Mbinu mpya jinsi ya kupata mkopo wa masomo chuoni


L

lepaima

Member
Joined
Nov 3, 2017
Messages
45
Likes
12
Points
15
L

lepaima

Member
Joined Nov 3, 2017
45 12 15
Jamani vijana huu ndo wakati wa kujiongeza mana tuna Sera ya hapa kazi tuu na viwanda kwanza. Vijana tujipanage tujue jinsi ya kupata Mkopo toka serikalini tuwekeze kwenye kilimo na viwanda vidogo vidogo. Kwan tukiwa na Sera nzuri ya kuomba Mkopo serikalini hatuwezi pata? Tuongee na serikalini tukopeshwe kupitia vyeti vya O level na Chuo tuweze kupata Mkopo. Mikopo yenye tija kwa maendeleo ya viwanda na kilimo kwanza. Tukiwa na group la watu watano (5) tukikopeshwa million 25@ million 5 inaweza kupunguza gap la vijana kutafuta ajira.
Njoo tujadili kwa pamoja tujue jinsi ya kufikisha nchi kwenye uchumi wa viwanda
 
I and myself

I and myself

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
267
Likes
172
Points
60
I and myself

I and myself

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
267 172 60
Jamani vijana huu ndo wakati wa kujiongeza mana tuna Sera ya hapa kazi tuu na viwanda kwanza. Vijana tujipanage tujue jinsi ya kupata Mkopo toka serikalini tuwekeze kwenye kilimo na viwanda vidogo vidogo. Kwan tukiwa na Sera nzuri ya kuomba Mkopo serikalini hatuwezi pata? Tuongee na serikalini tukopeshwe kupitia vyeti vya O level na Chuo tuweze kupata Mkopo. Mikopo yenye tija kwa maendeleo ya viwanda na kilimo kwanza. Tukiwa na group la watu watano (5) tukikopeshwa million 25@ million 5 inaweza kupunguza gap la vijana kutafuta ajira.
Njoo tujadili kwa pamoja tujue jinsi ya kufikisha nchi kwenye uchumi wa viwanda
Mkopo hautumiki kuanzisha biashara bali unatumika kuendeleza biashara... Mikopo hiyo ina wanufaisha wale vijana ambao tayari wana biashara zao tayari
 
mkombengwa

mkombengwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2011
Messages
944
Likes
547
Points
180
mkombengwa

mkombengwa

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2011
944 547 180
Mkopo hautumiki kuanzisha biashara bali unatumika kuendeleza biashara... Mikopo hiyo ina wanufaisha wale vijana ambao tayari wana biashara zao tayari
Umemjibu vyema sana...siwezi kukupa mkopo ili ukabahatishe kufanya Biashara...
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
9,409
Likes
6,459
Points
280
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
9,409 6,459 280
Kilimo kinalipa zaidi kama mazao yatakuwa yanauzwa nje ya nchi na kushika masoko ya juu.
Mimi nimeshuhudia mataifa mengine yanavyojiendeleza kwa bidhaa zao za shambani.
Unakuta maboga yameakatwa na kuandaliwa vizuri lakini hayana mbegu hata moja, kwanini? Kwa sababu mbegu pia zinaliwa na kuuzwa peke yake.
Duniani watu na Tabia zao kwa mfano ninanunua mpaka majani ya migomba na kuuza kwa wahindi (nje ya nchi)
Hata maganda ya machungwa na machenza yaliokaushwa ni bidhaa adimu kwa mataifa mengine.

Yote unayotupa wewe wengine wala.
Vijana mnapofanikiwa kutembelea nchi zingine msiishie kupiga selfie tu bali mjifunze namna ya kusaka soko na hao wanahitaji nini toka kwetu.
Sahau mkopo tafuta chako ingia ubia na wenye nazo
 
mo effect

mo effect

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2014
Messages
547
Likes
592
Points
180
mo effect

mo effect

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2014
547 592 180
Wewe umekopeshwa au unabweka tu
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,115
Likes
39,289
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,115 39,289 280
Wazo zuri ila wa kuwakopesha sijamuona.
 

Forum statistics

Threads 1,235,727
Members 474,712
Posts 29,232,567