Mbeya haimo kwenye 10 bora matokeo Darasa la Saba. RC Chalamila (Mwalimu), unafeli wapi?

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
38,506
2,000
Nimeshangaa sana kutouona mkoa wa Mbeya kwenye 10 bora matokeo ya Darasa la Saba.

Je, ni siasa zimetufelisha au tatizo ni nini? Yawezekana tuliendekeza siasa tukasahau watoto madarasani.

Niishie hapo kama nimetazama vibaya niko tayari kusahihishwa.

Maendeleo hayana vyama!
 

Mibas

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
3,921
2,000
Kwa vile hakuna kiongozi wa upinzani huko labda mwakani Mbeya itakuwa nambari wani.
 

Extrovert

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
30,847
2,000
Nimeshangaa sana kutouona mkoa wa Mbeya kwenye 10 bora matokeo ya darasa la saba.

Je, ni siasa zimetufelisha au tatizo ni nini? Yawezekana tuliendekeza siasa tukasahau watoto madarasani.

Niishie hapo kama nimetazama vibaya niko tayari kusahihishwa.

Maendeleo hayana vyama!
Bwege huyu jamaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom