Mbona walitaka sisi tukubali matokeo na wao sasa wanagoma?


A

Aristides

Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
9
Likes
0
Points
0
A

Aristides

Member
Joined Oct 26, 2010
9 0 0
Wao walikuwa wa kwanza kusema tukubali matokeo,sasa mbona wao wanakuwa wa kwanza kukataa kusaini.Je aibu yetu aibu yao?peoplesssssssssssssss!
 
marshal

marshal

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
354
Likes
33
Points
45
marshal

marshal

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
354 33 45
aibu yaoooooooooooooooooooooo
 
M

Mugerezi

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2007
Messages
456
Likes
3
Points
35
M

Mugerezi

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2007
456 3 35
wasanii hao
 
Mhafidhina

Mhafidhina

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2008
Messages
548
Likes
8
Points
0
Mhafidhina

Mhafidhina

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2008
548 8 0
Mkuki kwa ngurue?

This time Ngurue ndio ana mkuki....!
:yield:
 
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
845
Likes
21
Points
35
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
845 21 35
Haibu yao wenyewe
 
L

Lugendo13

New Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
4
Likes
0
Points
0
L

Lugendo13

New Member
Joined Nov 1, 2010
4 0 0
Aibu yao. Wamezoea vya kunyonga, vya ku.....hawaweze, maana hawajazoea. Utamaduni mgeni huu.

People´s power itawalazimisha tu....

Big up sana chadema
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,157
Likes
4,015
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,157 4,015 280
aibu yao wenyewe!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Walifikiri mwaka huu mteremko kumbe wameingia choo wa kike
 
S

SUWI

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
549
Likes
8
Points
35
S

SUWI

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
549 8 35
Wao walikuwa wa kwanza kusema tukubali matokeo,sasa mbona wao wanakuwa wa kwanza kukataa kusaini.Je aibu yetu aibu yao?peoplesssssssssssssss!
Walijua wataweza kuchakachua ndo maana walikuwa wanasisitiza kukubali matokeo.. Wamebanwa mbavu sasa yanawashuka.... Loh!!!
 
Hero

Hero

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
1,000
Likes
259
Points
180
Hero

Hero

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
1,000 259 180
jamaa wanatumia 'delay tactics'!
Hawana pa kushika, wanaweweseka tu!:A S angry::A S angry:
 
K

king ndeshi

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
135
Likes
0
Points
33
K

king ndeshi

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
135 0 33
wana nazani TUME wawe wanakagua VYETI VYA wanaojumlisha kura,SABABU WENGI INAVYOELEA HAWAJUI HESABU RAHISI ZA KUJUMLISHA NA KUTOA,mpaka nnavyoongea maeneo mengi matokeo hayajatoka kisa BADO WANAHESABU KURA.shame:israel:
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
27
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 27 0
General Shimbo ajitokeze tena kusema ccm wakubali matokeo..yuko wapi jamani?
 
Mwanahakij

Mwanahakij

Senior Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
129
Likes
0
Points
0
Mwanahakij

Mwanahakij

Senior Member
Joined Jul 29, 2009
129 0 0
"General Shimbo ajitokeze tena kusema ccm wakubali matokeo..yuko wapi jamani?"

I like this, kama yeye kweli ni mzalendo, na alikuwa anataka kuimarisha amani, na aje sasa awaambie ccm wakubali matokeo!
 
P

PEDE

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
30
Likes
0
Points
0
P

PEDE

Member
Joined Nov 2, 2010
30 0 0
Ni kweli ukizoea cha Kunyonga cha kuchinja kutakiweza.
Kuanzia sasaivi ni mwendo wa vya kuchinja tu,hakuna kunyonga tena.Tuone kama watakwenda kwa style yetu.
Swain-Swandaladadae++!!
 

Forum statistics

Threads 1,252,246
Members 482,057
Posts 29,801,536