Maziwa kulala na kuwa makubwa kwa wamama waliozaa


Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,270
Likes
5,449
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,270 5,449 280
Ngoja nianze na swali."Kwa nini wasichana wengi wa nchi zinazoendelea wanapoteza 'shape' zao na hata zile za maziwa(breasts) kulala au kuwa makubwa na hata kushindwa kurudia shape yake ya awali kama ilivyo kwa wamama wa nchi endelevu'?
Naomba nisaidiwe nini kinachosababisha ili nimuambie mke wng tuiepuke coz anakachanga changu na kama kuna namna au dawa au chochote kitachorudisha shape nzuri ya maziwa yake ya awali.NITAFURAHI SANA KUPOKEA USHAURI KUTOKA KWA WATAALAM KUTOKA HUMU sio ushauri wa kizushi.
 
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,598
Likes
242
Points
160
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,598 242 160
Kukua kwa matiti kunachangiwa sana na hormones za mwanamke, ambapo level ya hormones hizo inatofautiana kati ya mwanamke na mwanamke, au wanawake wa eneo fulani na eneo jingine, au wanawake wa race moja na nyingine. Matiti hufikia kilele (peak ) chake cha kukua pale mwanamke anapojifungua na kunyonyehsa. Breast tissue huwa inaongezekwa kiasi kikubwa ili kuweza kuzalisha maziwa ya kutosha kwa mtoto, pia kunakuwa na mwongezeka wa damu kwenye titi ili kupeleka virutubisho vya kutengeneza hayo maziwa, kwa hiyo titi linajaa. Lakini anapoacha kunyonyesha (maziwa yanapoisha) breast tissue inasinyaa na msukumo wa damu unapungua hivyo yanalala mpaka uzao mwingine.

Lakini kama nilivyosema awali, wingi na effect za hormones hizi kwa matiti unatofautiana kati ya mwanamke na mwanamke, kwa hiyo wengine matiti yao yanaathirika sana, na wengine kidogo na wengine hayaathiriki kabisa.
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,270
Likes
5,449
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,270 5,449 280
Kukua kwa matiti kunachangiwa sana na hormones za mwanamke, ambapo level ya hormones hizo inatofautiana kati ya mwanamke na mwanamke, au wanawake wa eneo fulani na eneo jingine, au wanawake wa race moja na nyingine. Matiti hufikia kilele (peak ) chake cha kukua pale mwanamke anapojifungua na kunyonyehsa. Breast tissue huwa inaongezekwa kiasi kikubwa ili kuweza kuzalisha maziwa ya kutosha kwa mtoto, pia kunakuwa na mwongezeka wa damu kwenye titi ili kupeleka virutubisho vya kutengeneza hayo maziwa, kwa hiyo titi linajaa. Lakini anapoacha kunyonyesha (maziwa yanapoisha) breast tissue inasinyaa na msukumo wa damu unapungua hivyo yanalala mpaka uzao mwingine.

Lakini kama nilivyosema awali, wingi na effect za hormones hizi kwa matiti unatofautiana kati ya mwanamke na mwanamke, kwa hiyo wengine matiti yao yanaathirika sana, na wengine kidogo na wengine hayaathiriki kabisa.
Asante sana doctor ila naomba uniraidie ni namna gani naweza tukayarudisha katika hali ya awali na je kuna dawa au jinsi yeyote inayoweza kutumika ku recover matiti mazuri aliyokuwa nayo.
Kingine ni kuwa kwa nini hili tatizo halionekani nchi zilizoendelea kama U.S.A na kwingineko.JE WANATUMIA NINI?
 
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
52
Points
145
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 52 145
Asante sana doctor ila naomba uniraidie ni namna gani naweza tukayarudisha katika hali ya awali na je kuna dawa au jinsi yeyote inayoweza kutumika ku recover matiti mazuri aliyokuwa nayo.
Kingine ni kuwa kwa nini hili tatizo halionekani nchi zilizoendelea kama U.S.A na kwingineko.JE WANATUMIA NINI?

.......Kama una pesa mfanyie mkeo breast implants baada ya kunyonyesha, Ulaya/USA wanawake walio wengi kwanza hawanyonyeshi watoto.
Na hao wachache wanaonyonyesha wanazaa idadi ya watoto wanaotaka baada ya kumaliza uzazi wanafanya breast implants. Upo hapoooooo!!!!
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,270
Likes
5,449
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,270 5,449 280
.......Kama una pesa mfanyie mkeo breast implants baada ya kunyonyesha, Ulaya/USA wanawake walio wengi kwanza hawanyonyeshi watoto.
Na hao wachache wanaonyonyesha wanazaa idadi ya watoto wanaotaka baada ya kumaliza uzazi wanafanya breast implants. Upo hapoooooo!!!!
asante kwa ushauri ila inafanywa namna gani na je haiatarishi afya ya mama?
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
Lakini kuna wanawake wamebarikiwaaa!
Kazaa watoto wanne, lakini ukicheki TWIN TOWERS, zimesimama kuliko za BOT, Ukirudi shepu ndo kwaaaanza utadhani hajawahi hata beba mimba.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Kukua kwa matiti kunachangiwa sana na hormones za mwanamke, ambapo level ya hormones hizo inatofautiana kati ya mwanamke na mwanamke, au wanawake wa eneo fulani na eneo jingine, au wanawake wa race moja na nyingine. Matiti hufikia kilele (peak ) chake cha kukua pale mwanamke anapojifungua na kunyonyehsa. Breast tissue huwa inaongezekwa kiasi kikubwa ili kuweza kuzalisha maziwa ya kutosha kwa mtoto, pia kunakuwa na mwongezeka wa damu kwenye titi ili kupeleka virutubisho vya kutengeneza hayo maziwa, kwa hiyo titi linajaa. Lakini anapoacha kunyonyesha (maziwa yanapoisha) breast tissue inasinyaa na msukumo wa damu unapungua hivyo yanalala mpaka uzao mwingine.

Lakini kama nilivyosema awali, wingi na effect za hormones hizi kwa matiti unatofautiana kati ya mwanamke na mwanamke, kwa hiyo wengine matiti yao yanaathirika sana, na wengine kidogo na wengine hayaathiriki kabisa.
tHANKS

Pia tukumbike kuna maumbile (could be hormones) where wengine wana nyama laini kiasi kwamba hata small breasts bado zinaweza kuanguka, na pia kuna firm tissues (nyama) ambapo wengine wanakua firmer
 
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,598
Likes
242
Points
160
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,598 242 160
Asante sana doctor ila naomba uniraidie ni namna gani naweza tukayarudisha katika hali ya awali na je kuna dawa au jinsi yeyote inayoweza kutumika ku recover matiti mazuri aliyokuwa nayo.
Kingine ni kuwa kwa nini hili tatizo halionekani nchi zilizoendelea kama U.S.A na kwingineko.JE WANATUMIA NINI?
Mfumo wa hormone wa mwanamke (na hata wanaume) na pia maumbile huwa yanakuwa tofauti genetically, hivyo ukaona wengine matiti yao yako vile vile, na wengine wakrespond kwa matiti yao kuharibika....Manshivo, I am afraid hakuna dawa ambayo unaweza kumeza ili kurudisha matiti kama yalivyokuwa kabla ya mimba na kunyonyesha.

Unaweza kufanya upasuaji (cosmetic surgery) kuweka implants kama alivyoshauri Pretty...lakini hii procedure inavyofanywa ni kuwa breast tissue yote inatolewa kisha wanaireplace na silicon implants na unachagua mwenyewe how big you want the boobs to be and what shape you like. Kwa kuwa breast tissue yote inakuwa removed, huyo dada hataweza tena kunyonyesha katika maisha yake yote...so kama mnaplan kuzaa tena atleast hold it mpkaka mtakapoamua sasa watoto wanatosha ndio mfanye!
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,270
Likes
5,449
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,270 5,449 280
Mfumo wa hormone wa mwanamke (na hata wanaume) na pia maumbile huwa yanakuwa tofauti genetically, hivyo ukaona wengine matiti yao yako vile vile, na wengine wakrespond kwa matiti yao kuharibika....Manshivo, I am afraid hakuna dawa ambayo unaweza kumeza ili kurudisha matiti kama yalivyokuwa kabla ya mimba na kunyonyesha.

Unaweza kufanya upasuaji (cosmetic surgery) kuweka implants kama alivyoshauri Pretty...lakini hii procedure inavyofanywa ni kuwa breast tissue yote inatolewa kisha wanaireplace na silicon implants na unachagua mwenyewe how big you want the boobs to be and what shape you like. Kwa kuwa breast tissue yote inakuwa removed, huyo dada hataweza tena kunyonyesha katika maisha yake yote...so kama mnaplan kuzaa tena atleast hold it mpkaka mtakapoamua sasa watoto wanatosha ndio mfanye!
Naipenda jf kwa sababu ya majibu matamu kama haya.ASANTE KWA MARA YA PILI Dr.riwa
 
fxb

fxb

Senior Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
124
Likes
0
Points
33
fxb

fxb

Senior Member
Joined Jun 22, 2011
124 0 33
Pamoja na majibu mazuri naomba nishauri kuwa kumyonyesha mtoto kwa mfululizo siyo tu ni neema kwa mtoto bali hufanya maumbile ya mama yasibadilike kiivyo (Mama hakikisha mtoto ananyonya maziwa ya mama acha maji akiwa na kwikwi sijui nini nyonyesha tu). kwa kuwa Riwa amehasema vizuri chakula kilivyotengenezwa kikitumika chote hakifanyi tissues kukuwa zaidi ya matumizi.
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,429
Likes
2,800
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,429 2,800 280
dr.maelezo yako huwa ninayaelewa haraka.asanteh.
 

Forum statistics

Threads 1,235,128
Members 474,351
Posts 29,212,742