Mbeya vurugu zimeanza rasmi


R

ramson34

Senior Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
110
Likes
0
Points
33
R

ramson34

Senior Member
Joined Oct 29, 2009
110 0 33
Jamani wana jamii forums ninachukua nafasi hii kuwataarifu kwamba,mbeya maeneo ya mwanjelwa vurugu zimeanza mara baada ya wananchi kuchoka kusubiri matokeo.

Maeneo ya mafiat magari hayatembei kabisa kwa mujibu wa taarifa.

Naomba tume itangaze majibu haraka iwezekanavyo kuokoa jahazi maana watu wa mbeya niwajuavyo..
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,658
Likes
1,609
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,658 1,609 280
Jamani wana jamii forums ninachukua nafasi hii kuwataarifu kwamba,mbeya maeneo ya mwanjelwa vurugu zimeanza mara baada ya wananchi kuchoka kusubiri matokeo.

Maeneo ya mafiat magari hayatembei kabisa kwa mujibu wa taarifa.

Naomba tume itangaze majibu haraka iwezekanavyo kuokoa jahazi maana watu wa mbeya niwajuavyo..
Waambie watulize monkari.

Alichoandika Mungu hakiwezi kubatilishwa.
 
coby

coby

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2008
Messages
342
Likes
1
Points
35
coby

coby

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2008
342 1 35
Fanyeni kama Mwanza, Komaeni hadi kieleweke, mkilala tu mkiamka Sugu chali
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
396
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 396 180
NEC inaiingiza nchi KIZANI RASMI
 
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
254
Likes
1
Points
0
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
254 1 0
subira huvuta kheri
 
STREET SMART

STREET SMART

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
701
Likes
217
Points
60
STREET SMART

STREET SMART

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
701 217 60
Jamani wana jamii forums ninachukua nafasi hii kuwataarifu kwamba,mbeya maeneo ya mwanjelwa vurugu zimeanza mara baada ya wananchi kuchoka kusubiri matokeo.<br />
<br />
Maeneo ya mafiat magari hayatembei kabisa kwa mujibu wa taarifa.<br />
<br />
Naomba tume itangaze majibu haraka iwezekanavyo kuokoa jahazi maana watu wa mbeya niwajuavyo..
<br />
<br />
Wanabana wataachia tu, si kama arusha mjini,maswa, nyamagani.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,658
Likes
1,609
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,658 1,609 280
Fanyeni kama Mwanza, Komaeni hadi kieleweke, mkilala tu mkiamka Sugu chali
that makes me laugh yes.

but it's true
 
C

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0
C

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
Lakini na hao wanasubiri nini kutangaza? Nchi hii inahitaji mabadiliko makubwa sana
 
D

Dwork1

Member
Joined
May 23, 2010
Messages
33
Likes
6
Points
0
D

Dwork1

Member
Joined May 23, 2010
33 6 0
huku balaa tupu sio mbeya mjini wala huko wilayani
 
Gottee

Gottee

Senior Member
Joined
Sep 7, 2008
Messages
174
Likes
1
Points
35
Gottee

Gottee

Senior Member
Joined Sep 7, 2008
174 1 35
Hivi sasa maeneo ya mafiat mabomu yanarindima. Wafuasi wanaodaiwa ni wa chadema wamekusanyika kushinikiza matokeo ambayo tume ya uchaguzi inasita kuyatangaza kukiwa na habari sugu ni mshindi na habari zingine zikisema mpesya wa ccm atatangazwa mshindi.
 
Gerad2008

Gerad2008

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2009
Messages
532
Likes
160
Points
60
Gerad2008

Gerad2008

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2009
532 160 60
Sisi arusha tumekomaa mpaka CCM wakasalimu amri na hatimaye wakamtangaza Godbless Lema
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Hivi sasa maeneo ya mafiat mabomu yanarindima. Wafuasi wanaodaiwa ni wa chadema wamekusanyika kushinikiza matokeo ambayo tume ya uchaguzi inasita kuyatangaza kukiwa na habari sugu ni mshindi na habari zingine zikisema mpesya wa ccm atatangazwa mshindi.
Msilazimishe atangazwe mnayemshabikia. Tuiachie tume itangaze tuliyempigia kura.
Mnalazimisha lazima ashinde wa Chadema?
Jaziba kama hizi ndo chanzo cha uvunjifu wa amani.
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,390
Likes
1,198
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,390 1,198 280
Msilazimishe atangazwe mnayemshabikia. Tuiachie tume itangaze tuliyempigia kura.
Mnalazimisha lazima ashinde wa Chadema?
Jaziba kama hizi ndo chanzo cha uvunjifu wa amani.
nyooooooooooooooooo........................ko!!
 
S

sexon2000

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2010
Messages
299
Likes
4
Points
0
S

sexon2000

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2010
299 4 0
we kishongo nenda ukalale, tunataka matokeo hatujasema tunamtaka mtu. Kwani nchi zima wameshinda CHADEMA?
 

Forum statistics

Threads 1,251,629
Members 481,811
Posts 29,778,237