Mbasha naanza kuamini kuwa Flora hakuwa na tatizo, wewe ndio ulikuwa Mvurugaji

Mallia

JF-Expert Member
Jan 31, 2018
322
1,000
Huyu kaka inaonekana Flola alikuwa akimcontrol pakubwa sana, kipindi yupo na flora alikuwa anavutia sana kitabia lakini sasa kaka anatukana hadharani na kutoa mada za ajabu ajabu mitandaoni
Screenshot_20190824-203107.jpeg
 

mangatara

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
14,550
2,000
Yaani angekuwa hajaokoka sijui ingelikuwaje!!!! Kweli walokole mmeingiliwa na jeshi jingine jipya. Hivi we mbasha, unataka kutuambia kuwa ukiokoka huwa unanyang;anywa sehemu ya mwili wako?? Pili, huyo shoga alikuona wapi hata akutamani na pia umpe namba zako??
Nadhani kuna mahali lipo tatizo
 

shylock

JF-Expert Member
Dec 14, 2017
741
1,000
Yaani angekuwa hajaokoka sijui ingelikuwaje!!!! Kweli walokole mmeingiliwa na jeshi jingine jipya. Hivi we mbasha, unataka kutuambia kuwa ukiokoka huwa unanyang;anywa sehemu ya mwili wako?? Pili, huyo shoga alikuona wapi hata akutamani na pia umpe namba zako??
Nadhani kuna mahali lipo tatizo
nakusapot mkuu.
kama unahofu ya mungu huwezi kuandika haya maneno. eti kama [blue]hajaokoka
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
22,520
2,000
Unakataa easy money???? Kweli? Na hapo hapo unawaambia watu wabonyeze link ili upate pesa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom