Mbona walikuwa kimya kwenye suala la Mahakama ya Kadhi


D

darasa

Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
7
Likes
0
Points
0
D

darasa

Member
Joined Sep 28, 2011
7 0 0
[h=2]Inashangaza kuona chama cha magamba kilipodanganya juu ya uanzishwaji wa mahakama ya kadhi wakati wa ahadi zake za uchaguzi na mwezi uliopita serikali imesema kuwa mahakama ya kadhi haitaanzishwa na serikali,,hao wanaojiita viongozi wa dini na wanazuoni walikua wamekaa kimya..lwala hawakusema kua tusikipigie kura chama cha magamba..lakini lilipokuja suala la kuvuliwa hijabu ndo wameamka na kusema kuwa hawa CDM wametudhalilisha..mbona wakati wa kudanganywa juu ya mahakama ya kadhi mlikua kimyaa,,,inashangaza[/h]


progress.gif
https://www.jamiiforums.com/editpost.php?p=2563155&do=editpost
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,799
Likes
14,998
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,799 14,998 280
achana nao hao, bado hawajui kama wanaitafuta pepo au wanaingangania dunia. shehe mkuu ndio mungu wao. ndiyo!!! kama sivyo wangeandamana kumpinga.
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
mie simo hapo, shauri yenu, khaa!
 
W

woyowoyo

Senior Member
Joined
Jul 24, 2011
Messages
173
Likes
0
Points
0
Age
38
W

woyowoyo

Senior Member
Joined Jul 24, 2011
173 0 0
Kafumu amfumua kashindye
 
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
Hatuna viongozi tuna ma-puppet ya CCM yanayofikiri kwa kutumia matumbo yao tu. Si mahakama ya Kadhi pekee, hata Manji amewahi kudhurumu viwanja vyenye Wakfu, Waislam tukaja juu na tulipowabaini waliousika tukataka tuwawajibishe, haikupita muda wakajitokeza viongozi tunaowaheshimu kama akina Sheikh Kundecha wa Shura ya Maimam na wenzake akina Sheikh Issa Ponda wa Al-malid Islamya baada nao kuonjeshwa kitu kidogo wakadai eti yale mambo wameyamaliza "Kiislam"! Mpaka leo bado nimepigwa butwaa kuhusu huu msamiati wa Watu kuyamaliza mambo ya wizi "Kiislam"! Maana ninavyojua mimi kumalizana na Mwizi Kiislam ni kumkata mkono na hayo ndio tunategemea kuyaona kwenye mahakama ya Kadhi yakifanyika na si kugawana walichoiba. Mpaka leo viwanja havijarudi na watu wamemalizana "Kiislam".
 
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
1,291
Likes
3
Points
135
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
1,291 3 135
Hiyo mahakama itaongozwa na nani wakati watu wenyewe hawaendi shule?kanuni na sheria watazijuaje wakati wote ni vilaza?waende igunga wakaanzishe hiyo mahakama.
 
C

Chogo matata

Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
71
Likes
4
Points
13
C

Chogo matata

Member
Joined Mar 21, 2011
71 4 13
Hiyo mahakama itaongozwa na nani wakati watu wenyewe hawaendi shule?kanuni na sheria watazijuaje wakati wote ni vilaza?waende igunga wakaanzishe hiyo mahakama.
angalia ulivyokuwa kilaza unadhani sheria zitakazotumika ni hizo zilizotungwa na walevi wenzako wamekaa baa kesho wanakutana bungeni wanapitisha sheria kinachotumika ni kitabu kitakatifu ambacho hakifanyiwi mabadiliko yale ni maneno ya dhahabu wacha ushabiki
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,750
Likes
1,958
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,750 1,958 280
Mahakama ya kadhia haianzishwi tena kwa sababu yule shetani wa magomeni ambaye aliandaliwa kuwa kadhi mkuu amefariki
 
G

Gaudays

Member
Joined
Jun 18, 2011
Messages
64
Likes
0
Points
0
G

Gaudays

Member
Joined Jun 18, 2011
64 0 0
angalia ulivyokuwa kilaza unadhani sheria zitakazotumika ni hizo zilizotungwa na walevi wenzako wamekaa baa kesho wanakutana bungeni wanapitisha sheria kinachotumika ni kitabu kitakatifu ambacho hakifanyiwi mabadiliko yale ni maneno ya dhahabu wacha ushabiki[/QUOTe
leteni hizo zenu mlizotunga kwa kulishwa chakula na wanaowadanganya!hovyo kweli
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
225
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 225 160
Kweli ccm wameharibu nchi! Michango ninayoiona hapa inadhihirisha kuwa udini umeingia hadi hapa jamvini!
Poor tz! Nani atawakomboa kama hata wasomi na tunaowaita GT nao wameathiriwa na siasa mbovu na potofu za ccm.
Maskini nchi yangu. Naogopa hata kusema Mungu ibariki maana tumewalaumu sana watu wa vijijini kumbe mjini ndio msiba ulipo! Angalia mawazo ya wachangiaji hapa! Angalia Dar, kati ya wabunge 8, waupinzani ni wa2 tu na tunawalaumu wana Igunga! Eti sisi ndio wa mjini. Eti sisi ndio wasomi, eti sisi ndio vjana, eti sisi ndio tutaleta mabadiliko.
Imeletwa thread, badala ya kuijadili kama GT, ni kejeli na kashfa kwa dini! Upuuzi mtupu!?
 
Chakunyuma

Chakunyuma

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
811
Likes
3
Points
35
Chakunyuma

Chakunyuma

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
811 3 35
Let us be objective please! and stop this it wont lead us anywhere! We all want to have better Tanzania so let us stick to issue please.
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
hawa waislamu wanaota ndoto mchana huku wakiwa wanatembea, hizi mahakama zetu zipo taabani kimajengo hata kiundeshwaji na wao wamekaa wanangoja sanadakalawe ya kujengewa mahakama ya kadhi.........
Waendelee kusubiri
 
KIGENE

KIGENE

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
1,077
Likes
213
Points
160
KIGENE

KIGENE

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
1,077 213 160
Juzi nilikuwa mahakama ya mwanzo Temeke kesi zilihairishwa kwa ukosefu wa karatasi.
Huko vijijini kuna mahakama zimefungwa miaka mingi iliyopita kwa uhaba wa mahakimu..
Majengo mengi ya mahakama yanatia aibu ukweli serikali imefilisika haina uwezo wala dhamira yakuongeza nakuboresha hata mahakama zake yenyewe hachilia mbali hiyo ya kadhi
 
Ami

Ami

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
1,858
Likes
3
Points
135
Ami

Ami

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2010
1,858 3 135
Inashangaza kuona chama cha magamba kilipodanganya juu ya uanzishwaji wa mahakama ya kadhi wakati wa ahadi zake za uchaguzi na mwezi uliopita serikali imesema kuwa mahakama ya kadhi haitaanzishwa na serikali,,hao wanaojiita viongozi wa dini na wanazuoni walikua wamekaa kimya..lwala hawakusema kua tusikipigie kura chama cha magamba..lakini lilipokuja suala la kuvuliwa hijabu ndo wameamka na kusema kuwa hawa CDM wametudhalilisha..mbona wakati wa kudanganywa juu ya mahakama ya kadhi mlikua kimyaa,,,inashangaza




progress.gif
Wewe vipi!.Kwani ni lazima waislamu waende kama unavyopenda wewe?.Sisi tunakwenda kwa vipaumbele.Mahakama ya kadhi itakuja tu huko mbele usiwe na wasi wasi na wala usijidanganye kwamba hii kitu itakwisha.Suala la kuvuliwa mwislamu hijabu ni suala liko nje ya mahusiano yetu na CCM.Kama wangefanya wao CCM ndio kabisa wangekuwa wamejiharibia,lakini kwa ujanja wao wa kisiasa wakijiona vidume wa kudanganya hilo wanalikwepa tofauti na Chadema kinachoongozwa na hisia za kihuni wazi wazi.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
hawa waislamu wanaota ndoto mchana huku wakiwa wanatembea, hizi mahakama zetu zipo taabani kimajengo hata kiundeshwaji na wao wamekaa wanangoja sanadakalawe ya kujengewa mahakama ya kadhi.........
Waendelee kusubiri

Mkuu umepiga hadi IKulu mie sina la kuongeza maneno mazito nikisema kutawaka moto .Nakukubali .
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,741
Likes
47,465
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,741 47,465 280
angalia ulivyokuwa kilaza unadhani sheria zitakazotumika ni hizo zilizotungwa na walevi wenzako wamekaa baa kesho wanakutana bungeni wanapitisha sheria kinachotumika ni kitabu kitakatifu ambacho hakifanyiwi mabadiliko yale ni maneno ya dhahabu wacha ushabiki
Samahani Sheikh Matata kesho utasalisha msikiti gani? napenda kusikiliza mawaidha yako.
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,950
Likes
915
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,950 915 280
Juzi nilikuwa mahakama ya mwanzo Temeke kesi zilihairishwa kwa ukosefu wa karatasi.
Huko vijijini kuna mahakama zimefungwa miaka mingi iliyopita kwa uhaba wa mahakimu..
Majengo mengi ya mahakama yanatia aibu ukweli serikali imefilisika haina uwezo wala dhamira yakuongeza nakuboresha hata mahakama zake yenyewe hachilia mbali hiyo ya kadhi
Mkuu hakuna hakimu anayetaka kwenda kuhukumu kesi kijijini then kesho asubuhi anaamka akiwa na zinga la mshipa...
Hata wewe usingeenda.
Wa vijijini acha wahukumiane wenyewe kwa lamri.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Mkuu hakuna hakimu anayetaka kwenda kuhukumu kesi kijijini then kesho asubuhi anaamka akiwa na zinga la mshipa...
Hata wewe usingeenda.
Wa vijijini acha wahukumiane wenyewe kwa lamri.
LOL.... kweli JF kiboko, umenikumbusha ufipa jamaa kaamka kajikuta amekumbatiwa na fisi.... kweli bongo balaa
 

Forum statistics

Threads 1,238,213
Members 475,873
Posts 29,312,899