Mbona leo walinzi wa Mukulu walikuwa makini kuliko kawaida?


GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
29,891
Likes
37,102
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
29,891 37,102 280
Nimeshuhudia mikutano kadhaa na yote kupitia Runinga inayohusisha Viongozi wakuu wa nchi mbalimbali ikiwemo na ya Tanzania ila nimeshangaa na kila mara nikawa najiuliza leo wakati Mheshimiwa Mukulu yupo Karimjee kuungana na Waislamu Tanzania kusheherekea Sikukuu ya Eid Walinzi wake walikuwa makini kupita maelezo kiasi kwamba hata inzi alikuwa hawezi kuruka kati yao kwa umakini waliokuwa nao.

Je nini imepelekea hii hali leo? Najua humu kuna Wataalam wa haya mambo hivyo basi si vibaya mkatoa ujuzi wenu kwetu sisi tusiojua ili nasi tuweze kuelimika na vile vile inaweza ikawa ni chachu kwa wengine wenye kutamani kufanya hiyo Kazi na wao waweze kuhamasika.

Hawa jamaa huwa napenda sana kuwaona na hata kuwapa pongezi kwa umakini na uhodari wao wa ulinzi ila tatizo kubwa nipo nao mbali wao wakiwa huko Tanzania na Mimi nikiwa huku nchini Rwanda.

Natamani sana hata sisi huku kwetu Walinzi wa Rais wetu Paul Kagame na wao wawaige Walinzi hawa wa Rais wa Tanzania kwani kiukweli wana ueledi wa hali ya juu mno na wanajua wanachokifanya.

Tanzania mmebarikiwa kila kitu sijui kwanini na kiukweli tunawaonea wivu hadi nasi tunatamani sasa tuitwe tu Watanzania.
 
The Monk

The Monk

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
12,192
Likes
17,571
Points
280
The Monk

The Monk

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
12,192 17,571 280
Unaweza kututolea mfano ni siku gani au tukio gani kulikua na ulinzi usioimarishwa kama Leo?
Tangu lini mtoa mada umekua wa kuisifia Tanzania kiasi hicho. Kitu gani Unachotaka kukisema hapa!!
 
gnassingbe

gnassingbe

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2015
Messages
4,003
Likes
2,059
Points
280
gnassingbe

gnassingbe

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2015
4,003 2,059 280
Unafikiri ukiwa huko rwanda ndo hautazingirwa kwa taarifa yako bosi wetu yupo karibu na bosi wa huko ni kiasi cha simu kupigwa tu unazingirwa.Chunga kauli zako!
 
kagoshima

kagoshima

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2015
Messages
842
Likes
1,121
Points
180
kagoshima

kagoshima

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2015
842 1,121 180
Nimeshuhudia mikutano kadhaa na yote kupitia Runinga inayohusisha Viongozi wakuu wa nchi mbalimbali ikiwemo na ya Tanzania ila nimeshangaa na kila mara nikawa najiuliza leo wakati Mheshimiwa Mukulu yupo Karimjee kuungana na Waislamu Tanzania kusheherekea Sikukuu ya Eid Walinzi wake walikuwa makini kupita maelezo kiasi kwamba hata inzi alikuwa hawezi kuruka kati yao kwa umakini waliokuwa nao.

Je nini imepelekea hii hali leo? Najua humu kuna Wataalam wa haya mambo hivyo basi si vibaya mkatoa ujuzi wenu kwetu sisi tusiojua ili nasi tuweze kuelimika na vile vile inaweza ikawa ni chachu kwa wengine wenye kutamani kufanya hiyo Kazi na wao waweze kuhamasika.

Hawa jamaa huwa napenda sana kuwaona na hata kuwapa pongezi kwa umakini na uhodari wao wa ulinzi ila tatizo kubwa nipo nao mbali wao wakiwa huko Tanzania na Mimi nikiwa huku nchini Rwanda.

Natamani sana hata sisi huku kwetu Walinzi wa Rais wetu Paul Kagame na wao wawaige Walinzi hawa wa Rais wa Tanzania kwani kiukweli wana ueledi wa hali ya juu mno na wanajua wanachokifanya.

Tanzania mmebarikiwa kila kitu sijui kwanini na kiukweli tunawaonea wivu hadi nasi tunatamani sasa tuitwe tu Watanzania.
Mh! Sio kuna watu unawachokoza humu? Mie naona mara zote wako active
 
kinguo

kinguo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2016
Messages
434
Likes
302
Points
80
Age
47
kinguo

kinguo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2016
434 302 80
Nimeshuhudia mikutano kadhaa na yote kupitia Runinga inayohusisha Viongozi wakuu wa nchi mbalimbali ikiwemo na ya Tanzania ila nimeshangaa na kila mara nikawa najiuliza leo wakati Mheshimiwa Mukulu yupo Karimjee kuungana na Waislamu Tanzania kusheherekea Sikukuu ya Eid Walinzi wake walikuwa makini kupita maelezo kiasi kwamba hata inzi alikuwa hawezi kuruka kati yao kwa umakini waliokuwa nao.

Je nini imepelekea hii hali leo? Najua humu kuna Wataalam wa haya mambo hivyo basi si vibaya mkatoa ujuzi wenu kwetu sisi tusiojua ili nasi tuweze kuelimika na vile vile inaweza ikawa ni chachu kwa wengine wenye kutamani kufanya hiyo Kazi na wao waweze kuhamasika.

Hawa jamaa huwa napenda sana kuwaona na hata kuwapa pongezi kwa umakini na uhodari wao wa ulinzi ila tatizo kubwa nipo nao mbali wao wakiwa huko Tanzania na Mimi nikiwa huku nchini Rwanda.

Natamani sana hata sisi huku kwetu Walinzi wa Rais wetu Paul Kagame na wao wawaige Walinzi hawa wa Rais wa Tanzania kwani kiukweli wana ueledi wa hali ya juu mno na wanajua wanachokifanya.

Tanzania mmebarikiwa kila kitu sijui kwanini na kiukweli tunawaonea wivu hadi nasi tunatamani sasa tuitwe tu Watanzania.
Bado kumbukumbu zipo. Mzee wetu Mwinyi alivyo nyukwa kofi pale karimjee. Nawaza tu kwa sauti.
 
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
10,944
Likes
7,872
Points
280
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
10,944 7,872 280
Labda kwa vile ISIS wanatafuta kiki kupitia kipindi hiki cha Eid,si mmeona kule Medinna kilichotokea.
 
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
4,362
Likes
3,099
Points
280
Age
46
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
4,362 3,099 280
Nimeshuhudia mikutano kadhaa na yote kupitia Runinga inayohusisha Viongozi wakuu wa nchi mbalimbali ikiwemo na ya Tanzania ila nimeshangaa na kila mara nikawa najiuliza leo wakati Mheshimiwa Mukulu yupo Karimjee kuungana na Waislamu Tanzania kusheherekea Sikukuu ya Eid Walinzi wake walikuwa makini kupita maelezo kiasi kwamba hata inzi alikuwa hawezi kuruka kati yao kwa umakini waliokuwa nao.

Je nini imepelekea hii hali leo? Najua humu kuna Wataalam wa haya mambo hivyo basi si vibaya mkatoa ujuzi wenu kwetu sisi tusiojua ili nasi tuweze kuelimika na vile vile inaweza ikawa ni chachu kwa wengine wenye kutamani kufanya hiyo Kazi na wao waweze kuhamasika.

Hawa jamaa huwa napenda sana kuwaona na hata kuwapa pongezi kwa umakini na uhodari wao wa ulinzi ila tatizo kubwa nipo nao mbali wao wakiwa huko Tanzania na Mimi nikiwa huku nchini Rwanda.

Natamani sana hata sisi huku kwetu Walinzi wa Rais wetu Paul Kagame na wao wawaige Walinzi hawa wa Rais wa Tanzania kwani kiukweli wana ueledi wa hali ya juu mno na wanajua wanachokifanya.

Tanzania mmebarikiwa kila kitu sijui kwanini na kiukweli tunawaonea wivu hadi nasi tunatamani sasa tuitwe tu Watanzania.
katika mazingira ambayo hukushinda kihalali pia unaendesha nchi kibabe na konea watu lazima uwe na ulinzi wa ziad
 

Forum statistics

Threads 1,235,462
Members 474,585
Posts 29,222,964