Mbongo akikuita kwenye fursa ujue wewe ndio fursa

Brightfame

JF-Expert Member
Sep 14, 2016
1,207
2,000
Ukiona Mbongo anakuita kwenye Fursa Basi wewe ndio Fursa yenyewe.
Exactly !! Mtu anakwambia nipe sh. 10,000/= nikuzalishie kimazingaombwe upate 100,000,000/= !!! Kama ana uwezo huo kwa nini asijizalishie true mpaka take za kwako ??
 

Mnyatiaji

JF-Expert Member
Dec 13, 2018
2,989
2,000
Exactly !! Mtu anakwambia nipe sh. 10,000/= nikuzalishie kimazingaombwe upate 100,000,000/= !!! Kama ana uwezo huo kwa nini asijizalishie true mpaka take za kwako ??
Hiyo ni fayman mzee utaliwa kichwa na black money😂😂
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom