Mbona sisi member wa Jf ni waongo?

SPANISH CP

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
465
0
Nashangaa mtu anapokoment kwa kuandika haha haaaaa ha haa eti amefurahia jambo anacheka.
Kitaalamu furaha ama kicheko,huzuni ama kilio ni matendo ya hisia haiwezekani kufanywa kwa kuandikwa.
 

SPANISH CP

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
465
0
kwenye somo la interjection ulitoroka ukaenda kuvuta bange,alafu unalaumu wana jf

Kusoma ni jambo moja na kuelewa ulichokisoma ni jambo jengine.
Any way niandikie hisia za huzuni kama unavyoandika hisia zako za kicheko.
 

Mashaxizo

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
6,712
1,225
Masef nikiandika "hahahahaaaa" nakua na kautabasamu flani flani hivi! Siwezi kununa then nikaandika hayo maneno!
 

thinky

JF-Expert Member
Jan 13, 2014
2,121
0
Nashangaa mtu anapokoment kwa kuandika haha haaaaa ha haa eti amefurahia jambo anacheka.
Kitaalamu furaha ama kicheko,huzuni ama kilio ni matendo ya hisia haiwezekani kufanywa kwa kuandikwa.

tumia akili
 

Raynavero

JF-Expert Member
Apr 29, 2014
37,502
2,000
Nashangaa mtu anapokoment kwa kuandika haha haaaaa ha haa eti amefurahia jambo anacheka.
Kitaalamu furaha ama kicheko,huzuni ama kilio ni matendo ya hisia haiwezekani kufanywa kwa kuandikwa.

hahahaaaaaaaaaaaaaa!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom