Mbatia njaaaa?? , kashubokea ubunge??? Au katimiza haki yake ya kisiasa na kikatiba


Y

Yasser5

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2012
Messages
207
Likes
1
Points
0
Y

Yasser5

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2012
207 1 0
Nijibiwe swali hapo juu mwenye weledi na hili swala.............
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,773
Likes
80
Points
145
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,773 80 145
Nataka nimpe uwaziri, period.
 
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
9,904
Likes
1,334
Points
280
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
9,904 1,334 280
maisha magumu mkuu... aligombea tena kwa mateso makali akakosa......... sasa unakuja bwerere atafanyaje?
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,538
Likes
32
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,538 32 0
huyo njaa zinamsumbua...na yeye anataka kujenga hekalu la dola laki 7, kwanini akatae, akikataa yeye mwingine ataletwa atakula sasa? hata simlaumu..ingekua hata ni mimi na wewe tungekubali kupewa uwaziri:disapointed:
 

Forum statistics

Threads 1,272,352
Members 489,924
Posts 30,448,280