Mbeya yachafuka mabomu na risasi zarindima kutawanya watu. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbeya yachafuka mabomu na risasi zarindima kutawanya watu.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by It is Sur_Plus, Nov 1, 2010.

  1. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbeya yachafuka mabomu na risasi zarindima kutawanya watu. Mitaa ya Mafyati, Mwanjelwa , Airport hadi soweto vurugu tupu. Vijana wasubir Mr.2 (sugu) kutangazwa mshind wa Ubunge mbeya mjin
     
  2. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,465
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Wamebana wameachia Nyamagana itakuwa Mbeya?
     
  3. D

    Dwork1 Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mpaka hivi sasa niko ndani TIA ila bado haki eleweki bado wanaesabu kura
     
  4. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Unyakyusani na usafwani hawatakagi mchezo. lazima kieleweke huko. mr. II lazima akalie kiti hicho. watabanabana hatimaye wataachia tu.
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Naona kuna haja ya kuishitaki NEC kwa kuchelewesha matokeo unneccesarily
     
  6. R

    Ribless Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 9, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Huu ni ukichaa! unawaweka watu kwenye suspence mpaka inakuwa unbearable si kama kuwatega watu wa watu buree! sioni advantage hapa kwao zaidi ya kuongeza chuki ya wananchi kwa serikali na ccm
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Naskia shule ya sekondary loleza anaunguia. Raia wamechoma moto.
     
  8. Consultant

    Consultant JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 4,401
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280


    Afadhari upo unashuhudia live na utakuja na data kamili. Wengine wapo wanaporomosha udaku tuuuuu

     
Loading...