Mbona Rais Magufuli amejikausha kama siyo yeye aliyeanzisha hili timbwili

Tigershark

JF-Expert Member
Oct 9, 2018
5,373
2,000
Mzee anaanzisha vitu kwa kiki,mambo yakibuma anajikausha kama vile yeye hayumo na hahusiki!Tunataka kusikia neno mzee baba,korosho imekuwa zigo la misumari kwa wakulima!

-Uhakiki(wasio na mashamba wakaporwa korosho yao),lakini hata wenye mashamba danadana kuwalipa!

-Sasa tunaambiwa kuwa baadhi ya wakulima wanarejeshewa korosho yao maana hazina ubora!!!!

Kwanini hukumsikiliza PM Kassim Majaliwa na ukaishia kumdhalilisha?

Kitendo alichofanyiwa Waziri Mkuu Majaliwa si cha kiungwana! - JamiiForums
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
45,808
2,000
Tena aliahidi soko la kwanza Air Tanzania watazigawa kwenye ndege zetu. Inamaana hao wafanya biashara wa nje wasitubabaishe. Pasi kujali matokeo ya taifa kukosa pesa za kigeni. Sasa ndege zinasukumwa kabla hazijatoa korosho kama kitafunwa

Zidumu fikra za mwenyekiti wa chama.
 

stickvibration

JF-Expert Member
Feb 7, 2017
3,197
2,000
Chovya Chovya Humaliza Buyu La Asali
Walivyokula pesa za wakulima wa korosho mwaka jana EXPORT LEVY,wakaona sasa wavamie kabxaa na zao lenyewe
Walifkiri ununuzi wa korosho ni lelemama

Hakuna kitu kibaya duniani kama kuwa na chuki binafsi na (PRIVATE SECTOR)
Hadi kufkia mwezi March dola lazma ifike elf3♂
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom