Mbivu na mbichi kesi ya DC mstaafu kujulikana Novemba 14, 2017


B

buswelu moja

Senior Member
Joined
Aug 24, 2014
Messages
171
Likes
19
Points
35
Age
33
B

buswelu moja

Senior Member
Joined Aug 24, 2014
171 19 35
MAHAKAMA ya hakimu mkazi Arusha inatarajia kutoa hukumu ya kesi iliyofunguliwa na mkuu wa wilaya mstaafu nchini,Dahn Makanga dhidi ya mfanyabiashara ,Mathew Mollel ambaye ni mkazi wa jijini Arusha .

Hukumu ya kesi hiyo inatarajiwa kutolewa mnamo Novemba 14 mwaka huu na hakimu mkazi wa mahakama hiyo,Gwantwa Mwankuga baada ya upande wa mashtaka na utetezi kufunga ushahidi wao.

Katika kesi hiyo upande wa mashtaka ulikuwa na mashahidi kumi na upande wa utetezi ulikuwa na shahidi mmoja .

Awali,Mollel kupitia kwa wakili wake Ephraim Koisenge aliieleza mahakama hiyo kwamba alikuwa na mashahidi wawili.

Katika kesi hiyo Mollel anadaiwa mnamo mwaka 2014 akiwa jijini Arusha alighushi mukhtasari wa serikali ya mtaa wa Levolosi.

Ushahidi wa upande wa utetezi mahakamani unaonyesha kwamba Mollel aliuziwa eneo hilo na Makanga kiundugu eneo ambalo linadaiwa kughushiwa mukhtasari .

Mollel,katika utetezi wake anadai ya kwamba Makanga akiwa mkuu wa wilaya ya Kasulu alimvamia nyumbani kwake akiwa na askari wa jeshi la polisi wakitafuta hatimiliki ya kiwanja nambari 231 kitalu DD eneo la Mianzini jijini Arusha.

Katika ushahidi wake mahakamani hapo Mollel anakanusha madai ya kughushi mukhtasari wa serikali ya mtaa wa Levolosi kwa kuwa mukhtasari anaoutambua ni ule uliopitishwa na wajumbe wa serikali ya mtaa wa Levolosi chini ya katibu wa kikao hicho ambaye ni marehemu ,Sara Kara na mwenyekiti wake,Haruna Fundikira.

updates;- wanajukwaa hukumu ni siku ya jumanne ya wiki ijayo ripota wenu wa nguvu nitakuwa mahakamani kuwapa kila kitu live bila chenga stay tuned


Mwisho.
 
Joselela

Joselela

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
2,335
Likes
2,141
Points
280
Joselela

Joselela

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
2,335 2,141 280
Okay tunasubiri tuandalie na kiwanda cha popcorn Ili tusichoke kusubiri!!!
 
B

buswelu moja

Senior Member
Joined
Aug 24, 2014
Messages
171
Likes
19
Points
35
Age
33
B

buswelu moja

Senior Member
Joined Aug 24, 2014
171 19 35
MAHAKAMA ya hakimu mkazi Arusha inatarajia kutoa hukumu ya kesi iliyofunguliwa na mkuu wa wilaya mstaafu nchini,Dahn Makanga dhidi ya mfanyabiashara ,Mathew Mollel ambaye ni mkazi wa jijini Arusha .

Hukumu ya kesi hiyo inatarajiwa kutolewa mnamo Novemba 14 mwaka huu na hakimu mkazi wa mahakama hiyo,Gwantwa Mwankuga baada ya upande wa mashtaka na utetezi kufunga ushahidi wao.

Katika kesi hiyo upande wa mashtaka ulikuwa na mashahidi kumi na upande wa utetezi ulikuwa na shahidi mmoja .

Awali,Mollel kupitia kwa wakili wake Ephraim Koisenge aliieleza mahakama hiyo kwamba alikuwa na mashahidi wawili.

Katika kesi hiyo Mollel anadaiwa mnamo mwaka 2014 akiwa jijini Arusha alighushi mukhtasari wa serikali ya mtaa wa Levolosi.

Ushahidi wa upande wa utetezi mahakamani unaonyesha kwamba Mollel aliuziwa eneo hilo na Makanga kiundugu eneo ambalo linadaiwa kughushiwa mukhtasari .

Mollel,katika utetezi wake anadai ya kwamba Makanga akiwa mkuu wa wilaya ya Kasulu alimvamia nyumbani kwake akiwa na askari wa jeshi la polisi wakitafuta hatimiliki ya kiwanja nambari 231 kitalu DD eneo la Mianzini jijini Arusha.

Katika ushahidi wake mahakamani hapo Mollel anakanusha madai ya kughushi mukhtasari wa serikali ya mtaa wa Levolosi kwa kuwa mukhtasari anaoutambua ni ule uliopitishwa na wajumbe wa serikali ya mtaa wa Levolosi chini ya katibu wa kikao hicho ambaye ni marehemu ,Sara Kara na mwenyekiti wake,Haruna Fundikira.

updates;- wanajukwaa hukumu ni siku ya jumanne ya wiki ijayo ripota wenu wa nguvu nitakuwa mahakamani kuwapa kila kitu live bila chenga stay tuned kwa wale ambao hawamjui MAKANGA huyu aliwahi kuwa mbunge wa jimbo la Bariadi Mashariki.


Mwisho.
 
mgoloko

mgoloko

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
4,308
Likes
3,391
Points
280
mgoloko

mgoloko

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2016
4,308 3,391 280
MAHAKAMA ya hakimu mkazi Arusha inatarajia kutoa hukumu ya kesi iliyofunguliwa na mkuu wa wilaya mstaafu nchini,Dahn Makanga dhidi ya mfanyabiashara ,Mathew Mollel ambaye ni mkazi wa jijini Arusha .

Hukumu ya kesi hiyo inatarajiwa kutolewa mnamo Novemba 14 mwaka huu na hakimu mkazi wa mahakama hiyo,Gwantwa Mwankuga baada ya upande wa mashtaka na utetezi kufunga ushahidi wao.

Katika kesi hiyo upande wa mashtaka ulikuwa na mashahidi kumi na upande wa utetezi ulikuwa na shahidi mmoja .

Awali,Mollel kupitia kwa wakili wake Ephraim Koisenge aliieleza mahakama hiyo kwamba alikuwa na mashahidi wawili.

Katika kesi hiyo Mollel anadaiwa mnamo mwaka 2014 akiwa jijini Arusha alighushi mukhtasari wa serikali ya mtaa wa Levolosi.

Ushahidi wa upande wa utetezi mahakamani unaonyesha kwamba Mollel aliuziwa eneo hilo na Makanga kiundugu eneo ambalo linadaiwa kughushiwa mukhtasari .

Mollel,katika utetezi wake anadai ya kwamba Makanga akiwa mkuu wa wilaya ya Kasulu alimvamia nyumbani kwake akiwa na askari wa jeshi la polisi wakitafuta hatimiliki ya kiwanja nambari 231 kitalu DD eneo la Mianzini jijini Arusha.

Katika ushahidi wake mahakamani hapo Mollel anakanusha madai ya kughushi mukhtasari wa serikali ya mtaa wa Levolosi kwa kuwa mukhtasari anaoutambua ni ule uliopitishwa na wajumbe wa serikali ya mtaa wa Levolosi chini ya katibu wa kikao hicho ambaye ni marehemu ,Sara Kara na mwenyekiti wake,Haruna Fundikira.

updates;- wanajukwaa hukumu ni siku ya jumanne ya wiki ijayo ripota wenu wa nguvu nitakuwa mahakamani kuwapa kila kitu live bila chenga stay tuned


Mwisho.
Asante sana tunasubiri pilau mezani
 
M

Mkwaruu

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2017
Messages
2,502
Likes
1,350
Points
280
Age
48
M

Mkwaruu

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2017
2,502 1,350 280
MAHAKAMA ya hakimu mkazi Arusha inatarajia kutoa hukumu ya kesi iliyofunguliwa na mkuu wa wilaya mstaafu nchini,Dahn Makanga dhidi ya mfanyabiashara ,Mathew Mollel ambaye ni mkazi wa jijini Arusha .

Hukumu ya kesi hiyo inatarajiwa kutolewa mnamo Novemba 14 mwaka huu na hakimu mkazi wa mahakama hiyo,Gwantwa Mwankuga baada ya upande wa mashtaka na utetezi kufunga ushahidi wao.

Katika kesi hiyo upande wa mashtaka ulikuwa na mashahidi kumi na upande wa utetezi ulikuwa na shahidi mmoja .

Awali,Mollel kupitia kwa wakili wake Ephraim Koisenge aliieleza mahakama hiyo kwamba alikuwa na mashahidi wawili.

Katika kesi hiyo Mollel anadaiwa mnamo mwaka 2014 akiwa jijini Arusha alighushi mukhtasari wa serikali ya mtaa wa Levolosi.

Ushahidi wa upande wa utetezi mahakamani unaonyesha kwamba Mollel aliuziwa eneo hilo na Makanga kiundugu eneo ambalo linadaiwa kughushiwa mukhtasari .

Mollel,katika utetezi wake anadai ya kwamba Makanga akiwa mkuu wa wilaya ya Kasulu alimvamia nyumbani kwake akiwa na askari wa jeshi la polisi wakitafuta hatimiliki ya kiwanja nambari 231 kitalu DD eneo la Mianzini jijini Arusha.

Katika ushahidi wake mahakamani hapo Mollel anakanusha madai ya kughushi mukhtasari wa serikali ya mtaa wa Levolosi kwa kuwa mukhtasari anaoutambua ni ule uliopitishwa na wajumbe wa serikali ya mtaa wa Levolosi chini ya katibu wa kikao hicho ambaye ni marehemu ,Sara Kara na mwenyekiti wake,Haruna Fundikira.

updates;- wanajukwaa hukumu ni siku ya jumanne ya wiki ijayo ripota wenu wa nguvu nitakuwa mahakamani kuwapa kila kitu live bila chenga stay tuned


Mwisho.
Mku Buswelu msalimie Sana hakimu Gwantwa Mwankuga kwani ni dada yangu huku Tandika. Ninaamini atatenda haki kwani pamoja na kuwa hakimu ana hofu kubwa ya Mungu tangu udogoni kwa malezi aliyolelewa.
 
B

buswelu moja

Senior Member
Joined
Aug 24, 2014
Messages
171
Likes
19
Points
35
Age
33
B

buswelu moja

Senior Member
Joined Aug 24, 2014
171 19 35
MAHAKAMA ya hakimu mkazi Arusha inatarajia kutoa hukumu ya kesi iliyofunguliwa na mkuu wa wilaya mstaafu nchini,Dahn Makanga dhidi ya mfanyabiashara ,Mathew Mollel ambaye ni mkazi wa jijini Arusha .

Hukumu ya kesi hiyo inatarajiwa kutolewa mnamo Novemba 14 mwaka huu na hakimu mkazi wa mahakama hiyo,Gwantwa Mwankuga baada ya upande wa mashtaka na utetezi kufunga ushahidi wao.

Katika kesi hiyo upande wa mashtaka ulikuwa na mashahidi kumi na upande wa utetezi ulikuwa na shahidi mmoja .

Awali,Mollel kupitia kwa wakili wake Ephraim Koisenge aliieleza mahakama hiyo kwamba alikuwa na mashahidi wawili.

Katika kesi hiyo Mollel anadaiwa mnamo mwaka 2014 akiwa jijini Arusha alighushi mukhtasari wa serikali ya mtaa wa Levolosi.

Ushahidi wa upande wa utetezi mahakamani unaonyesha kwamba Mollel aliuziwa eneo hilo na Makanga kiundugu eneo ambalo linadaiwa kughushiwa mukhtasari .

Mollel,katika utetezi wake anadai ya kwamba Makanga akiwa mkuu wa wilaya ya Kasulu alimvamia nyumbani kwake akiwa na askari wa jeshi la polisi wakitafuta hatimiliki ya kiwanja nambari 231 kitalu DD eneo la Mianzini jijini Arusha.

Katika ushahidi wake mahakamani hapo Mollel anakanusha madai ya kughushi mukhtasari wa serikali ya mtaa wa Levolosi kwa kuwa mukhtasari anaoutambua ni ule uliopitishwa na wajumbe wa serikali ya mtaa wa Levolosi chini ya katibu wa kikao hicho ambaye ni marehemu ,Sara Kara na mwenyekiti wake,Haruna Fundikira.

updates;- wanajukwaa hukumu ni siku ya jumanne ya wiki ijayo ripota wenu wa nguvu nitakuwa mahakamani kuwapa kila kitu live bila chenga stay tuned


Mwisho.
 
B

buswelu moja

Senior Member
Joined
Aug 24, 2014
Messages
171
Likes
19
Points
35
Age
33
B

buswelu moja

Senior Member
Joined Aug 24, 2014
171 19 35
MAHAKAMA ya hakimu mkazi Arusha inatarajia kutoa hukumu ya kesi iliyofunguliwa na mkuu wa wilaya mstaafu nchini,Dahn Makanga dhidi ya mfanyabiashara ,Mathew Mollel ambaye ni mkazi wa jijini Arusha .

Hukumu ya kesi hiyo inatarajiwa kutolewa mnamo Novemba 14 mwaka huu na hakimu mkazi wa mahakama hiyo,Gwantwa Mwankuga baada ya upande wa mashtaka na utetezi kufunga ushahidi wao.

Katika kesi hiyo upande wa mashtaka ulikuwa na mashahidi kumi na upande wa utetezi ulikuwa na shahidi mmoja .

Awali,Mollel kupitia kwa wakili wake Ephraim Koisenge aliieleza mahakama hiyo kwamba alikuwa na mashahidi wawili.

Katika kesi hiyo Mollel anadaiwa mnamo mwaka 2014 akiwa jijini Arusha alighushi mukhtasari wa serikali ya mtaa wa Levolosi.

Ushahidi wa upande wa utetezi mahakamani unaonyesha kwamba Mollel aliuziwa eneo hilo na Makanga kiundugu eneo ambalo linadaiwa kughushiwa mukhtasari .

Mollel,katika utetezi wake anadai ya kwamba Makanga akiwa mkuu wa wilaya ya Kasulu alimvamia nyumbani kwake akiwa na askari wa jeshi la polisi wakitafuta hatimiliki ya kiwanja nambari 231 kitalu DD eneo la Mianzini jijini Arusha.

Katika ushahidi wake mahakamani hapo Mollel anakanusha madai ya kughushi mukhtasari wa serikali ya mtaa wa Levolosi kwa kuwa mukhtasari anaoutambua ni ule uliopitishwa na wajumbe wa serikali ya mtaa wa Levolosi chini ya katibu wa kikao hicho ambaye ni marehemu ,Sara Kara na mwenyekiti wake,Haruna Fundikira.

updates;- wanajukwaa hukumu ni siku ya jumanne ya wiki ijayo ripota wenu wa nguvu nitakuwa mahakamani kuwapa kila kitu live bila chenga stay tuned


Mwisho.
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,790
Likes
25,150
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,790 25,150 280
Hao wote ni CCM hakuna shida.
 
B

bdo

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,740
Likes
1,627
Points
280
B

bdo

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,740 1,627 280
Mbona umewahi sana kubandika hii post, tutasahau au hukumu mkononi tayari?
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
27,635
Likes
71,049
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
27,635 71,049 280
Mkuu mbona unairudia rudia hii thread sana, kulikoni?
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,400
Likes
5,784
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,400 5,784 280
Hiyo kesi ina usanii mkubwa sana kwa mazingira ya Arusha!! Tumuombee Hakimu atende haki......bila maagizo toka juu
 

Forum statistics

Threads 1,214,329
Members 462,668
Posts 28,509,236