MBEYA: Jeshi la Polisi linalishikilia lori la Kampuni ya Oil Com, baada ya kukutwa limebeba vipodozi na pombe vilivyopigwa marufuku

TIBIM

JF-Expert Member
Dec 1, 2017
8,019
2,000
Hali ya uchumi ikiwa mbaya kwa nia ya kuwafurahisha wakoloni weusi,uhalifu uongezeka maradufu,watu utafuta namna yeyote ya kulegeza vyuma.
 

TIBIM

JF-Expert Member
Dec 1, 2017
8,019
2,000
Wasipompata dereva mzigo watatoa mrejesho wataufanya nini,au sandakalawe
Mkuu najua hapa tutaishia kulumbana mi ni dereva wa malori kwa hiyo ninacho kwambia nadhani hatuna sababu ya kubishana sana

Ila polisi wamefanya kazi yao japo haijatimia kulingana na majukumu aliyo paswa kujafanya

Naheshimu kazi waliyo Fanya ila ukweli nitasema kuwa hiyo hali ilitokea
 

Mndali ndanyelakakomu

JF-Expert Member
Dec 14, 2016
13,299
2,000
Hata madereva
hata madereva wanaondesha malori yabebayo wahamiaji haramu hutoa nakutoweka huku jamaa wakigawana maelfu ya dolary!!!!!!!!ni mradi unaolipa mno Aiseee
Hapo ndio utajua kazi huwa inakuwa kazini

Maana kwa uelewa wangu najua haiwezekani dereva kutokomea
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom