Mbona sina hamu yakupenda au kuwa na mpenzi?


Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,146
Likes
81
Points
145
Age
26
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,146 81 145
Tangia tuachane na niliye kuwa nae awali sijisiki kumpenda mrembo yeyote. Naomba mnishauri nifanyeje? Ni heri niendelee hivi hivi kuwa mpweke au nijilazimishe kupenda? Sina mda tena na wasichana na sijisikii kupenda sababu nahisi hisia zimepotea gafla. Sijui ndio kusema kaondoka nazo huyu niliye mwacha?
 
Prodigal Son

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2009
Messages
974
Likes
87
Points
45
Prodigal Son

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2009
974 87 45
huoni unampotezea MUDA huyo mdau?
 
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,146
Likes
81
Points
145
Age
26
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,146 81 145
Bora tu niwe pekee yangu kwan kunashda gan coz hawa mademu ni pasua vichwa sana natulia 2.
 
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
2,907
Likes
266
Points
180
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
2,907 266 180
Komaa hivyo hivyo mkuu!! Utakujaga baadae kufikiria tena. Saizi upepo wa mapenzi haupo duniani kabisa, umehamia sayari zingine.
 
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,146
Likes
81
Points
145
Age
26
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,146 81 145
Komaa hivyo hivyo mkuu!! Utakujaga baadae kufikiria tena. Saizi upepo wa mapenzi haupo duniani kabisa, umehamia sayari zingine.
mwana safi sana mwana kwa ushauri mzur mwama dah big up 2 yu men.
 
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
2,938
Likes
3,739
Points
280
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
2,938 3,739 280
Mapenzi ni hisia ndugu. Inawezekana ulipokua na huyo ulie muacha ulimuamini sana na ulipanga vitu vingi then gafla mkatengana bila ya wewe kutegemea. Jipe muda kwanza wa kuyaa acha hayo yapite then taratibu utajikuta unavutiwa na kutaka kuingia kwenye mausiano. Usijilazimishe kupenda hakuna atakae kuona kua hauja kamilika.
 
ummu kulthum

ummu kulthum

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2012
Messages
2,791
Likes
13
Points
0
ummu kulthum

ummu kulthum

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2012
2,791 13 0
hiyo kitu itaisha yenyewe mpedwa paleee nyoka akianza kutafuta kichunguu.
 
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,146
Likes
81
Points
145
Age
26
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,146 81 145
Mapenzi ni hisia ndugu. Inawezekana ulipokua na huyo ulie muacha ulimuamini sana na ulipanga vitu vingi then gafla mkatengana bila ya wewe kutegemea. Jipe muda kwanza wa kuyaa acha hayo yapite then taratibu utajikuta unavutiwa na kutaka kuingia kwenye mausiano. Usijilazimishe kupenda hakuna atakae kuona kua hauja kamilika.
kweli yan hisia zimeyeyuka gafla 2 yan mtu tuna pendana tunafanya kila kitu alafu gafla bini vuu mtu unasema tuachane hata bila kosa mmh hawa mademu bna.
 
Erotica

Erotica

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
2,514
Likes
11
Points
0
Erotica

Erotica

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
2,514 11 0
Sex relieves tension
- Love causes it -
Marriage Multiplies it!

 
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
2,938
Likes
3,739
Points
280
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
2,938 3,739 280
kweli yan hisia zimeyeyuka gafla 2 yan mtu tuna pendana tunafanya kila kitu alafu gafla bini vuu mtu unasema tuachane hata bila kosa mmh hawa mademu bna.
Mambo yote utokea kwasababu,vuta subira suni utayaona yalipaswa kutokea. Na sio wote wapo au watakua kama uyo,yawezekana
haikupangwa kua nae.
Take it easy
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,538
Likes
32
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,538 32 0
Tangia tuachane na niliye kuwa nae awali sijisiki kumpenda mrembo yeyote. Naomba mnishauri nifanyeje? Ni heri niendelee hivi hivi kuwa mpweke au nijilazimishe kupenda? Sina mda tena na wasichana na sijisikii kupenda sababu nahisi hisia zimepotea gafla. Sijui ndio kusema kaondoka nazo huyu niliye mwacha?
kwanini mliachana?
 
J

Jacob Kalangula

New Member
Joined
May 3, 2012
Messages
4
Likes
0
Points
0
J

Jacob Kalangula

New Member
Joined May 3, 2012
4 0 0
Jarib kuonana na daktari katika masuala ya mapenzi upate ufafanuzi na msaada zaidi!
 
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,146
Likes
81
Points
145
Age
26
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,146 81 145
Mambo yote utokea kwasababu,vuta subira suni utayaona yalipaswa kutokea. Na sio wote wapo au watakua kama uyo,yawezekana
haikupangwa kua nae.
Take it easy
yeah na take ezey 2.
 
Arvin sloane

Arvin sloane

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
973
Likes
43
Points
45
Age
38
Arvin sloane

Arvin sloane

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
973 43 45
Achana nao hao pasua kichwa sana we Ukiwa na hamu tafuta dem wa kununua unapiga kila mmoja kivyake au Sabuni sio mbaya mara moja moja.
 

Forum statistics

Threads 1,272,335
Members 489,924
Posts 30,448,060