Mazingira gani ya hatari uliwahi kufanya mapenzi?

feysher

JF-Expert Member
Sep 6, 2016
2,694
2,000
Mwaka 2014 nilipiga manzi moja nzuri kinoma nyuma ya ukumbi wa kanisa x hapa dar. Ilikuwa hivi siku hiyo kulikuwa na misa ya mkesha wasimamizi ni vijana. mimi nilikuwa ndiye mwenyekiti. Upande wa ukumbi nilijipanga mimi na huyo manzi.
Dah
 

Mbabe hunter

JF-Expert Member
Jul 15, 2016
328
500
Mwezi wa 6 nikiwa natoka club redstone moshi narudi kcmc ile natoka nje kuchek bajaji namkuta manzi mmoja MD5 namuelewaga sana shombe ivi wa babati huku bas nakuta anapiga cm wenzake wamemuacha na gari, nkasema dada c unaenda kcmc twende nimechukua bajaji nipo alone, basi mzee kwenye bajaji ule upepo nalalamika baridi kali nikamkumbatia akajaa mara mate mate hee kainamia mashine anainyonya weeh nkamwambia bajaji endesha slow baridi sana.. basi mtoto nikamahusha ile suruali yake akakalia af bajaji akageuka dem kamwambia unaangalia nn ww.. dk km 7 nkapiga kimoko.. dem akasema tushusshe comfort pale maduka ya juu doh tukajikuta tumeingia lodge mzee nlikula mzigo adi asubaa!! Na hatukurudia tena.
 

MeruA

JF-Expert Member
Aug 9, 2017
1,275
2,000
Mwezi wa 6 nikiwa natoka club redstone moshi narudi kcmc ile natoka nje kuchek bajaji namkuta manzi mmoja MD5 namuelewaga sana shombe ivi wa babati huku bas nakuta anapiga cm wenzake wamemuacha na gari, nkasema dada c unaenda kcmc twende nimechukua bajaji nipo alone, basi mzee kwenye bajaji ule upepo nalalamika baridi kali nikamkumbatia akajaa mara mate mate hee kainamia mashine anainyonya weeh nkamwambia bajaji endesha slow baridi sana.. basi mtoto nikamahusha ile suruali yake akakalia af bajaji akageuka dem kamwambia unaangalia nn ww.. dk km 7 nkapiga kimoko.. dem akasema tushusshe comfort pale maduka ya juu doh tukajikuta tumeingia lodge mzee nlikula mzigo adi asubaa!! Na hatukurudia tena.
Ni shombe fulani hivi wa Babati,
Mkuu kapime HIV, hao ni wairaq wala sishangai.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom