Mbona uyu jamaa kamganda uyu dada ingawa upendo umeisha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona uyu jamaa kamganda uyu dada ingawa upendo umeisha

Discussion in 'Jamii Photos' started by Money Stunna, Feb 24, 2012.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,073
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 145
    NDIKU.jpg mbona jamaa kamganda uyu dada ingawa uwoya aonyeshi tena upendo kwa jamaa
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,634
    Likes Received: 11,562
    Trophy Points: 280
    private issue huwezi jua alikuwa anapewaga nini
     
  3. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,464
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    Beauty and the beast
     
  4. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sasa wewe yanakuhusu nini hayo mambo ya wanandoa...!
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    kama vipi wa-text wakwambie undani wa ndoa yao na matatizo yanayowasibu!
     
  6. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kadata kwa toto la kichaga.
     
  7. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,098
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    si mke wake huyo jamani! Au umesahau 'Till death do as apart' hichi kiapo huwa ni noma.
     
  8. U

    UBOHO Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie ndo wambea sasa!Mambo ya wanandoa we yanakuhusu nini? Ulijuaje juaje kuwa Irene haonesho upendo kwa jamaa yake? Mbona wewe yako hayasemi? Kama vipi lete hoja zaa msingi na uachane na mambo ya watu
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    udaku huu.
     
Loading...