Mazishi ya kifahari ndani ya tanzania


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,934
Likes
5,182
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,934 5,182 280
4170266.jpg


MAZISHI YA ASKARI WA BWANA YESU KRISTO MAJOR NASSON JOHN KITUTA AMBAYE NDIYE MMOJA WA WAANZIRISHI WA JESHI LA WAKOVU HAPA TANZANIA (THE SALVATION ARMY).

MAZISHI YA ASKARI WA BWANA YESU KRISTO MAJOR NASSON JOHN KITUTA AMBAYE NDIYE MMOJA WA WAANZIRISHI WA JESHI LA WAKOVU HAPA TANZANIA (THE SALVATION ARMY)

Azikwa kifahari kama viongozi wa serikali ya Nyerere.

Mmoja wa wanzilishi wa shirika la kikristo la Salvation Army hapa nchini Major Nasson Kititu mwenye umri wa miaka 83 alizaliwa mwaka 1926 june 6 na amefariki dunia tarehe 26 februari katika hospitali ya Mikocheni, na kuzikwa katika shamba lake lililopo Kongowe Dar es Salaam,

Alipata Kujiunga na Jeshi la wokovu mwaka1948 akiwa chunya alifunga ndoa na mke wake 'Maria Kititu' mwaka 1950 katika wilaya ya chunya mkoani mbeya,mwaka wa 1951 aliitikia wito wa kumtumiki mungu kama mchungaji akamua kwenda katika chuo cha uchungaji cha jeshi la wokovu Nairobi.

Baada yakumaliza mafunzo ya uchungaji alianza kazi kama Luteni wa Jeshi la wokovu kanisa la Igunga 1952 hadi 1955

Katika mazishi yake kulikuwa na mvua nyingi ilinyesha kuashiria kuwa alikuwa mtumishi wa mungu mamia ya waumini wakiwemo majirani ndugu jamaa walihudhulia katika mazishi ambayo hakiki yalikuwa kama ya mtu mmoja wa kifahari kabisa na yenye heshima kuu kama mtumishi wa mungu yakiwa yameongozwa na COLONEL HEZEKIEL MAVUNDLA ambaye ni kiongozi wa Mkuu wa makanisa ya Salvation Army Tanzania. ambaye ni raia wa South Africa.

http://www.nifahamishe.com/NewsDetails.aspx?NewsID=4170266&&Cat=1
 
Mponjoli

Mponjoli

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
667
Likes
13
Points
35
Mponjoli

Mponjoli

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
667 13 35
Kumbe salvation army wanakuwa na vyeo vya kijeshi kabisa! Very interesting...

Alale pema, amina
 
StaffordKibona

StaffordKibona

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
671
Likes
7
Points
0
StaffordKibona

StaffordKibona

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
671 7 0
Even me i didn't know that
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,360
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,360 280
Mngeambatanisha picha ya mazishi hayo ingekuwa vyema sana.
Sasa hii habari imekosa msisimko baada ya kukosekana picha.
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
11,980
Likes
1,219
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
11,980 1,219 280
R.I.P mzee wetu. Ukifka huko kama kuna maombi naomba uiombee sana Tanzania, tuwe serious na nchi yetu!!! Na viongozi wetu wawe wazalendo zaidi!!!
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,851
Likes
27
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,851 27 145
Katika mazishi yake kulikuwa na mvua nyingi ilinyesha kuashiria kuwa alikuwa mtumishi wa mungu mamia ya waumini wakiwemo majirani ndugu jamaa walihudhulia katika mazishi ambayo hakiki yalikuwa kama ya mtu mmoja wa kifahari kabisa na yenye heshima kuu kama mtumishi wa mungu yakiwa yameongozwa na COLONEL HEZEKIEL MAVUNDLA ambaye ni kiongozi wa Mkuu wa makanisa ya Salvation Army Tanzania. ambaye ni raia wa South Africa.


:confused:Fafanuaa hiyo sentensi !!!!

RIP mzee.
 
M

Mwedi

Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
23
Likes
0
Points
0
M

Mwedi

Member
Joined Oct 5, 2009
23 0 0
Kwanza natoa pole kwa wafiwa wote,bwana alitoa na bwana ametwaa,jina la bwana lihimidiwe.

Pili,nimepata uhakika wa kua kweli hilo ni jeshi kamili,mana lina vyeo MITHILI ya vile vitumiwavyo na majeshi ya nchi ila sina uhakika wa malengo ya kuundwa kwake(JESHI LA WOKOVU) kua ni yaleyale ya ulinzi?kama ndio ulinzi wa vitu gani?

Any way Mwenyezi Mungu anajua zaidi.Ila swali la msingi ni;
Kila dini ikiamua kua na jeshi(lipewe jina lolote liwalo)je itakubalika?na haitaleta Mushkeli?

Naomba kuwasilisha.
 
MtuSomeone

MtuSomeone

Member
Joined
Dec 7, 2008
Messages
58
Likes
0
Points
0
MtuSomeone

MtuSomeone

Member
Joined Dec 7, 2008
58 0 0
propaganda tu za "mwanajeshi" wa huyo marehemu! hiyo casket kwenye picha naona wamedownload somewhere...kwenye link waliyoweka pia hakuna picha!! the only interesting story kwangu ni kuwa hawa jamaa wana vyeo vya kijeshi!! lol
 
sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2010
Messages
1,429
Likes
580
Points
280
sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2010
1,429 580 280
AMETOKA KWA UDONGO AMERUDI KWA UDONGO, AZIKWE KWA JINSI YOYOTE HAKUNA KITACHOMSAIDIA , BALI NI MATENDO YAKE MEMA ALIYOYAFANYA PALE ALIPOKUWA HAI, NDIO YATAMSAIDIA MBELE YA MUNGU......... tuache ufahari katika misiba.
 
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2006
Messages
3,065
Likes
24
Points
135
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2006
3,065 24 135
RIP Major wa Jeshi la Wokovu. Haijalishi jeneza liwe la dhahabu tupu na kaburi liwe la almasi tupu, thamani ya mtu ni pumzi yake.
 
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2009
Messages
548
Likes
4
Points
35
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2009
548 4 35
mh! inawezekana hii picha wamedownload ............................
R.I.P
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,225
Likes
2,334
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,225 2,334 280
RIP Mzee Nasson
Kumbe Mvua ikinyesha wakati wa mazishi ni ishara kuwa alikuwa mtu aliyependwa na BWANA. Tujitahidi kuwa watu wema ili mvua zinyeshe wakati wa maziko yetu
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
223
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 223 160
:confused:Fafanuaa hiyo sentensi !!!!
RIP mzee.
Katika mazishi yake kulikuwa na mvua nyingi ilinyesha kuashiria kuwa alikuwa mtumishi wa mungu
Kuna jambazi liliuwawa huku Mbagala hivi karibuni na siku ya mazishi yake kulikwa na mvua zilizoambatana na ngurumo na radi! Huenda na yeye alikuwa mtumishi mwadilifu wa Mungu .......!
 

Forum statistics

Threads 1,215,241
Members 463,075
Posts 28,540,631