Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona waganga wanaoweka mabango kila kona wanatibu ukimwi hawachunguzi dawa zao?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Salathiel m., Mar 13, 2011.

  1. Salathiel m.

    Salathiel m. JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yule babu wa loliondo anapigwa sana vita wakat kuna watu wanatangaza waziwaz kua wanatibu ukimwi kumbe ni wezi tu lakn hawaguswi! Mzee wa loliondo anatia matumaini...twenden jamani.
     
Loading...