Mbona nguvu kubwa inatumika kuzuia ukweli kuhusu maji machafu Arusha?

fisi 2

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
2,268
2,000
Kuna nini nguvu kubwa hivi kuzuia hata wataalamu na waathirika wenye homa ya matumbo kwa maji machafu toka mamlaka ya maji . Polisi, mkuu wa mkoa, watendaji hadi wanatishia wananchi. Nini kinafichwa!?!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom