Mboro amvaa Lukau kwenye sakata la kufufua mtu

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Sep 4, 2013
22,143
2,000
Lile sakata la kumfufua mtu limefika pabaya, Lukau adaiwa kufanya maigizo ili kutapeli waumini, Mboro amvalia njuga juu ya utapeli huo, video ina maelezo kamili.
 

Gambino

JF-Expert Member
Aug 12, 2014
3,461
2,000
Hua Uislamu mambo ya maigizo kama hayo hakunaga,uislamu mambo ya miujiza miujiza hainaga kabisa
Kuna wasanii wa kuigiza na ambao sio wa kuigiza, wote ni wasanii. Msingi wa dini zote ni utapeli.
 

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Aug 30, 2018
5,630
2,000
Hua Uislamu mambo ya maigizo kama hayo hakunaga,uislamu mambo ya miujiza miujiza hainaga kabisa

Wewe sio Muislamu au ni muislamu jina usiefuatilia vitabu vyenu. Kama unadai kwenye uislamu hakuna miujiza mtume wenu si aliwaagiza mnywe mkojo wa ngamia? Na mbona alimnyonya ulimi mtoto mdogo wa kiume ili amtibu? Au hayo siyo matibabu ya kimiujiza?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom