Mbali na umasikini tulionao TANESCO wanazidi kututia Umasikini


kiraza

kiraza

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
283
Likes
222
Points
60
Age
27
kiraza

kiraza

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
283 222 60
Tanesco ni zaidi ya wehu, yaani nimejikakamua nimeweka Bundle ya 160,000 GB 100 Smile ili nidownload File ambalo nalo nimelinunua Online Kwa Usd 79.! File Limedownload GB 92 Tangu Mchana Imebaki GB 1 within 10 Minute File Limalizike Kuingia! Tanesco wamekata Umeme! bila hata Taarifa! HAIWEZEKANI Imeniuma sana huu ni unyanyasaji mkubwa mno, Nashauri Ufunguliwe Uzi wa Kuwatukana MATUSI MAKALI Tanesco, Mbali na Umasikini Tulionao hawa wanazidi kututia Umasikini zaidi, Wanataka Tukaishi kwenye Mibuyu!? Wallah Tanesco wakiendelea Kumilikishwa Shirika Mimi nitahama Nchi "Naapa"


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Secret Star

Secret Star

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
1,498
Likes
970
Points
280
Secret Star

Secret Star

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2011
1,498 970 280
Tulia Mtoto, Unamuapia nani? kwani Tanesco ni babako, Haya washa Koroboi Ulale
 
M

Mnazareth

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
523
Likes
571
Points
180
M

Mnazareth

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
523 571 180
Bado naendelea kuunganisha uhusiano ukatikaji wa umeme na wewe kushindwa kumalizia kudownload file lako..

Anyway sitapata jibu la maana zaidi naona dalili ya uzembe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ketete

ketete

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2016
Messages
683
Likes
607
Points
180
ketete

ketete

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2016
683 607 180
Tanesco ni zaidi ya wehu, yaani nimejikakamua nimeweka Bundle ya 160,000 GB 100 Smile ili nidownload File ambalo nalo nimelinunua Online Kwa Usd 79.! File Limedownload GB 92 Tangu Mchana Imebaki GB 1 within 10 Minute File Limalizike Kuingia! Tanesco wamekata Umeme! bila hata Taarifa! HAIWEZEKANI Imeniuma sana huu ni unyanyasaji mkubwa mno, Nashauri Ufunguliwe Uzi wa Kuwatukana MATUSI MAKALI Tanesco, Mbali na Umasikini Tulionao hawa wanazidi kututia Umasikini zaidi, Wanataka Tukaishi kwenye Mibuyu!? Wallah Tanesco wakiendelea Kumilikishwa Shirika Mimi nitahama Nchi "Naapa"


Sent using Jamii Forums mobile app
Unashauriwa kuwa na chanzo mbadala cha nishati Mfano solar

Sent using Jamii Forums mobile app
 
SPYMATE

SPYMATE

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2013
Messages
711
Likes
200
Points
60
Age
39
SPYMATE

SPYMATE

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2013
711 200 60
Tanesco ni zaidi ya wehu, yaani nimejikakamua nimeweka Bundle ya 160,000 GB 100 Smile ili nidownload File ambalo nalo nimelinunua Online Kwa Usd 79.! File Limedownload GB 92 Tangu Mchana Imebaki GB 1 within 10 Minute File Limalizike Kuingia! Tanesco wamekata Umeme! bila hata Taarifa! HAIWEZEKANI Imeniuma sana huu ni unyanyasaji mkubwa mno, Nashauri Ufunguliwe Uzi wa Kuwatukana MATUSI MAKALI Tanesco, Mbali na Umasikini Tulionao hawa wanazidi kututia Umasikini zaidi, Wanataka Tukaishi kwenye Mibuyu!? Wallah Tanesco wakiendelea Kumilikishwa Shirika Mimi nitahama Nchi "Naapa"


Sent using Jamii Forums mobile app
Kama ulikuwa unatumia IDM Fanya resume kitu kitaendelea kilipoishia pia hata torrent kitu kitasogea ila Kama ulikuwa unapakua kavu kavu ndio imetoka hiyo
 
dronedrake

dronedrake

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2013
Messages
2,331
Likes
1,617
Points
280
dronedrake

dronedrake

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2013
2,331 1,617 280
ungekua na IDM ungeweza resume file bila utata, kuna back up UPS ( model APC ) za mpaka laki 2 kwa ajili ya desktop, una enjoy umeme ukkata inakupa dk 20
 
NTABO wa NTABO

NTABO wa NTABO

Senior Member
Joined
Jun 25, 2017
Messages
133
Likes
112
Points
60
NTABO wa NTABO

NTABO wa NTABO

Senior Member
Joined Jun 25, 2017
133 112 60
Hasira Hukaa Kifuani Mwa,,,,,,,,,
 
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
9,131
Likes
1,552
Points
280
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined Oct 19, 2010
9,131 1,552 280
kwetu huku Dodoma Tanesco hawakati umeme,
unanunua bundle kwa 160,000. na file la 79$ sawa na 181,000/ jumla 341,000
kwanini usinunue generator ya petrol au power bank
TANESCO achana nao mm nikiwa na 9150/ napata unit 75 na haziishi kwa mwezi
hawa jamaa wapewe BIG UP
 
Yaka

Yaka

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
1,492
Likes
1,234
Points
280
Yaka

Yaka

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2011
1,492 1,234 280
kwetu huku Dodoma Tanesco hawakati umeme,
unanunua bundle kwa 160,000. na file la 79$ sawa na 181,000/ jumla 341,000
kwanini usinunue generator ya petrol au power bank
TANESCO achana nao mm nikiwa na 9150/ napata unit 75 na haziishi kwa mwezi
hawa jamaa wapewe BIG UP
Hebu tulia andika vema. Jamaa gani wapewe big up? Umeandika kwa mwezi unapata unit 75 kwa sh. 9150.
 

Forum statistics

Threads 1,262,316
Members 485,560
Posts 30,120,613