Mazingira gani ya hatari uliwahi kufanya mapenzi?

taulooo

Member
Joined
Nov 12, 2019
Messages
35
Points
125

taulooo

Member
Joined Nov 12, 2019
35 125
ilikua stand ya daladala ya barabara za chuonj ndani ya chuo kimoja maarufu hapa nchini.
huwa ikifika mida ya jion nlikua natoka na bebe wangu kwenda kufanya evening walk, siku hiyo tulitoka late kidogo baada ya discusion za usiku tukaona tukatembee ivoivo,
tukakaa stand moja ya daladala tukipiga love stori hadi saa tano za usiku,
wakati wa kuagana ili kuondoka, tukawa tunafanya romance kidogo na mara mambo yakakolea, mzigo ukaliwa palepale stand ya daladala,
it was amazing and sweatest, hua tukikaa na kumbushana lile tukio tunabaki kucheka sana.
Habari zenu wana jukwaa? Ni sehemu gani hatarishi uliwahi kufanya ngono? Mimi ni hospital, nilimgegeda nurse ninayefahamiana nae.
 

Forum statistics

Threads 1,364,847
Members 521,040
Posts 33,330,355
Top