Mbegu ya Wasema Ukweli haifi ng'o!

MAKA Jr

Senior Member
Nov 17, 2016
135
225
Kama alivyosema Ngugi wa Thiong'o kwenye Riwaya yake tamu ya 'A Grain of Wheat'; "Mbegu ya wasema ukweli haifi hata ikipandwa kwenye michongoma itaota tu, na kadri zinavyopandwa nyingi ndio kusema zitaota na kuzaa kwa wingi".
Wakati mwingine najiuliza hivi kweli huwa tunasoma hizi tunu?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom