Uchaguzi 2020 Mbinu gani zinapaswa zitumie ili kushinda Ubunge ikiwa huna pesa?

careenjibebe

JF-Expert Member
May 28, 2020
900
1,000
Niende tu kwenye point moja kwa moja!

Kama Mwanasiasa huna hela na una nia thabiti ya kusaidia jimbo lako na unaishi jimboni kiasi kwamba kila mtu anakuona je? Utumie mbinu gani ili ushinde?

Hasa ukizingatia watanzania walio wengi hasa vijijini wakijua wewe ni mtia nia tu wanaanza kukupiga vizinga kila wanapopata kukuona au kukupigia simu?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom