Mbeya: Polisi wadaiwa kuwakamata wanachama wa CHADEMA zaidi ya 30

Trillion

JF-Expert Member
Apr 24, 2018
2,199
2,000
MaCCM hali mbaya yatasumbua sana, CCM imepoteza ushawashi kwa wananchi, haikubaliki tena.
Kutumia majeshi kuwadhiti CHADEMA haitawasaidia.
Huku mtaani maisha ni magumu mno.
 

VAPS

JF-Expert Member
Jul 10, 2012
5,136
2,000
Mbinu za ajabu na zarau kwa Watanzania, wameona habari ya Katiba na Tozo watupumbaze. Ukweli ni kwamba mnajenga chuki mbaya zaidi na itaigarimu CCM zaidi,upole wa Watanzania na utu una mwisho.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom