Mbowe: Alichowasilisha Wenje ni Msimamo wa Kambi ya Upinzani

Lizaboni

JF-Expert Member
Feb 21, 2013
33,869
2,000
Wadau, katika hali ya kuonesha kuwa CHADEMA wamedhamiria kumtetea Kagame na Rwanda, Kiongozi wa Kambi ya Upinzani, Freeman Mbowe amesema kuwa alichowasilisha Ezekiel Wenje ni msimamo wa Kambi ya Upinzani.

Tahadhari, Ikiwa CHADEMA wameamua kushirikiana na Rwanda dhidi ya Tanzania, kuna haja ya kila Mtanzania kulaani huu uasi unaofanywa na CHADEMA na kuna haja pia ya vyombo vya dola kufuatilia kwa karibu nyenendo za viongozi wa CHADEMA
 

Weston Songoro

JF-Expert Member
Feb 17, 2014
2,794
1,500
Kwa hiyo ina maana wapinzani wameshiriki kuishambulia Tanzania? Siamini kama haya ni maoni ya upinzani. Ninachoamini ni kuwa haya ni maoni ya CHADEMA ndani ya Upinzani. Sidhani kama Mbatia ameridhia upumbavu huu
 

mjepo

JF-Expert Member
Aug 8, 2013
4,917
1,225
Hili linafahamika kuwa chadema hasa viongozi wake wanaushirika na kagame hata hele za kufanyia baadhi ya mikutano twajua kuwa.......
 

mjepo

JF-Expert Member
Aug 8, 2013
4,917
1,225
Kwa hiyo ina maana wapinzani wameshiriki kuishambulia Tanzania? Siamini kama haya ni maoni ya upinzani. Ninachoamini ni kuwa haya ni maoni ya CHADEMA ndani ya Upinzani. Sidhani kama Mbatia ameridhia upumbavu huu
Mkuu ile ukawa unayoina na kuisikia ni mali ya wachache ndiyo wenye maamuzi nayo sishangai chadema kuungana na rwanda kuichafu tanzania walianza kitambo sana.
 

Lizaboni

JF-Expert Member
Feb 21, 2013
33,869
2,000
Hili linafahamika kuwa chadema hasa viongozi wake wanaushirika na kagame hata hele za kufanyia baadhi ya mikutano twajua kuwa.......
Ni kweli Mkuu kwa sababu hata Membe ametamka kuwa wamepewa pesa na Kagame kuishambulia serikali
 

Lizaboni

JF-Expert Member
Feb 21, 2013
33,869
2,000
Mkuu ile ukawa unayoina na kuisikia ni mali ya wachache ndiyo wenye maamuzi nayo sishangai chadema kuungana na rwanda kuichafu tanzania walianza kitambo sana.
Nakubaliana na wewe Mkuu na Weston. Hakika CHADEMA wanaonesha ujinga wa hali ya juu sana kwa kumtetea Kagame
 

hexacyanoferrate

JF-Expert Member
May 15, 2014
1,225
2,000
Wadau, katika hali ya kuonesha kuwa CHADEMA wamedhamiria kumtetea Kagame na Rwanda, Kiongozi wa Kambi ya Upinzani, Freeman Mbowe amesema kuwa alichowasilisha Ezekiel Wenje ni msimamo wa Kambi ya Upinzani.

Tahadhari, Ikiwa CHADEMA wameamua kushirikiana na Rwanda dhidi ya Tanzania, kuna haja ya kila Mtanzania kulaani huu uasi unaofanywa na CHADEMA na kuna haja pia ya vyombo vya dola kufuatilia kwa karibu nyenendo za viongozi wa CHADEMA

Utaweweseka sana ndugu yangu,povu limekutokaaaaa!
 

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Mar 22, 2013
5,535
1,195
Huu ni mwendelezo wa kile ambacho kimeridhiwa kwa manufaa ya kisiasa.

Kumbuka kuna kipindi gari la kazi za KUB ambalo anatumia Mh. Mbowe lilipata matatizo Kenya na katika safari hiyo, Mh. Mbowe alikuwa ameambatana na guess who?. Mh. Wenje.

Gari waliamua kuiacha Mombasa wakaamua kumalizia safari zao kwa usafiri mwingine. guess walikuwa wanaenda kukutana na nani? kwa faida ya nani?.

Haya mambo hayatokei kwa bahati mbaya. Hata Rais Paul Kagame alishawahi kutumia reference ya msimamo wa CHADEMA katika hotuba yake.

Rais Kagame said last year, "he will wait for the right moment and hit Kikwete hard." This is the moment!

We knew it was coming!

Rais Kikwete husema, akili za kuambiwa changanya na zako!.
 

KIDUDU

JF-Expert Member
Sep 17, 2012
2,562
2,000
Wadau, katika hali ya kuonesha kuwa CHADEMA wamedhamiria kumtetea Kagame na Rwanda, Kiongozi wa Kambi ya Upinzani, Freeman Mbowe amesema kuwa alichowasilisha Ezekiel Wenje ni msimamo wa Kambi ya Upinzani.

Tahadhari, Ikiwa CHADEMA wameamua kushirikiana na Rwanda dhidi ya Tanzania, kuna haja ya kila Mtanzania kulaani huu uasi unaofanywa na CHADEMA na kuna haja pia ya vyombo vya dola kufuatilia kwa karibu nyenendo za viongozi wa CHADEMA

Kuna haja pia ya kulaani bangi
 

dawa yenu

JF-Expert Member
Jan 7, 2014
2,608
2,000
Kwa hiyo ina maana wapinzani wameshiriki kuishambulia Tanzania? Siamini kama haya ni maoni ya upinzani. Ninachoamini ni kuwa haya ni maoni ya CHADEMA ndani ya Upinzani. Sidhani kama Mbatia ameridhia upumbavu huu

Acha kujifanya unamjua sana Mbatia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom