Mbadala wa JK | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbadala wa JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msanii, Dec 13, 2009.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,271
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    mjadala umeshakuwa wa wazi sasa ambapo mwanzo tulikuwa tunanong'ona. Je unadhani kuna mwanaccm ambaye ni kuntu kupokea kijiti kutoka kwa muungwana???

    lete jina na wasifu tuchambue hapa. (angalizo: hakuna aliye msafi kwa 100%)
     
  2. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2009
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,147
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    achane ulongo, ukitaka kuandika hapa weka habari iliyotafitiwa - no research no right to speak
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,623
    Likes Received: 11,527
    Trophy Points: 280
    dr. hussein mwinyi
     
  4. m

    mkwegi Member

    #4
    Dec 14, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    kaazi kweli kweli
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,460
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    He will be worse than his dad.
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 8,691
    Likes Received: 3,577
    Trophy Points: 280
    Labda Dr Magufuli
     
  7. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naungana na wewe kiongozi!!
     
  8. Companero

    Companero Platinum Member

    #8
    Dec 14, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,427
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Asha Rose-Migiro, CV yake inajieleza
     
  9. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,607
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Weweeeeeeeeeeeeeee, post ya juu kabisa inayomfaa magufuli ni PM... zaidi ya hapo mnachekesha.
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,609
    Likes Received: 10,101
    Trophy Points: 280
    usimdhanie kuwa hafai kwa sababu ya urefu wa kimo chake.
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,271
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kwa nini tusimpate Zuma wa bongo?? yaani ngangari wa misimamo asiyeogopa kichuguu wala mlima ambaye anaweza kupita milango hata yenye zengwe kali lakini nia iwe moja tu kurejesha heshima ya nchi.

    kwa hapa nchini naona wassira anafaa sana, kama mkimkataa basi namleta kwenu mzee wetu mahita.
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Dec 14, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Lowasa
     
  13. M

    Malila JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,262
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Mkuu mwaka gani/uchaguzi gani,huu wa 2010au 2015 ?
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    naunga miguu hoja
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Kwanini?
     
  16. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,271
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    naona leo jua limechomozea magharibi.

    unadhani wabongo watampigia kura mmasai huyu tena??? why not Samweli Sitta?? maana ameonesha mwelekeo wa msimamo thabiti dhidi ya tabia legevu ya serikali ktk maamuzi mazito.
     
  17. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,558
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    ada ya mja hunena muungwana vitendo
    semeni wazi kuwa hamumpendi jk
    mbona wakati wa bm hamkuthubutu kusema????
    Mzee rukhsa alilizika azimio la arusha mbona hamsemi
    chakufahamu hapa ni hata kama sisi wana jf wote hatumtaki pamoja na wasomao magazeti lakini mjue kuna mamilioni ambao wako nyuma yao jee hao wote ni wajinga??????

    Hivi ni raisi gani amewahi kuthubutu kuwapeleka mahakamani idadi kubwa ya viongozi tangu tupate uhuru???? Au mlitaka awahukumu kwa kuwaweka kizuizini kama zile enzi???????
     
  18. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,271
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    si haba umetoa maoni yako mkuu.
    ila kuwapeleka viongozi wengi mahakamani huku njia inayowatoa hatiani unaiona since day one ya kusikilizwa kesi huo si ufanisi. matumizi makubwa ya serikali yasiyo na udhibiti ni dalili ya kuelemewa. na kwa kuwa waliomzunguka wamemzidi ujanja na hataki kusikia sauti zetu (umma) basi huko ni kukwama. Unaposema mamilioni wapo nyuma yake sikatai hilo kwani heshima yetu ya uoga ya watanzania ndiyo iliyotufikisha hapa.

    tunataka action zaidi na si kuwapeleka mahakamani pekee. kwani kuzuia akaunti zao wakisubiri hukumu kusomwa ni adili sana kwani hao walioko mahakamani wameshajiandaa na wameshatorosha wanachoweza kutorosha.
     
  19. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,581
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Kulikuwa hakuna JF
     
  20. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,446
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Kwanza kabisa, kwamba mwizi mmoja kaiba na hajakamatwa haihalalisha kwa mwizi wa pili kuiba, na akikamatwa hawezi kusema "mbona fulani hamjamkamata".Huu si utetezi, ingekuwa hivyo justice system isingeweza kufanya kazi maana ili kumkamata mwizi mmoja ingebidi kukamata wezi wote, kitu ambacho hakiwezekani. Two wrongs do not make a right.

    Pili, wewe unaongelea Mkapa na Mwinyi gani? Mbona tumewasema sana sio hapa tu, kuanzia Nyenzi, Tanzanet BCS, YA mpaka Jamboforums na sasa Jamii Forums, wewe unaongelea hawasemwi wapi?

    Of course kwa sasa Kikwete atasemwa zaidi kwa sababu yeye ndiye rais na mtu mwenye responsibility ya mwisho Tanzania.

    Watu wanamsema huyo golden boy wa propriety bongo, Julius KAmbarage, itakuwa huyu muhuni asiyejua kujifuta kamasi za kisiasa Jakaya Kikwete?

    Forget about marais, watu wanamsema huyo mungu mwenyewe, itakuwa hawa binadamu?

    Kuhusu kupeleka watu mahakamani, tatizo si kuwapeleka mahakamani, tatizo ni nini kinafanyika baada ya hizi sarakasi za mahakamani? Na kama kweli anataka kupeleka watu mahakamani anasubiri nini kuwapeleka kina Chenge na Mkapa?
     
Loading...