Mbona bendera ya CHADEMA sio nusu mlingoti mikutano ya Dkt Slaa?


A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,733
Likes
2,303
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,733 2,303 280


hii imekaaje? uzalendo wetu kwa mandela umekaaje?
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
408
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 408 180
Kwa hiyo chadema ndio Tanzania.
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
251
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 251 160
chadema hasa slaa hajali haya mambo yeye anajari mambo mengine yanayomhusu yeye na chama chake ndiyo maana hata mkutano wa amani arusha walisusia unategemea nini.
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,733
Likes
2,303
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,733 2,303 280
tunapaswa kuonyesha sympathy kipindi hiki kigumu kwa dunia
 
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,830
Likes
15,091
Points
280
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,830 15,091 280
Chama cha kihuni
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,733
Likes
2,303
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,733 2,303 280
mbona vyama vingine bendera zake ziko nusu mlingoti kwa nini chadema hawataki.
marehemu hakuwa RAFIKI WA ZITO JAMANI
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,803
Likes
32,050
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,803 32,050 280
Kwa hiyo chadema ndio Tanzania
Mkuu hawa jamaa hawajui tofauti kati ya dola na chama. Hii habari imeanzishwa na Ridhiwani kwenye FB wall yake mpaka nikashangaa hivi huyu kasoma kweli?

Au kasoma ila hajaelimika? Kwanza wengine tunadhani hata kama hukusoma lakini Mungu akakupa bahati kuzaliwa katika familia kama yake utaelimika tuu kama unashughulisha akili yako na mazingira yaliyokuzunguka.

Nimejiuliza au ni akili za kurithi,maana kushindwa kutofautisha hilo ni jambo ambalo liko level ya Primary school
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,733
Likes
2,303
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,733 2,303 280
Kweli akili ndogo vs akili kubwa by dk bana
mkuu hawa jamaa hawajui tofauti kati ya dola na chama. Hii habari imeanzishwa na ridhiwani kwenye fb wall yake mpaka nikashangaa hivi huyu kasoma kweli?

Au kasoma ila hajaelimika? Kwanza wengine tunadhani hata kama hukusoma lakini mungu akakupa bahati kuzaliwa katika familia kama yake utaelimika tuu kama unashughulisha akili yako na mazingira yaliyokuzunguka.

Nimejiuliza au ni akili za kurithi,maana kushindwa kutofautisha hilo ni jambo ambalo liko level ya primary school
 
TAWA

TAWA

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
3,564
Likes
796
Points
280
TAWA

TAWA

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
3,564 796 280
nafikiri umeshau tanzania ni siku tano
nani katangaza siku tano? mijitu kama hii ni kuipiga ban humu. rais ametangaza siku tatu na zimeshaisha kama ccm bado mnapeperusha nusu chuma, labda msiba mwingine, tena mtuambie wa nani.
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,733
Likes
2,303
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,733 2,303 280
chadema hasa slaa hajali haya mambo yeye anajari mambo mengine yanayomhusu yeye na chama chake ndiyo maana hata mkutano wa amani arusha walisusia unategemea nini.
anajali ruzuku ya kibunge anayopata
anajali zito afukuzwe
anajali awe raisi hata kama anakanyaga damu za watz ilimradi afike magogoni
anajali mshumbusi afuje hela za chama kwa ziara zisizotambulika kikatiba
hajali kingine u get it
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,803
Likes
32,050
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,803 32,050 280
Kweli akili ndogo vs akili kubwa by dk bana
Uko sahihi kabisa. Maana kama wewe unam quote Ridhiwani bila kujua kuwa yeye kaandika ujinga basi umeweka wazi akili yako kuwa iko kundi gani. Good morning Assadsyria na kwaheri.
 
Last edited by a moderator:
U

Uchaguzi

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
915
Likes
2
Points
33
U

Uchaguzi

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
915 2 33
Slaa na Chama chake kuna kitu wamepungukiwa agree or not. Hii sio kawaida.
 

Forum statistics

Threads 1,251,615
Members 481,811
Posts 29,777,841