Mbona walikua kimya kwenye suala la mahakama ya kadhi


D

darasa

Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
7
Likes
0
Points
0
D

darasa

Member
Joined Sep 28, 2011
7 0 0
Inashangza kuona chama cha magamba kilipodanganya juu ya uanzishwaji wa mahakama ya kadhi na mwezi uliopita serikali imesema kuwa mahakama ya kadhi haitaanzishwa na serikali,,hao wanaojiita viongozi wa dini na wanazuoni walikua wamekaa kimya..lwala hawakusema kua tusikipigie kura chama cha magamba..lakini lilipokuja suala la kuvuliwa hijabu ndo wameamka na kusema kuwa hawa CDM wametudhalilisha..mbona wakati wa kudanganywa juu ya mahakama ya kadhi mlikua kimyaa,,,inashangaza
 
M

mwacheni77

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
764
Likes
70
Points
45
M

mwacheni77

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
764 70 45
Inashangza kuona chama cha magamba kilipodanganya juu ya uanzishwaji wa mahakama ya kadhi na mwezi uliopita serikali imesema kuwa mahakama ya kadhi haitaanzishwa na serikali,,hao wanaojiita viongozi wa dini na wanazuoni walikua wamekaa kimya..lwala hawakusema kua tusikipigie kura chama cha magamba..lakini lilipokuja suala la kuvuliwa hijabu ndo wameamka na kusema kuwa hawa CDM wametudhalilisha..mbona wakati wa kudanganywa juu ya mahakama ya kadhi mlikua kimyaa,,,inashangaza
kimsingi hii ndio hoja na sio Mrs kimario kuvuliwa mtandio,mashekh wanatupotosha sana kwenye mambo ya msingi hawana haja ya kulivalia hili suala njuga kuliko lile la msingi la mahakama ya kadhi,huu ndio muda wao wa kujidai na kuwaadhibu magamba kwa ahadi hewa wanazozitoa na sio kupambana na jambo lisilo na kichwa wala miguu,magamba wanyimwe kura kwa sababu ni waongo,muongo ni muongao tu hata kama anakuambia ukweli,tuamke kwa hili magamba hawana sera kwa hili
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Masheikh ni watu wa ajabu sana na inasikitisha wanapotumika na wanasiasa kwa maslahi, bila wao kustukia biashara inayotendeka.
Sielewi GEJI wanayotumia kupima na kupambanua uzito wa masuala na hoja, hadi kufikia maamuzi yanayowadhalilisha hivi!
Nina uhakika hapaJF kuna MAPADRI na WACHUNGAJI!...Lakini sina uhakika wowote kama kuna MASHEIKH wanapita humu japo kuona kinachojadiliwa!
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,778
Likes
19,349
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,778 19,349 280
Masheikh ni watu wa ajabu sana na inasikitisha wanapotumika na wanasiasa kwa maslahi, bila wao kustukia biashara inayotendeka.
Sielewi GEJI wanayotumia kupima na kupambanua uzito wa masuala na hoja, hadi kufikia maamuzi yanayowadhalilisha hivi!
Nina uhakika hapaJF kuna MAPADRI na WACHUNGAJI!...Lakini sina uhakika wowote kama kuna MASHEIKH wanapita humu japo kuona kinachojadiliwa!
Masheikh wenye uwezo wa kutumia mitandao wote ni wajanja na sio wajingawajinga, mfano mzuri ni yule Sheikh Yahya alivyofanikiwa kutajirika kwa kutumia google search engen na google translate, alikuwa anasearch habari za freemason kwenye internet halafu anacopy na kupaste basi alipata mashabiki kibao wa hadithi za Ilumminanti kumbe vitu vyote vipo humu mtandaoni. Sasa usitegemee Sheikh ubwabwa kama akili yake inaweza ikaona mbali zaidi ya ubwaubwa wa Maulid.
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
108
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 108 145
waislam wanatumika vibaya sana
 
Shinto

Shinto

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
1,781
Likes
11
Points
0
Shinto

Shinto

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
1,781 11 0
Tatizo lenu matoto ya Chadema ni dharau na kiburi cha kanisani kimewajaa. Munadhani ninyi ndio wenye akili munachotaka basi waislamu wawaunge mkono tu! Huu ni upuuzi kila mtu anajua anachokitaka! Nyie endeleeni na chama chenu cha kanisani!
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,098
Likes
4,434
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,098 4,434 280
Nadhani watakua wameangalia aliyetoa tamko la kuikataa mahakama ya kadhi,, ni dini gani?
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Masheikh ni watu wa ajabu sana na inasikitisha wanapotumika na wanasiasa kwa maslahi, bila wao kustukia biashara inayotendeka.
Sielewi GEJI wanayotumia kupima na kupambanua uzito wa masuala na hoja, hadi kufikia maamuzi yanayowadhalilisha hivi!
Nina uhakika hapaJF kuna MAPADRI na WACHUNGAJI!...Lakini sina uhakika wowote kama kuna MASHEIKH wanapita humu japo kuona kinachojadiliwa!
Majority of them hawajui kusoma na kuandika, they have never gone to school ila madrasati quba
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Masheikh wenye uwezo wa kutumia mitandao wote ni wajanja na sio wajingawajinga, mfano mzuri ni yule Sheikh Yahya alivyofanikiwa kutajirika kwa kutumia google search engen na google translate, alikuwa anasearch habari za freemason kwenye internet halafu anacopy na kupaste basi alipata mashabiki kibao wa hadithi za Ilumminanti kumbe vitu vyote vipo humu mtandaoni. Sasa usitegemee Sheikh ubwabwa kama akili yake inaweza ikaona mbali zaidi ya ubwaubwa wa Maulid.
Mtu na akili zake anakwenda kwenye msiba na ndizi kwenye kanzu ili ikitokea wali ukawepo atumie kulia ndizi!!! shame
 
Shinto

Shinto

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
1,781
Likes
11
Points
0
Shinto

Shinto

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
1,781 11 0
Mtu na akili zake anakwenda kwenye msiba na ndizi kwenye kanzu ili ikitokea wali ukawepo atumie kulia ndizi!!! shame
Afadhali ya wale wanaokunywa bia kwenye misiba! Huko ndio kustaarabika!!!!!!!!!
Kweli akili ni mali
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Siku zote nasema waislamu hawana viongozi.
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Afadhali ya wale wanaokunywa bia kwenye misiba! Huko ndio kustaarabika!!!!!!!!!
Kweli akili ni mali
Aisee bora kunywa bia kuliko mtu mzima kubebana na ndizi mbivu kwenye mfuko wa kanzu...aibu ati!
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
Masheikh ni watu wa ajabu sana na inasikitisha wanapotumika na wanasiasa kwa maslahi, bila wao kustukia biashara inayotendeka.
Sielewi GEJI wanayotumia kupima na kupambanua uzito wa masuala na hoja, hadi kufikia maamuzi yanayowadhalilisha hivi!
Nina uhakika hapaJF kuna MAPADRI na WACHUNGAJI!...Lakini sina uhakika wowote kama kuna MASHEIKH wanapita humu japo kuona kinachojadiliwa!
Endelea kuamini yale mnayoongeaga kwenye jumuiya zenu...

Mtaendelea kuamini masheikh hawajasoma..ili iwe rahis kudanganywa poleni
 
twatwatwa

twatwatwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
2,071
Likes
97
Points
145
twatwatwa

twatwatwa

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
2,071 97 145
Aliye anzisha mada hii KAFIRI Mkumbwa .maruhuni kabisa yani kubeba ndizi na pilipili vinakujaje hapa ! Ile ni obi ya m2. Msichanye mambo. siye tumeshomamo bwana hivyo vidigirii vyenu vya manzese ndo mtukashifu hivyo
 
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
2,255
Likes
386
Points
180
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
2,255 386 180
Tatizo lenu matoto ya Chadema ni dharau na kiburi cha kanisani kimewajaa. Munadhani ninyi ndio wenye akili munachotaka basi waislamu wawaunge mkono tu! Huu ni upuuzi kila mtu anajua anachokitaka! Nyie endeleeni na chama chenu cha kanisani!
Wewe ni BAKWATA bila shaka, hamjui mnachohitaji. Chadema kimeisha toa guideline ni namna gani nyie matatizo yenu yatakuwa handled.
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
187
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 187 160
Kuliko uwe muislam bora uwe mganga wa kienyeji!
 

Forum statistics

Threads 1,235,738
Members 474,742
Posts 29,233,162