Mbowe aichafua Muheza, mpaka kusababisha CUF na CCM wahairishe mikutano yao kabla ya wakati


H

Haaya

Member
Joined
Feb 22, 2013
Messages
18
Likes
0
Points
0
Age
30
H

Haaya

Member
Joined Feb 22, 2013
18 0 0
Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa Mh Mbowe jana alifanya MIKUTANO MIKUBWA MIWILI ya kuwanadi wagombea udiwani kata ya GENGE Yosepher Komba, na Kata ya TINGENI Omary Khatibu! Wilaya ya Muheza Mkoa wa Tanga. Umati wa wananchi uliofurika katika Mkutano wa CHADEMA ulisababisha CCM na CUF waahairishe Mikutano yao kwa kukosa watu wakuwasikiliza. Mbowe amewasihi watu wa Tanga Muheza Wasiijaribu tena CCM, anasikitishwa sana na hali mbaya ya Mkoa wa Tanga, huku CCM wakijitapa Tanga ni Ngome yao. Tarehe 16/06/2013 Tanzania nzima Jicho lote wanaangalia MUHEZA watafanya Maamumizi gani?
 
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
5,382
Likes
43
Points
135
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
5,382 43 135
Hawa CCM ni wepesi sana, ni wezi wa kura tu.
 
cjilo

cjilo

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
884
Likes
174
Points
60
cjilo

cjilo

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2011
884 174 60
piga kura linda kura, namkumbuka sana kamanda wa ardhini katika kampeni hizi za lala salama
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,728
Likes
3,414
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,728 3,414 280
Lindeni kura makamanda
 
Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
911
Likes
13
Points
0
Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
911 13 0
sisi CCM ni taifa kuuuuubwa!...tutawaacha tu mfanye mikutano yenu na mbowe, leo uck sisi hatulali,nyumba kwa nyumaba,kila mpiga kura bukubuku....hii nchi bwana..CHADEMA,hakikisha hawa jamaa hawafanyi hako kamchezo, winda na tandika kabisa...agaya!...
 
D

dmayola

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
560
Likes
3
Points
35
D

dmayola

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2011
560 3 35
Piga kura linda kura kila kona pasiingie hata paka eneo la tukio makamanad
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
weka picha kaka
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Likes
3,937
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 3,937 280
piga kura linda kura, namkumbuka sana kamanda wa ardhini katika kampeni hizi za lala salama
Tatizo ni kwamba maelfu ya vijana hawajaandikishwa kupiga kura kwa vile CCM haitaki kuboresha daftari la wapiga kura. Wapiga kura wenye shahada za mwaka 2010 ndio watakaopiga kura, Mh Mbowe nadhani halioni hili suala au anadhani sio serious
 
MANI

MANI

Platinum Member
Joined
Feb 22, 2010
Messages
6,963
Likes
2,988
Points
280
MANI

MANI

Platinum Member
Joined Feb 22, 2010
6,963 2,988 280
Mohamedi Mtoi tafadhali wawekee picha hawa wasioamini !
 
Last edited by a moderator:
A

alfazulu

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
734
Likes
0
Points
0
A

alfazulu

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
734 0 0
Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa Mh Mbowe jana alifanya MIKUTANO MIKUBWA MIWILI ya kuwanadi wagombea udiwani kata ya GENGE Yosepher Komba, na Kata ya TINGENI Omary Khatibu! Wilaya ya Muheza Mkoa wa Tanga. Umati wa wananchi uliofurika katika Mkutano wa CHADEMA ulisababisha CCM na CUF waahairishe Mikutano yao kwa kukosa watu wakuwasikiliza. Mbowe amewasihi watu wa Tanga Muheza Wasiijaribu tena CCM, anasikitishwa sana na hali mbaya ya Mkoa wa Tanga, huku CCM wakijitapa Tanga ni Ngome yao. Tarehe 16/06/2013 Tanzania nzima Jicho lote wanaangalia MUHEZA watafanya Maamumizi gani?
Its time 4 change wana muheza..........SEE NO EVIL (CCM) HEAR NO EVIL (CCM)
 
H

Haaya

Member
Joined
Feb 22, 2013
Messages
18
Likes
0
Points
0
Age
30
H

Haaya

Member
Joined Feb 22, 2013
18 0 0
picha ninazo nyingi illa jinsi ya ku zi apload nashndwa, plz kuuliza si ujinga nielekezeni, natumia simu.
 
Kamanda Kazi

Kamanda Kazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
2,618
Likes
81
Points
145
Kamanda Kazi

Kamanda Kazi

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2012
2,618 81 145
wengine sisi ni akina Thomaso....Tunaamini kwa kuangalia picha! weka ndugu...
 
Ngalikivembu

Ngalikivembu

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
1,920
Likes
364
Points
180
Ngalikivembu

Ngalikivembu

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
1,920 364 180
Habari njema sana hii
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,784