Mbona safari hii hatusikii safari ya kwenda Ngurdoto?


S

Sarya

Senior Member
Joined
Nov 6, 2009
Messages
143
Likes
4
Points
35
S

Sarya

Senior Member
Joined Nov 6, 2009
143 4 35
Safari iliyopita mawaziri wa JK walikwenda Ngurdoto kupigwa msasa lakini safari hii hatusikii lolote, kulikoni wana JF mnijuze!
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,676
Likes
2,020
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,676 2,020 280
Muda bado mjomba, hazina bado hakuna kitu wanazichanga kwanza then wataenda kwenye semina elekezi
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Ndugu yangu plz plz usiwakumbushe wataanza soon ......!
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
ili tsh 1bn/- zikapotee?
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Ndugu yangu plz plz usiwakumbushe wataanza soon ......!
It is just a matter of time. Mkwere anajipanga tu, lazima iwepo na safari za nje kama kawa.
 
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
997
Likes
4
Points
0
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
997 4 0
Uchaguzi umekomba hela zote. tunakusanya kwanza. Subiri tutoke Christmas na Mwaka Mpya.
 
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2010
Messages
299
Likes
2
Points
0
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2010
299 2 0
Mtu mwenyewe anawafundisha hao mawaziri nani? Au labda Bilal asiye na kazi ya kufanya kama mwenzie Seif-Zanzibar
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,866
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,866 154 160
mtu mwenyewe anawafundisha hao mawaziri nani? Au labda bilal asiye na kazi ya kufanya kama mwenzie seif-zanzibar
kuna watu unawachokoza hapo seif hana kazi!??
 
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2009
Messages
3,013
Likes
30
Points
135
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2009
3,013 30 135
Lazima wataenda...koz asilimia kubwa ya walio barazani ni watu wa kula BATA na mamivinyo ya BEI MBAYA
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
Safari iliyopita mawaziri wa JK walikwenda Ngurdoto kupigwa msasa lakini safari hii hatusikii lolote, kulikoni wana JF mnijuze!
jana alipokutana na mawaziri wapya aligusia hilo swala la semina elekezi, ipo kaka ila sijui ka itakua ngurdoto au itakuwa wapi ila ipo utaisikia tu
 
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
448
Likes
1
Points
0
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
448 1 0
Nakwambia haitakuwepo maana haina tija
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Muda bado mjomba, hazina bado hakuna kitu wanazichanga kwanza then wataenda kwenye semina elekezi
Mkuu uko sawa kuna kachek kangu kidogo kitatupwa kila ukikumbushia hazina hamna hamna kitu ila nahukuru kanaongezeka accordingly
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
Lazima wataenda...koz asilimia kubwa ya walio barazani ni watu wa kula BATA na mamivinyo ya BEI MBAYA
mwingine ndo juzi juzi kasema alipigwa kavu kavu mpaka akapachikwa mimba na kuzaa akiwa chuoni..sasa wa hivi unampeleka Ngurdoto si unataka kuwapa watu lawama tu au?
 

Forum statistics

Threads 1,237,562
Members 475,562
Posts 29,293,695