Mazingira gani ya hatari uliwahi kufanya mapenzi?

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
9,055
Points
2,000

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
9,055 2,000
Mwezi wa saba mwaka huu, tunapombeka mitaa flani ya uzunguni bar, Niko na rafiki yangu(ambae pia tunafanya nae kampuni moja) na mdada wa ofisini pia, na mke wa huyo mshikaji. Pale mchezo naujua mm, huyo rafiki yangu na huyo msichana kuwa huyo co-worker wa kike ni mchepuko wa huyo rafiki yangu, bia, nyama story kwa wingi yule rafiki yangu akanitext nataka kuondoka na huyu mchepuko wangu nikapige japo kimoja, ila namdanganya wife naenda mtolea hela kesho anasafiri, mke wake akakubali kiroho safi, wakaondoka nikabaki na mke wa rafik yangu, na huyu mke wa rafiki nyangu ana bonge la shape nani bingwa wakuvaa ovyo, akasema tuhame bar twende bar nyingine, naendesha gar aakaanza nitomasa kwenye dushe balaa huku anampigia mume wake kuwa tunahama bar atatukuta kwenye bar nyingine daah uzalendo ukanishika nikaenda park nje ya get la nyumbani kwangu nikajipigia show nzitoo ya bao mbili, tumemaliza akaniambia yule rafiki yako si anajikuta Malaya mbele yangu, kumbe wife wake anajua mpango wote na anajua anamla yule mfanyakazi kitambo. Jamaa akisafiri huwa anahamia kwangu na jamaa hawez kurudi bila mm kujua kwa sababu najua ratiba zote Zaki ofisi, naomba nikaongozee mahari kwao siyo kwa uzinzi anao nifanyia huyu mama nanii
hiyo ndio wanasema "ukimwaga ugali wanamwaga mboga",hatari sana.
 

7ve

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2014
Messages
701
Points
1,000

7ve

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2014
701 1,000
Mwezi wa saba mwaka huu, tunapombeka mitaa flani ya uzunguni bar, Niko na rafiki yangu(ambae pia tunafanya nae kampuni moja) na mdada wa ofisini pia, na mke wa huyo mshikaji. Pale mchezo naujua mm, huyo rafiki yangu na huyo msichana kuwa huyo co-worker wa kike ni mchepuko wa huyo rafiki yangu, bia, nyama story kwa wingi yule rafiki yangu akanitext nataka kuondoka na huyu mchepuko wangu nikapige japo kimoja, ila namdanganya wife naenda mtolea hela kesho anasafiri, mke wake akakubali kiroho safi, wakaondoka nikabaki na mke wa rafik yangu, na huyu mke wa rafiki nyangu ana bonge la shape nani bingwa wakuvaa ovyo, akasema tuhame bar twende bar nyingine, naendesha gar aakaanza nitomasa kwenye dushe balaa huku anampigia mume wake kuwa tunahama bar atatukuta kwenye bar nyingine daah uzalendo ukanishika nikaenda park nje ya get la nyumbani kwangu nikajipigia show nzitoo ya bao mbili, tumemaliza akaniambia yule rafiki yako si anajikuta Malaya mbele yangu, kumbe wife wake anajua mpango wote na anajua anamla yule mfanyakazi kitambo. Jamaa akisafiri huwa anahamia kwangu na jamaa hawez kurudi bila mm kujua kwa sababu najua ratiba zote Zaki ofisi, naomba nikaongozee mahari kwao siyo kwa uzinzi anao nifanyia huyu mama nanii
Mkuu hiyo cheni una iyonaje kama mchepuko wa mshikaji na wenyewe una toa umeme huko kuja kwa jamaa yako nawewe si una jiunga kwenye grid ya taifa. Ama kweli ngoma kuisha ni mpakA Dawa ipatikane.
 

Pharm D

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2017
Messages
1,039
Points
2,000

Pharm D

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2017
1,039 2,000
Baada ya kuwa msoma comment kwny huu uzi leo naona niwashirikishe situation moja hv ya kininja...

Mwaka juzi 2017 nikiwa ndio nmeanza kaz kwny hospital flan kule moshi kuna dogo mmoja mtoto wa mwenye nyumba nlipokua nmepanga kwa wakat huo alikua anasoma form 3.

Huwa kuna zile project wanafanyaga sasa aliniomba nimpe muongozo namna gan ataweza kuifanyia pale kazin kwangu.

Nkamtaftia heading inayohusisha kitengo changu then nkampa tareh ambayo sina clinic waje tuipangue chap...

Siku ilipofika wakaja group la dent wa5 nkawapigia nkawaambia kabla hawajakabidh report shulen wailete kwng niikague kwanza.

Walinletea nkairekebisha kidogo then nkamwambia ntakushtua uifuate geto kwangu kakaanza kujichekesha nkampa angalizo ahakikishe muda anaingia hakuna mtu anamuona...

Nlivyoona dogo kama anajiongeza kiutuuzima nkamgusia kuna khanga yako flan hv ukiiva nafs yng inaweweseka kila unavyopiga hatua kama vp ukija uivae ili niteseke vzr...

Akauliza kweli? Nkamwambia nateseka haswa ila ndio hvyo fursa ya kujieleza ndio nakosa, akasema basi ntaivaa hyo nkaongezea ile nguo ndogo ya ndan kabisa uitolee hukohuko uje na khanga tu akasema sawa ila anaogopa iwe taratibu maana hajazoea...

Mishale ya saa2 usk alivyomaliza kupika akawatengea wazaz wake chakula nkaona text acha mlango wazi nakuja...

Dogo akazama ndichi chaaap nkamuokota kumrushia kitandan nkala mzigo mbichiiii nkamkojolea kimoko akaniambia aende akachek mazingira atoe vyombo mezan then atarud...

Sasa pale geto langu lilikua la nje na nyumba yenyew sio self yaan choo kipo nje, kidogo namuona amevaa taulo anaelekea bomban kuchota maji aingie bafun akili zangu za kichwa cha chini zikanituma ntangulie bafun nkajibane kulekule akija anikute tuendelee na show...

Nkavaa kibukta bila boxer nkazama bafuni bila yeye kujua sasa alivyokuja akataka kuunguza picha alipiga kelele kwa mshtuko maana hakutarajia kukutana na mtu kule bafun ila bahat nzuri nlimnyamazisha na hakuna mtu alimsikia...

Nkamgarauza cha wima wima mpaka nafs yng ikaridhika baadae kabisa ndio nkampa riport yake.

Dogo yuko form5 morogoro nlipata trip moja ya kikaz nkamvuta hotel nkaspend nae two days na kila akienda likizo anapitia kwangu aliwe kidogo ndio arudi home na hata akiwa anarud shule anapitia kwangu kwanza atoe burudan ndio aende shule.
 

blance86

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
1,132
Points
2,000

blance86

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
1,132 2,000
Baada ya kuwa msoma comment kwny huu uzi leo naona niwashirikishe situation moja hv ya kininja...

Mwaka juzi 2017 nikiwa ndio nmeanza kaz kwny hospital flan kule moshi kuna dogo mmoja mtoto wa mwenye nyumba nlipokua nmepanga kwa wakat huo alikua anasoma form 3.

Huwa kuna zile project wanafanyaga sasa aliniomba nimpe muongozo namna gan ataweza kuifanyia pale kazin kwangu.

Nkamtaftia heading inayohusisha kitengo changu then nkampa tareh ambayo sina clinic waje tuipangue chap...

Siku ilipofika wakaja group la dent wa5 nkawapigia nkawaambia kabla hawajakabidh report shulen wailete kwng niikague kwanza.

Walinletea nkairekebisha kidogo then nkamwambia ntakushtua uifuate geto kwangu kakaanza kujichekesha nkampa angalizo ahakikishe muda anaingia hakuna mtu anamuona...

Nlivyoona dogo kama anajiongeza kiutuuzima nkamgusia kuna khanga yako flan hv ukiiva nafs yng inaweweseka kila unavyopiga hatua kama vp ukija uivae ili niteseke vzr...

Akauliza kweli? Nkamwambia nateseka haswa ila ndio hvyo fursa ya kujieleza ndio nakosa, akasema basi ntaivaa hyo nkaongezea ile nguo ndogo ya ndan kabisa uitolee hukohuko uje na khanga tu akasema sawa ila anaogopa iwe taratibu maana hajazoea...

Mishale ya saa2 usk alivyomaliza kupika akawatengea wazaz wake chakula nkaona text acha mlango wazi nakuja...

Dogo akazama ndichi chaaap nkamuokota kumrushia kitandan nkala mzigo mbichiiii nkamkojolea kimoko akaniambia aende akachek mazingira atoe vyombo mezan then atarud...

Sasa pale geto langu lilikua la nje na nyumba yenyew sio self yaan choo kipo nje, kidogo namuona amevaa taulo anaelekea bomban kuchota maji aingie bafun akili zangu za kichwa cha chini zikanituma ntangulie bafun nkajibane kulekule akija anikute tuendelee na show...

Nkavaa kibukta bila boxer nkazama bafuni bila yeye kujua sasa alivyokuja akataka kuunguza picha alipiga kelele kwa mshtuko maana hakutarajia kukutana na mtu kule bafun ila bahat nzuri nlimnyamazisha na hakuna mtu alimsikia...

Nkamgarauza cha wima wima mpaka nafs yng ikaridhika baadae kabisa ndio nkampa riport yake.

Dogo yuko form5 morogoro nlipata trip moja ya kikaz nkamvuta hotel nkaspend nae two days na kila akienda likizo anapitia kwangu aliwe kidogo ndio arudi home na hata akiwa anarud shule anapitia kwangu kwanza atoe burudan ndio aende shule.
Hakikisha unamuwowaa mkuu
 

leunamme

Senior Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
134
Points
250

leunamme

Senior Member
Joined Mar 6, 2017
134 250
Baada ya kuwa msoma comment kwny huu uzi leo naona niwashirikishe situation moja hv ya kininja...

Mwaka juzi 2017 nikiwa ndio nmeanza kaz kwny hospital flan kule moshi kuna dogo mmoja mtoto wa mwenye nyumba nlipokua nmepanga kwa wakat huo alikua anasoma form 3.

Huwa kuna zile project wanafanyaga sasa aliniomba nimpe muongozo namna gan ataweza kuifanyia pale kazin kwangu.

Nkamtaftia heading inayohusisha kitengo changu then nkampa tareh ambayo sina clinic waje tuipangue chap...

Siku ilipofika wakaja group la dent wa5 nkawapigia nkawaambia kabla hawajakabidh report shulen wailete kwng niikague kwanza.

Walinletea nkairekebisha kidogo then nkamwambia ntakushtua uifuate geto kwangu kakaanza kujichekesha nkampa angalizo ahakikishe muda anaingia hakuna mtu anamuona...

Nlivyoona dogo kama anajiongeza kiutuuzima nkamgusia kuna khanga yako flan hv ukiiva nafs yng inaweweseka kila unavyopiga hatua kama vp ukija uivae ili niteseke vzr...

Akauliza kweli? Nkamwambia nateseka haswa ila ndio hvyo fursa ya kujieleza ndio nakosa, akasema basi ntaivaa hyo nkaongezea ile nguo ndogo ya ndan kabisa uitolee hukohuko uje na khanga tu akasema sawa ila anaogopa iwe taratibu maana hajazoea...

Mishale ya saa2 usk alivyomaliza kupika akawatengea wazaz wake chakula nkaona text acha mlango wazi nakuja...

Dogo akazama ndichi chaaap nkamuokota kumrushia kitandan nkala mzigo mbichiiii nkamkojolea kimoko akaniambia aende akachek mazingira atoe vyombo mezan then atarud...

Sasa pale geto langu lilikua la nje na nyumba yenyew sio self yaan choo kipo nje, kidogo namuona amevaa taulo anaelekea bomban kuchota maji aingie bafun akili zangu za kichwa cha chini zikanituma ntangulie bafun nkajibane kulekule akija anikute tuendelee na show...

Nkavaa kibukta bila boxer nkazama bafuni bila yeye kujua sasa alivyokuja akataka kuunguza picha alipiga kelele kwa mshtuko maana hakutarajia kukutana na mtu kule bafun ila bahat nzuri nlimnyamazisha na hakuna mtu alimsikia...

Nkamgarauza cha wima wima mpaka nafs yng ikaridhika baadae kabisa ndio nkampa riport yake.

Dogo yuko form5 morogoro nlipata trip moja ya kikaz nkamvuta hotel nkaspend nae two days na kila akienda likizo anapitia kwangu aliwe kidogo ndio arudi home na hata akiwa anarud shule anapitia kwangu kwanza atoe burudan ndio aende shule.
Miaka 30 mkuu
 

yellow eyes

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2018
Messages
1,533
Points
2,000

yellow eyes

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2018
1,533 2,000
Daaaa wewe n kiboko,
Baada ya kuwa msoma comment kwny huu uzi leo naona niwashirikishe situation moja hv ya kininja...

Mwaka juzi 2017 nikiwa ndio nmeanza kaz kwny hospital flan kule moshi kuna dogo mmoja mtoto wa mwenye nyumba nlipokua nmepanga kwa wakat huo alikua anasoma form 3.

Huwa kuna zile project wanafanyaga sasa aliniomba nimpe muongozo namna gan ataweza kuifanyia pale kazin kwangu.

Nkamtaftia heading inayohusisha kitengo changu then nkampa tareh ambayo sina clinic waje tuipangue chap...

Siku ilipofika wakaja group la dent wa5 nkawapigia nkawaambia kabla hawajakabidh report shulen wailete kwng niikague kwanza.

Walinletea nkairekebisha kidogo then nkamwambia ntakushtua uifuate geto kwangu kakaanza kujichekesha nkampa angalizo ahakikishe muda anaingia hakuna mtu anamuona...

Nlivyoona dogo kama anajiongeza kiutuuzima nkamgusia kuna khanga yako flan hv ukiiva nafs yng inaweweseka kila unavyopiga hatua kama vp ukija uivae ili niteseke vzr...

Akauliza kweli? Nkamwambia nateseka haswa ila ndio hvyo fursa ya kujieleza ndio nakosa, akasema basi ntaivaa hyo nkaongezea ile nguo ndogo ya ndan kabisa uitolee hukohuko uje na khanga tu akasema sawa ila anaogopa iwe taratibu maana hajazoea...

Mishale ya saa2 usk alivyomaliza kupika akawatengea wazaz wake chakula nkaona text acha mlango wazi nakuja...

Dogo akazama ndichi chaaap nkamuokota kumrushia kitandan nkala mzigo mbichiiii nkamkojolea kimoko akaniambia aende akachek mazingira atoe vyombo mezan then atarud...

Sasa pale geto langu lilikua la nje na nyumba yenyew sio self yaan choo kipo nje, kidogo namuona amevaa taulo anaelekea bomban kuchota maji aingie bafun akili zangu za kichwa cha chini zikanituma ntangulie bafun nkajibane kulekule akija anikute tuendelee na show...

Nkavaa kibukta bila boxer nkazama bafuni bila yeye kujua sasa alivyokuja akataka kuunguza picha alipiga kelele kwa mshtuko maana hakutarajia kukutana na mtu kule bafun ila bahat nzuri nlimnyamazisha na hakuna mtu alimsikia...

Nkamgarauza cha wima wima mpaka nafs yng ikaridhika baadae kabisa ndio nkampa riport yake.

Dogo yuko form5 morogoro nlipata trip moja ya kikaz nkamvuta hotel nkaspend nae two days na kila akienda likizo anapitia kwangu aliwe kidogo ndio arudi home na hata akiwa anarud shule anapitia kwangu kwanza atoe burudan ndio aende shule.
 

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
13,290
Points
2,000

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
13,290 2,000
Baada ya kuwa msoma comment kwny huu uzi leo naona niwashirikishe situation moja hv ya kininja...

Mwaka juzi 2017 nikiwa ndio nmeanza kaz kwny hospital flan kule moshi kuna dogo mmoja mtoto wa mwenye nyumba nlipokua nmepanga kwa wakat huo alikua anasoma form 3.

Huwa kuna zile project wanafanyaga sasa aliniomba nimpe muongozo namna gan ataweza kuifanyia pale kazin kwangu.

Nkamtaftia heading inayohusisha kitengo changu then nkampa tareh ambayo sina clinic waje tuipangue chap...

Siku ilipofika wakaja group la dent wa5 nkawapigia nkawaambia kabla hawajakabidh report shulen wailete kwng niikague kwanza.

Walinletea nkairekebisha kidogo then nkamwambia ntakushtua uifuate geto kwangu kakaanza kujichekesha nkampa angalizo ahakikishe muda anaingia hakuna mtu anamuona...

Nlivyoona dogo kama anajiongeza kiutuuzima nkamgusia kuna khanga yako flan hv ukiiva nafs yng inaweweseka kila unavyopiga hatua kama vp ukija uivae ili niteseke vzr...

Akauliza kweli? Nkamwambia nateseka haswa ila ndio hvyo fursa ya kujieleza ndio nakosa, akasema basi ntaivaa hyo nkaongezea ile nguo ndogo ya ndan kabisa uitolee hukohuko uje na khanga tu akasema sawa ila anaogopa iwe taratibu maana hajazoea...

Mishale ya saa2 usk alivyomaliza kupika akawatengea wazaz wake chakula nkaona text acha mlango wazi nakuja...

Dogo akazama ndichi chaaap nkamuokota kumrushia kitandan nkala mzigo mbichiiii nkamkojolea kimoko akaniambia aende akachek mazingira atoe vyombo mezan then atarud...

Sasa pale geto langu lilikua la nje na nyumba yenyew sio self yaan choo kipo nje, kidogo namuona amevaa taulo anaelekea bomban kuchota maji aingie bafun akili zangu za kichwa cha chini zikanituma ntangulie bafun nkajibane kulekule akija anikute tuendelee na show...

Nkavaa kibukta bila boxer nkazama bafuni bila yeye kujua sasa alivyokuja akataka kuunguza picha alipiga kelele kwa mshtuko maana hakutarajia kukutana na mtu kule bafun ila bahat nzuri nlimnyamazisha na hakuna mtu alimsikia...

Nkamgarauza cha wima wima mpaka nafs yng ikaridhika baadae kabisa ndio nkampa riport yake.

Dogo yuko form5 morogoro nlipata trip moja ya kikaz nkamvuta hotel nkaspend nae two days na kila akienda likizo anapitia kwangu aliwe kidogo ndio arudi home na hata akiwa anarud shule anapitia kwangu kwanza atoe burudan ndio aende shule.
Miaka 30 baba inakutafuta dah
 

Forum statistics

Threads 1,358,397
Members 519,294
Posts 33,167,210
Top