Mazingira ya kazi,FAO_TZ,AWF,WWF hapa Tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazingira ya kazi,FAO_TZ,AWF,WWF hapa Tanzania

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kimla, May 1, 2011.

  1. K

    Kimla JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,360
    Likes Received: 1,168
    Trophy Points: 280
    Jamani ningependa kujua mazingira ya kazi kwenye mashirika niliyoyataja hasa kwa posts za kati kama programme managers, coordinators or programme officers?

    Ningependa kujua hasa juu ya Mishara ranges,
    Usalama na amani kazini
    Opportunity ya kukua kiutaalamu, nk?
     
  2. C

    Chiluba Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa mazingira ya kazi ya AWF ambao country office ya kwao ipo arusha sio mazuri kabisa kwa kweli...especially kwa kazi hizo ulizoulizia, hii ni kutokana na kwamba maamuzi mengi yanafanywa na HQ iliyopo Nairobi na hivyo watu wote huku hata Director kuwa pale kwa ajili ya kutekeleza maamuzi hayo japokuwa mengi hayaendani na hali halisi.
    Kwa maslahi sio pabaya...ila kutokana na kuwa mazingira ya kazi kwa ujumla hutayafurahia hata maslahi yanakuwa hayana maana tena.
     
  3. C

    Chiluba Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuhusu usalama wa kazi kwa AWF ni sifuri kabisa..hakuna usalama kwa sababu hata mikataba ya wafanyakazi hawaiheshimu...ukitofautiana na wakubwa wa Nairobi au Washington Dc watakutafutia sababu hadi watavunja mkataba wako...kwa mwaka jana tuu wamevunja mikataba ya wafanyakazi kama wanne hvi...mmoja kawashtaki wana kesi mahakamani kwa sasa....opportunity ya kukua kitaaluma ipo kwa watafiti tuuu...
     
  4. K

    Kimla JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,360
    Likes Received: 1,168
    Trophy Points: 280
    Asantein wote kwa kutupatia taarifa mbalimbali
     
  5. m

    mercylilly Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kutuhabarisha
     
  6. T

    Tsidekenu Senior Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 141
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    asante alieuliza, vipi kuhusu wwf
     
Loading...