Mbowe atakiwa kuachana na siasa kabla ya 2015 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe atakiwa kuachana na siasa kabla ya 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Jun 8, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Katibu wa CCM katika Manispaa ya Moshi amesema Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa FREEMAN MBOWE amefilisika kisiasa na kumtaka aachane na siasa kabla ya 2015 ili akaendelee na biashara zake.

    Katibu huyo amesema hayo siku chache baada ya MBOWE kusema akiwa mikoa ya kusini kuwa CCM ikinusurika 2015 ataachana na siasa.

    Katibu huyo wa CCM alisisitiza kuwa hiyo ni ndoto ambayo MBOWE alikuwa akiiota mchana kweupe kwa vile tayari wananchi wameshajua janja ya CHADEMA na kamwe hawawezi kuwapa ridhaa ya kuongoza nchi.

    Aidha Katibu huyo amewashambulia viongozi wa CHADEMA jinsi wanavyowalaghai wananchi kwa hoja ya mfumuko wa bei, tatizo ambalo ni la nchi zote za Afrika.

    Amewataka wawaeleze wananchi namna ya kuondokana na umaskini badala ya maneno ya ulaghai.


    Source: Mwananchi.
     
  2. silaha

    silaha Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    na hakika kama chadema ikichukua nchi 2015 mi nahama nchi!
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,617
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Nilidhani hayo maneno yametolewa na mtu makini
     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    kwa nauli ipi wakati hata misiba ya kijijini kwenu huendi?
     
  5. Imany John

    Imany John Verified User

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,660
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Aksante sana kwa useful answer!
     
  6. Mufa

    Mufa Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema lazima iingie madarakani tutalinda kura zetu ili magamba yasiibe kura zetu people's power..
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,322
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Katibu wa CCM manispaa ya Moshi ana nini cha kumweleza Mbowe!?

    Baada ya chini ya CHADEMA Mbowe kushinda udiwani kata 18 kati ya 21 mjini Moshi, nadhani yeye kama katibu ndiye aliyetakiwa kuachana na siasa!

    Kweli CCM ipo kinyumenyume! Chama chake kimesambaratishwa kabisa huko Moshi mjini na yeye bado yupo ofisini! Anyway, labda niseme hivi, ccm yashinda udiwani kata 3 Moshi mjini!!!
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Kama katibu mwenezi wa chama anaongea pumba vipi katibu wa mkoa tena moshi aongee kitu chenye akili?
    Pumba =utumbo
     
  9. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,250
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Uyo katibu wa CCM wa manispaa ya moshi atakuwa anatumia makalio kufikili na asijilinganishe kabisa na mh mbowe.

    Kwanza mh mbowe siyo saizi yake, zaidi anasukumwa na kujipendekeza kwa mafisadi walojaa CCM, ajue tanzania tumeamka hatutarudi nyuma mpaka kieleweke na tutazilinda kura zetu mpaka CCM ing'oke madarakani maana mtaji wenu mkubwa ni wizi wa kura.

    Pia unaongea nini wakati wakati jimbo lako pia meya wa apo anatoka chadema, wewe njaa tu inakusukuka, nakushauri heri uachane na siasa aende akalime maanayake ata CCM apo moshi haikubaliki
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Acheni uzushi Moshi hakuna chama kama hicho
     
  11. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,828
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nimepata tafasiri nyingi kulingana na maneno yako, ila kwa kifupi sana naona unajitahidi kulinda kibarua chako.
     
  12. m

    msnajo JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,129
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    ha ha ha hab!! Kwamba Msh hakuna nyinyiem?? Dah.., you make my day buddy!
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mbowe alikuwa anapiga alinacha. Anafikiri watu wanapewa tu waongoze nchi.

    Asidanganye wananchi wala kujidanganya yeye mwenyewe. Apande ashuke, uongozi wa nchi hii atausikia kwenye vyombo vya habari tu na kwenye ndoto zake za mchana.
     
  14. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,541
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Sasa huyo katibu kumbe ni wa moshi huko? Yani anataka kujipaisha kupitia Mbowe? Kwanza haya maneno kayaongelea chooni au? Anatakiwa amguse kwanza Lowasa ndo aje kwetu huyo mbwiga. Eboooo!
     
  15. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,541
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Tatizo mihadhara na shuhuli vishakuharibu akili mbwiga ww!
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Na wewe ni kipi kilichokuharibu akili? Ndum?
     
  17. b

    baraka boki Senior Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 181
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    unahama unaenda wapi we mnyasa wa malawi

    message send from samsung android from jamiiforums
     
  18. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,541
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    du...!
    Basi mkuu zomba hebu tuachane na hayo mambo, karivu CDM kuu wangu tufanye mabadiliko.
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    CDM kwanza muanze kwa kuiendesha kidemokrasia, ikiwa hata viti vya ubunge vya upendeleo mnapeana kikanda, utawala ndani ya ofisi za cdm kiuchumba, halafu unataka wenye macho tuhamie huko?

    Muulize TUNTEMEKE.
     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,887
    Likes Received: 21,815
    Trophy Points: 280
    Katibu wa ccm manisapaa ya moshi na Mh.Mbowe wapi na wapi kunguru kunyea manati??

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
Loading...