Mazingira gani ya hatari uliwahi kufanya mapenzi?

C

christeve88

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2018
Messages
860
Points
1,000
C

christeve88

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2018
860 1,000
Nlikula mtoto wa mchungaji. Nyumba kwa mchungaji tena sebuleni. when i was early 20s
Tena nikaja mla kwenye round about ya samak mwanza. Tena hii ilikua utan utan mara ikawa
[/QUOT
Samaki ilikuwa mida gani mkuu?
 
Times9

Times9

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
977
Points
1,000
Times9

Times9

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
977 1,000
Me mwenyewe nimeshangaa sana hii, Pale samaki round about town kabisa au samaki ya wapi hiyo? Au kipindi hicho Mwanza ilkua kijiji kikubwa...
 
N

ndeto

Member
Joined
Oct 8, 2019
Messages
7
Points
45
N

ndeto

Member
Joined Oct 8, 2019
7 45
Baada ya kuwa msoma comment kwny huu uzi leo naona niwashirikishe situation moja hv ya kininja...

Mwaka juzi 2017 nikiwa ndio nmeanza kaz kwny hospital flan kule moshi kuna dogo mmoja mtoto wa mwenye nyumba nlipokua nmepanga kwa wakat huo alikua anasoma form 3.

Huwa kuna zile project wanafanyaga sasa aliniomba nimpe muongozo namna gan ataweza kuifanyia pale kazin kwangu.

Nkamtaftia heading inayohusisha kitengo changu then nkampa tareh ambayo sina clinic waje tuipangue chap...

Siku ilipofika wakaja group la dent wa5 nkawapigia nkawaambia kabla hawajakabidh report shulen wailete kwng niikague kwanza.

Walinletea nkairekebisha kidogo then nkamwambia ntakushtua uifuate geto kwangu kakaanza kujichekesha nkampa angalizo ahakikishe muda anaingia hakuna mtu anamuona...

Nlivyoona dogo kama anajiongeza kiutuuzima nkamgusia kuna khanga yako flan hv ukiiva nafs yng inaweweseka kila unavyopiga hatua kama vp ukija uivae ili niteseke vzr...

Akauliza kweli? Nkamwambia nateseka haswa ila ndio hvyo fursa ya kujieleza ndio nakosa, akasema basi ntaivaa hyo nkaongezea ile nguo ndogo ya ndan kabisa uitolee hukohuko uje na khanga tu akasema sawa ila anaogopa iwe taratibu maana hajazoea...

Mishale ya saa2 usk alivyomaliza kupika akawatengea wazaz wake chakula nkaona text acha mlango wazi nakuja...

Dogo akazama ndichi chaaap nkamuokota kumrushia kitandan nkala mzigo mbichiiii nkamkojolea kimoko akaniambia aende akachek mazingira atoe vyombo mezan then atarud...

Sasa pale geto langu lilikua la nje na nyumba yenyew sio self yaan choo kipo nje, kidogo namuona amevaa taulo anaelekea bomban kuchota maji aingie bafun akili zangu za kichwa cha chini zikanituma ntangulie bafun nkajibane kulekule akija anikute tuendelee na show...

Nkavaa kibukta bila boxer nkazama bafuni bila yeye kujua sasa alivyokuja akataka kuunguza picha alipiga kelele kwa mshtuko maana hakutarajia kukutana na mtu kule bafun ila bahat nzuri nlimnyamazisha na hakuna mtu alimsikia...

Nkamgarauza cha wima wima mpaka nafs yng ikaridhika baadae kabisa ndio nkampa riport yake.

Dogo yuko form5 morogoro nlipata trip moja ya kikaz nkamvuta hotel nkaspend nae two days na kila akienda likizo anapitia kwangu aliwe kidogo ndio arudi home na hata akiwa anarud shule anapitia kwangu kwanza atoe burudan ndio aende shule.
safi sana mkuu ulifaidi
 
K

kibuyu180

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2016
Messages
1,191
Points
2,000
K

kibuyu180

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2016
1,191 2,000
Mwaka 2014 nilipiga manzi moja nzuri kinoma nyuma ya ukumbi wa kanisa x hapa dar. Ilikuwa hivi siku hiyo kulikuwa na misa ya mkesha wasimamizi ni vijana. mimi nilikuwa ndiye mwenyekiti. Upande wa ukumbi nilijipanga mimi na huyo manzi.
 
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2018
Messages
5,533
Points
2,000
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined May 22, 2018
5,533 2,000
Yaani wewe ndiye uliyekuwa kiongozi?
Mwaka 2014 nilipiga manzi moja nzuri kinoma nyuma ya ukumbi wa kanisa x hapa dar. Ilikuwa hivi siku hiyo kulikuwa na misa ya mkesha wasimamizi ni vijana. mimi nilikuwa ndiye mwenyekiti. Upande wa ukumbi nilijipanga mimi na huyo manzi.
 
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2010
Messages
4,209
Points
2,000
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2010
4,209 2,000
Kile kichaka cha hongera bar kabla hakijafyekwa pale ilipo parking kwenye fensi ya ustawi. Masai alikula mia tano yangu ilikua 2006....
 
Mbabe hunter

Mbabe hunter

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2016
Messages
283
Points
500
Mbabe hunter

Mbabe hunter

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2016
283 500
Mwezi wa 6 nikiwa natoka club redstone moshi narudi kcmc ile natoka nje kuchek bajaji namkuta manzi mmoja MD5 namuelewaga sana shombe ivi wa babati huku bas nakuta anapiga cm wenzake wamemuacha na gari, nkasema dada c unaenda kcmc twende nimechukua bajaji nipo alone, basi mzee kwenye bajaji ule upepo nalalamika baridi kali nikamkumbatia akajaa mara mate mate hee kainamia mashine anainyonya weeh nkamwambia bajaji endesha slow baridi sana.. basi mtoto nikamahusha ile suruali yake akakalia af bajaji akageuka dem kamwambia unaangalia nn ww.. dk km 7 nkapiga kimoko.. dem akasema tushusshe comfort pale maduka ya juu doh tukajikuta tumeingia lodge mzee nlikula mzigo adi asubaa!! Na hatukurudia tena.
 
MeruA

MeruA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
1,026
Points
2,000
MeruA

MeruA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2017
1,026 2,000
Mwezi wa 6 nikiwa natoka club redstone moshi narudi kcmc ile natoka nje kuchek bajaji namkuta manzi mmoja MD5 namuelewaga sana shombe ivi wa babati huku bas nakuta anapiga cm wenzake wamemuacha na gari, nkasema dada c unaenda kcmc twende nimechukua bajaji nipo alone, basi mzee kwenye bajaji ule upepo nalalamika baridi kali nikamkumbatia akajaa mara mate mate hee kainamia mashine anainyonya weeh nkamwambia bajaji endesha slow baridi sana.. basi mtoto nikamahusha ile suruali yake akakalia af bajaji akageuka dem kamwambia unaangalia nn ww.. dk km 7 nkapiga kimoko.. dem akasema tushusshe comfort pale maduka ya juu doh tukajikuta tumeingia lodge mzee nlikula mzigo adi asubaa!! Na hatukurudia tena.
Ni shombe fulani hivi wa Babati,
Mkuu kapime HIV, hao ni wairaq wala sishangai.
 

Forum statistics

Threads 1,342,658
Members 514,746
Posts 32,758,976
Top