Mbowe aanza kutekeleza yaliyoandikwa kwenye waraka wa akina Zitto kwa kuhudhuria sherehe za uhuru.


U

umla

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2012
Messages
1,174
Likes
215
Points
160
U

umla

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2012
1,174 215 160
kama umeusoma ule waraka wa siri wa akina Dr.mkumbo na Zitto kuna sehemu umeandika madhaifu ya mwenyekiti wa sasa kwamba hahudhurii sherehe za kitaifa kama siku ya uhuru na menguneyo mengi lakin jambo la kufurahisha ni kwamba leo nimemuona hapa uwanja wa uhuru akihudhuria sherehe za miaka 52 ya uhuru ni jambo jema endelea hivyo kamanda.
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,223
Likes
793
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,223 793 280
yes, marekebisho kama hayo kwa vitendo ndio sahihi!
 
Leomimi

Leomimi

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
2,526
Likes
129
Points
160
Leomimi

Leomimi

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
2,526 129 160
Haisaidiii hiyo
 
sikajiji

sikajiji

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
582
Likes
10
Points
35
sikajiji

sikajiji

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
582 10 35
kama umeusoma ule waraka wa siri wa akina Dr.mkumbo na Zitto kuna sehemu umeandika madhaifu ya mwenyekiti wa sasa kwamba hahudhurii sherehe za kitaifa kama siku ya uhuru na menguneyo mengi lakin jambo la kufurahisha ni kwamba leo nimemuona hapa uwanja wa uhuru akihudhuria sherehe za miaka 52 ya uhuru ni jambo jema endelea hivyo kamanda.
 
C

chambulilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
217
Likes
6
Points
35
C

chambulilo

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2013
217 6 35
Kama amekubali kukosolewa akakubali kisha akabadilika basi kumbe aweza kuwa kiongozi mzuri! big up dr mkumbo, mwaigamba na zzk kwa kumbadilisha huyu meku!
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,733
Likes
2,303
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,733 2,303 280
Zito c mchezo a man of the people
 
Maboso

Maboso

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
4,548
Likes
3,061
Points
280
Maboso

Maboso

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
4,548 3,061 280
Lema ~ Min Kabang du wanakigoma mnamaanisha nini
 
Mtamile

Mtamile

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
2,821
Likes
100
Points
160
Mtamile

Mtamile

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2011
2,821 100 160
Huo ndo uungwana kama umeteleza hata kama aliyekukumbusha ni adui yako hupaswi kupuuzia
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,515
Likes
29,653
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,515 29,653 280
Eti Mungi, hapo walipoandika LEMA - MINI KABANG wanamaanisha nini?
Hiyo kitu hata mimi inanitatanisha, naomba kuelimishwa maana yake.

cc Ben Saanane, Yericko Nyerere, Mungi, Godbless J Lema
 
Last edited by a moderator:
N

notradamme

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
2,012
Likes
4
Points
135
N

notradamme

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
2,012 4 135
Duh!!!!!
Eti LEMA in mini kabangggggg
 
Ngonepi

Ngonepi

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2013
Messages
1,535
Likes
393
Points
180
Ngonepi

Ngonepi

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2013
1,535 393 180
Msaliti Zitto ni lazima tummwage, mnataka hamtaki atamwagika tu maana hatuwezi kukaa na snitch ndani!
 

Forum statistics

Threads 1,252,297
Members 482,076
Posts 29,802,983