Mazingira ya kazi swissaid tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazingira ya kazi swissaid tanzania

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kimla, Jun 22, 2011.

  1. K

    Kimla JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,260
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Wajameni, ningependa kujua mazingira ya kufanya kazi swissaid Tanzania yako vipi. Hasa kwa kuangalia Mambo yafuatayo;_
    • Nafasi yakukua (Proffessional development)
    • security ya kazi (job security)
    • Kuheshimiwa kwa mawazo
    • Mishahara kwa ngazi za Programme officer
    Tafadhari naomba Maoni
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,421
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Mabahili sana waswisi....tarajia mshiko kiduchu
     
  3. K

    Kimla JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,260
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Asante Caramadiirre kwa kunipa undani kidogo ngoja nisubiri na wengine nione wanasemaje?
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    umepata shavu nini??
     
  5. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    The best thing you can do is to negotiate with em...
     
  6. K

    Kimla JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,260
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Kunegotiate ni sawa kwa suala la salary lakini si rahisi kujua mazingira mengine ya kazi ndo maana nauliza ili kama kunamtu anafahamu basi atuhabarishe
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,421
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Ni wanafiki vilevile.....watajifanya very friendly but you gotta watchout
     
  8. L

    Leornado JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama ni wa swiss wenyewe, tegemea kuwa na raha sana na opportunities za kusafiri na kujiendeleza utapewa, ila kama kuna mbongo au mkenya umeisha manake huwa wana nyodo sana pindi mtu mweusi mwenzao anapoajiriwa. I am talking from expirience, nilipata kazi kwenye shirika la misaada cha kushangaza nikawa napendwa na wazungu ishu inakuja kwenye wausi wenzangu, wanakuona kama mpinzani wao uliyekuja kuwapindua. Cha moto nilikiona. All the best, usiache kutupa feedback ukifanikiwa kupata hiyo kazi.
     
  9. K

    Kativo Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    He! Kumbe hiyo post tayari kwenye hatua za mwisho kuweka mtu wakati wengine ndo tunataka ku.apply Ni vema nimejua maana deadline ilikua 04 july 2011.
     
Loading...