Mbona mfumo wa kuomba ajira online wizara ya afya upo open?

AllanJnr

Member
Feb 5, 2019
35
95
Je, wameongeza mda wa maomb kwa zile nafasi za zilizotangazwa awali au kuna tangazo jipya la kazi?

Msaada kwa anaefahamu

Screenshot_20210614-223948_Chrome.jpg


Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom