Mbaroni kwa kusambaza uzushi Mtandaoni kwamba Rais Magufuli ni Mgonjwa. Kigogo wa Twitter naye anasakwa

Countrywide

JF-Expert Member
Mar 2, 2015
8,034
2,000
Alishawaingiza Chaka kwa mpango Samia, Bilal, kipilimba n.k lakini Bado mpo tu. Ila na yeye namsifu kwa kuwakamata mazuzu
 

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
34,830
2,000
"Rais yupo buheri wa afya na anachapa kazi"-Majaliwa

Hivi huyu alitiwa mbaroni kwa uwongo huu?🤔🤔🤔
 
  • Haha
Reactions: BAK

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
121,472
2,000
Eti uzushi! Hahahahahahaha
Kamanda wa Polisi Mkoa wa Kipolisi Kinondoni, Ramadhani Kingai amesema Polisi wanamshikilia Charles Majura (35) ambaye ni Fundi Simu, kwa kosa la kimtandao kwa kusambaza taarifa za uzushi kuwa Rais Dkt. John Pombe Magufuli ni mgonjwa.

Pia, Kingai amesema wanamsaka mwanaharakati anayejiita Kigogo katika mtandao wa Twitter, kwa tuhuma za kuzusha hofu na uongo kwamba Rais John Magufuli anaumwa.

 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
121,472
2,000
1617978606850.jpeg

"Rais yupo buheri wa afya na anachapa kazi"-Majaliwa


Hivi huyu alitiwa mbaroni kwa uwongo huu?🤔🤔🤔
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom