Mbona Manji hapati watetezi?


W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
11,141
Likes
9,431
Points
280
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
11,141 9,431 280
Manji kama ilivyo kwa Mbowe na Sumaye ni mwanasiasa,ni diwani wa kata ya Mbagala kupitia CCM. Ameingia matatani na PSPF kuhusiana na mkataba wa pango ambapo mahakama kuu imemkuta na hatia ya kukaa bila kulipa pango kama ilivyo kwa Mbowe. Mbunge wa Mbarali pia alikutwa na ardhi kubwa ambapo zaidi ya ekari 1800 ilipokwa na kurudishwa kwa wananchi,sasa Sumaye ekari 33 mjini, manispaa ya kinondoni,jiji la Dar Es Salaam bila kuliendeleza imekuwa nongwa. Je ndani ya jiji ekari 33 kuziacha pori wakati watu hawana makazi ni sawa?

Mbona wengine walivyopokwa tumeshangilia? Ila Mbowe na Sumaye imekuwa nongwa?
 
technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,439
Likes
18,766
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,439 18,766 280
Ingawa fisadi ni fisadi kokote aliko iwe ccm au chadema ......

Lakini watanzania kuna mambo tunakuwa tunalialia sana Tanzania ina eneo la 75% ambalo halijawai kutumika......

Yaani unakuja dar unataka upate hapo hapo shamba,Kiwanja,ujenge Nyumba nzuri uishi maisha mazuri wakati ukute umekuja Dar kama mtu Wa Milioni 3 hivi na wengine umewakuta.....

Unasahau familia ya baba Wa taifa wana nyumba moja tu Dar wakati wamekuna dar miaka zaidi ya 60 iliyopita na kwanini ukoo wao mkubwa bado wanaishi butiama?.....
 
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2011
Messages
5,288
Likes
3,490
Points
280
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2011
5,288 3,490 280
Kwani wanaomtetea ni nani? si ukawa....kwao kila anayenasibiana nao basi anageuka Mtakatifu...Manji wanaona anastahili.
 
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
11,141
Likes
9,431
Points
280
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
11,141 9,431 280
Hivi ekari 33 ni shamba nalo la kusema ni ufisadi?........

Babu yangu anazo ekari 200 lakini mje mjaribu kumgusa ndio tutaeshimiana ......

Yaani mtu amemiliki shamba toka nchi haijapata Uhuru alafu vijana mliozaliwa juzi mnakuja kuleta siasa kwenye mambo kama haya......

Kwa taarifa yako kama una shamba wewe ni fala tu eneo ambalo alitumiki Tanzania ni kama 75% alafu unalia lia na ekari 33.......
Dogo,Dar ni Jiji...hakuna mashamba...tangia mwaka 1999 vijiji vilifutwa Dar...yeye alitakiwa akate viwanja kwa ubia na halmashauri...kiburi kilimuingia,huko kwenu simanjiro wewe miliki hata ekari 1000, bei yenyewe kwa heka sh.50,000/= endeleeni kufuga ngedere tu. By the way, Mke wa Sumaye mwaka jana, March wakiwa bado CCM walipokonywa mamia ya ekari huko Kibaha. endelea kupuliza moto.
 
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
11,141
Likes
9,431
Points
280
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
11,141 9,431 280
Kwani wanaomtetea ni nani? si ukawa....kwao kila anayenasibiana nao basi anageuka Mtakatifu...Manji wanaona anastahili.
Mkuu mwaka jana mke wa huyu sumaye alipokwa mamia ya ekari huko Kibaha,walishangili kisa alikuwa CCM sasa kahamia Chadema eti anaonewa.
 
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
8,942
Likes
14,537
Points
280
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
8,942 14,537 280
KWANI YANGA HAWAPO
 
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2011
Messages
5,288
Likes
3,490
Points
280
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2011
5,288 3,490 280
Mkuu mwaka jana mke wa huyu sumaye alipokwa mamia ya ekari huko Kibaha,walishangili kisa alikuwa CCM sasa kahamia Chadema eti anaonewa.
Wameshajivika uwezo wa kusamehe na kuhukumu, sasa sijui wao ni nani.
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,985
Likes
4,046
Points
280
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,985 4,046 280
Hivi ekari 33 ni shamba nalo la kusema ni ufisadi?........

Babu yangu anazo ekari 200 lakini mje mjaribu kumgusa ndio tutaeshimiana ......

Yaani mtu amemiliki shamba toka nchi haijapata Uhuru alafu vijana mliozaliwa juzi mnakuja kuleta siasa kwenye mambo kama haya......

Kwa taarifa yako kama una shamba wewe ni fala tu eneo ambalo alitumiki Tanzania ni kama 75% alafu unalia lia na ekari 33.......
Tutalitwaa tu hilo shamba la baba yako na ukileta fyoko fyoko utakiona hatujaribiwi
 
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
9,503
Likes
5,852
Points
280
Age
44
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
9,503 5,852 280
Wameshajivika uwezo wa kusamehe na kuhukumu, sasa sijui wao ni nani.
Asante sana fyatu. Kwao mwanasiasa anaweza kutukanwa matusi mazito sana akiwa bado yupo CCM lakini akihamia kwao tayari ni malaika mpya kundini. Ni watu wa kuwasamehe tu.
 
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
11,141
Likes
9,431
Points
280
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
11,141 9,431 280
Asante sana fyatu. Kwao mwanasiasa anaweza kutukanwa matusi mazito sana akiwa bado yupo CCM lakini akihamia kwao tayari ni malaika mpya kundini. Ni watu wa kuwasamehe tu.
Ha ha ha...wanajiita 'makamanda'...ila kwa sasa wengi wamegeuka wapiga ramli.
 
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
9,503
Likes
5,852
Points
280
Age
44
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
9,503 5,852 280
Ha ha ha...wanajiita 'makamanda'...ila kwa sasa wengi wamegeuka wapiga ramli.
Hahaha hatari kweli kweli, wao wanasubiri jambo lifanyike halafu mbio mbio wanaleta mada humu za kupinga, lengo lao haswa ni kujifariji.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,081
Likes
16,612
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,081 16,612 280
kwa sababu sio mchagga mwenzao
 
M

Mr.Mak

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2011
Messages
2,700
Likes
542
Points
280
M

Mr.Mak

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2011
2,700 542 280
Hivi ekari 33 ni shamba nalo la kusema ni ufisadi?........

Babu yangu anazo ekari 200 lakini mje mjaribu kumgusa ndio tutaeshimiana ......

Yaani mtu amemiliki shamba toka nchi haijapata Uhuru alafu vijana mliozaliwa juzi mnakuja kuleta siasa kwenye mambo kama haya......

Kwa taarifa yako kama una shamba wewe ni fala tu eneo ambalo alitumiki Tanzania ni kama 75% alafu unalia lia na ekari 33.......
Kama babu yako anazo 200 basi toa 33 mmpatie MTU wenu
 
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
11,141
Likes
9,431
Points
280
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
11,141 9,431 280
Hahaha hatari kweli kweli, wao wanasubiri jambo lifanyike halafu mbio mbio wanaleta mada humu za kupinga, lengo lao haswa ni kujifariji.
Hata kipindi Msajili kamrudisha Lipumba CUF,wenyewe walikimbilia kwenye media kutoa ramli zao ili kujenga dhana ya kuonewa.
 
B

bne

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2016
Messages
1,506
Likes
1,498
Points
280
B

bne

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2016
1,506 1,498 280
Hata sisi tunashamgaa kwann alipokuwa ccm na kupigiwa kelele sana na cdm hakunyang'anywa lkn amehamia cdm tu amenyang'anywa?
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
Tanzania ni pagumu sana.
 
E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
10,880
Likes
4,767
Points
280
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
10,880 4,767 280
Dogo,Dar ni Jiji...hakuna mashamba...tangia mwaka 1999 vijiji vilifutwa Dar...yeye alitakiwa akate viwanja kwa ubia na halmashauri...kiburi kilimuingia,huko kwenu simanjiro wewe miliki hata ekari 1000, bei yenyewe kwa heka sh.50,000/= endeleeni kufuga ngedere tu. By the way, Mke wa Sumaye mwaka jana, March wakiwa bado CCM walipokonywa mamia ya ekari huko Kibaha. endelea kupuliza moto.
jiji pekee lenye shamba katikati ya mji ni arusha, kama anataka kulima mjini akatafute shamba arusha.
 
E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
10,880
Likes
4,767
Points
280
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
10,880 4,767 280
Hata sisi tunashamgaa kwann alipokuwa ccm na kupigiwa kelele sana na cdm hakunyang'anywa lkn amehamia cdm tu amenyang'anywa?
hata manji mwana ccm anarudisha nyumba ya pspf, hakuna double standard
 

Forum statistics

Threads 1,273,108
Members 490,297
Posts 30,471,653