Mazingira gani ya hatari uliwahi kufanya mapenzi?

B

Bushmamy

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2019
Messages
289
Points
250
B

Bushmamy

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2019
289 250
Ngono mbaya sana...Juzi hapa nipo kijijini kwenye msiba kwenye kigiza cha saa mbili usiku nikamchukua demu mmoja nikatoka naye ile anakaribia kwao nikaangusha pale pale njiani nikala mzigo kilikuwa ni ki njia chembamba..Aisee akapita baharia mmoja akaniruka mgongoni na akaendelea na safari zake kama hajaona kitu. Nilipomaliza kila nilipokuwa nakumbuka nikawa nacheka mwenyewe! Dah yule baharia aliniruka mgongoni na akaendelea na mwendo wake wala hakugeuka kuangalia! Nilimpa salute yule jamaa aisee.......Dah kweli ngono ni ulevi mbaya sana!
Duh hadi wewe kiongozi? Mi nkajua unajua siasa tu, hatari
 
B

Bushmamy

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2019
Messages
289
Points
250
B

Bushmamy

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2019
289 250
Kichakani, mke wa mtu af mvua ikatukuta huko huko japo haikuwa kubwa..kwa ujanja nikamwambia tufanye style ya yy kujisevia(awe juu), LENGO ili YEYE NDO ALOWANE
Haaaaa a mbwa haaaa mbwa Haaa jamani Nimecheka eti yeye ndo alowane
 
pokrei

pokrei

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
453
Points
500
pokrei

pokrei

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
453 500
Antonio Naomba wewe sasa kwa Uzi wako huu uwapime watu wa JF Na baadhi ya waanzisha thread za kuponda Singles mom
Umeona watu wakifurahia Na kushadadia habari za ngono tena wengi nila tahadhari za kinga.
Mathalani tuchukulie hawa wote kwa mazingira yao waliacha Mimba
Sasa si hawa hawa wanaoponda Single mama?
Sasa hapa wana akili au matope?
Uzinzi ruksa matokeo wa wanachofanya ni dhambi.
Nilidhani uzi wako usingekuwa Na likes hata Moja au wangelushambulia why ulifanya vile.
Mungu kawaumbua kumbe wengi ndo Masingle Faza tena Aibuana hata watoto wao hawajui wanaishije
In the matter of fact wadada ndo wabeba mimba basi ndo mana hawa hawa wanakuja kuwakashfu Na kuwashawishi watu wasioe Single mazas.
Aiseeee JF men are some sort of Evils.
Habari zenu wana jukwaa? Ni sehemu gani hatarishi uliwahi kufanya ngono? Mimi ni hospital, nilimgegeda nurse ninayefahamiana nae.
 
a45

a45

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2017
Messages
925
Points
1,000
a45

a45

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2017
925 1,000
Ngono mbaya sana...Juzi hapa nipo kijijini kwenye msiba kwenye kigiza cha saa mbili usiku nikamchukua demu mmoja nikatoka naye ile anakaribia kwao nikaangusha pale pale njiani nikala mzigo kilikuwa ni ki njia chembamba..Aisee akapita baharia mmoja akaniruka mgongoni na akaendelea na safari zake kama hajaona kitu. Nilipomaliza kila nilipokuwa nakumbuka nikawa nacheka mwenyewe! Dah yule baharia aliniruka mgongoni na akaendelea na mwendo wake wala hakugeuka kuangalia! Nilimpa salute yule jamaa aisee.......Dah kweli ngono ni ulevi mbaya sana!
aisee huyo jamaa ni legend kabisa aisee akea busy na Safari zake
 
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
7,998
Points
2,000
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
7,998 2,000
Daah hatari Sana,

Nilifanya mapenzi kwenye banda la mbuzi na mama mtu mzima baada ya kumpelekea mbuzi tukawaweka Sasa si mbuzi wakaanza kupandana muda huo huo, Yule mama akaanza kucheka afu ananiangalia Mimi, ubaya Mimi pia nilidindisha daah....utani utani nikajikuta nishaanza kunyonya chuchu Yule mama full mishanga aiseee

Nyingne shuleni advance shule ya boarding mkoa wa Pwani shule ya boyz(.......) Nilikula mzigo Mwalimu wangu wa Kemia aise, utani utani tu ticha alikuwa mkali Sanaa afu kumbe Hana msela Ni full nyegezii.....alikuwa ananielekeza swali la Kemia calculation za titration..Sasa tupo wawili tu mi nilimsogelea kbsa ili nielewe na kuona vizuri anavyo nifundisha...kumbe nimeunganisha chaji bila mi kujua daah, nakuta pindi linaenda slow, akaniuliza kitu nikashindwa Basi akajua nawaza kile anachowaza yeye, akatoka nje kuchek Hali ya hewa nje kulikuwa kumetulia tu, basi akarudi akaanza maswali ooh huelewi unawaza Nini? Mi nikasema mbona nakuelewa vizuri tu, basi nikajongeza nikawa namuangalia macho yake tu duuh c akaanza kunionea aibu aise, nikamwambia Mwalimu Kama utanifukuzisha shule sawa tu, Ila ukweli mi nakupenda na hapa ninahali Tete, hakujibu kitu.....
Nikamshika mkono, saa, nikaanza kumpapasa duuh alikuwa na Libido hatariii,
Mwisho nilipiga kimoko, weekend naenda kulala kwake kibabe......Hadi Leo kaolewa Ila tunawasiliana vzr Sana na heshima IPO kipolo tunapasha siku moja moja tukiamua!!!!

Chuo nilimfumania demu anachek porn afu anajitomasa tomasa room, alikuwa shombe shombe daah siku hiyo sitakuja kusahau aisee Yule demu sikutegemea km angenifanyia vileeee
Chukua like yangu mkuu
 
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
7,998
Points
2,000
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
7,998 2,000
Naona umepaniki kaka
Antonio Naomba wewe sasa kwa Uzi wako huu uwapime watu wa JF Na baadhi ya waanzisha thread za kuponda Singles mom
Umeona watu wakifurahia Na kushadadia habari za ngono tena wengi nila tahadhari za kinga.
Mathalani tuchukulie hawa wote kwa mazingira yao waliacha Mimba
Sasa si hawa hawa wanaoponda Single mama?
Sasa hapa wana akili au matope?
Uzinzi ruksa matokeo wa wanachofanya ni dhambi.
Nilidhani uzi wako usingekuwa Na likes hata Moja au wangelushambulia why ulifanya vile.
Mungu kawaumbua kumbe wengi ndo Masingle Faza tena Aibuana hata watoto wao hawajui wanaishije
In the matter of fact wadada ndo wabeba mimba basi ndo mana hawa hawa wanakuja kuwakashfu Na kuwashawishi watu wasioe Single mazas.
Aiseeee JF men are some sort of Evils.
 
jajuu

jajuu

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
286
Points
500
jajuu

jajuu

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
286 500
Antonio Naomba wewe sasa kwa Uzi wako huu uwapime watu wa JF Na baadhi ya waanzisha thread za kuponda Singles mom
Umeona watu wakifurahia Na kushadadia habari za ngono tena wengi nila tahadhari za kinga.
Mathalani tuchukulie hawa wote kwa mazingira yao waliacha Mimba
Sasa si hawa hawa wanaoponda Single mama?
Sasa hapa wana akili au matope?
Uzinzi ruksa matokeo wa wanachofanya ni dhambi.
Nilidhani uzi wako usingekuwa Na likes hata Moja au wangelushambulia why ulifanya vile.
Mungu kawaumbua kumbe wengi ndo Masingle Faza tena Aibuana hata watoto wao hawajui wanaishije
In the matter of fact wadada ndo wabeba mimba basi ndo mana hawa hawa wanakuja kuwakashfu Na kuwashawishi watu wasioe Single mazas.
Aiseeee JF men are some sort of Evils.
Hahaha pole sana mkuu....
 
pokrei

pokrei

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
453
Points
500
pokrei

pokrei

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
453 500
Mimba sasa walizokimbia ...Na Ndo mabingwa wa kuanzisha nyuzi za kuponda
Uzi woteee huu ndomu haijazingatiwa 90% dah
Mama wanaolea Na kuhamasisha Wasipate Waume.Back to them ndo Mazalishaji makubwa Na mabazazi ya kukimbia Majukumu.Shubamiti zenyuuuu
 
Hassan Mambosasa

Hassan Mambosasa

Verified Member
Joined
Aug 2, 2014
Messages
2,165
Points
2,000
Hassan Mambosasa

Hassan Mambosasa

Verified Member
Joined Aug 2, 2014
2,165 2,000
Ila wakiwatia mimba wadada Na kuwakimbia hawa hawa wanakuja kuanzidha thread za kuwaponda ila kuwafunua skert bila kinga ni sawa..nyie watu wa Humu ni Full hypocricy.
Oooh nashauri MTU usioe Single mom nyoo nyooo nyooo
Kabla ya kunyooshea wengine kidole, hakikisha hicho kiganja chako ni kisafi(huna dhambi). Vinginevyo kimya ni jambo muhimu kuliko kitu chochote kike, hata hao wadada huko juu kuna waliyosimulia. Humu si wanaume pekee.
 
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2017
Messages
2,649
Points
2,000
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2017
2,649 2,000
Antonio Naomba wewe sasa kwa Uzi wako huu uwapime watu wa JF Na baadhi ya waanzisha thread za kuponda Singles mom
Umeona watu wakifurahia Na kushadadia habari za ngono tena wengi nila tahadhari za kinga.
Mathalani tuchukulie hawa wote kwa mazingira yao waliacha Mimba
Sasa si hawa hawa wanaoponda Single mama?
Sasa hapa wana akili au matope?
Uzinzi ruksa matokeo wa wanachofanya ni dhambi.
Nilidhani uzi wako usingekuwa Na likes hata Moja au wangelushambulia why ulifanya vile.
Mungu kawaumbua kumbe wengi ndo Masingle Faza tena Aibuana hata watoto wao hawajui wanaishije
In the matter of fact wadada ndo wabeba mimba basi ndo mana hawa hawa wanakuja kuwakashfu Na kuwashawishi watu wasioe Single mazas.
Aiseeee JF men are some sort of Evils.
Umepanic na wakati wanaofanya mapenzi ni wengine pole
 
stanleyRuta

stanleyRuta

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2014
Messages
755
Points
500
stanleyRuta

stanleyRuta

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2014
755 500
Ngono mbaya sana...Juzi hapa nipo kijijini kwenye msiba kwenye kigiza cha saa mbili usiku nikamchukua demu mmoja nikatoka naye ile anakaribia kwao nikaangusha pale pale njiani nikala mzigo kilikuwa ni ki njia chembamba..Aisee akapita baharia mmoja akaniruka mgongoni na akaendelea na safari zake kama hajaona kitu. Nilipomaliza kila nilipokuwa nakumbuka nikawa nacheka mwenyewe! Dah yule baharia aliniruka mgongoni na akaendelea na mwendo wake wala hakugeuka kuangalia! Nilimpa salute yule jamaa aisee.......Dah kweli ngono ni ulevi mbaya sana!
Same case.....ahahaha
 
D

davexit

Member
Joined
Jan 28, 2019
Messages
15
Points
75
D

davexit

Member
Joined Jan 28, 2019
15 75
Mwezi wa saba mwaka huu, tunapombeka mitaa flani ya uzunguni bar, Niko na rafiki yangu(ambae pia tunafanya nae kampuni moja) na mdada wa ofisini pia, na mke wa huyo mshikaji. Pale mchezo naujua mm, huyo rafiki yangu na huyo msichana kuwa huyo co-worker wa kike ni mchepuko wa huyo rafiki yangu, bia, nyama story kwa wingi yule rafiki yangu akanitext nataka kuondoka na huyu mchepuko wangu nikapige japo kimoja, ila namdanganya wife naenda mtolea hela kesho anasafiri, mke wake akakubali kiroho safi, wakaondoka nikabaki na mke wa rafik yangu, na huyu mke wa rafiki nyangu ana bonge la shape nani bingwa wakuvaa ovyo, akasema tuhame bar twende bar nyingine, naendesha gar aakaanza nitomasa kwenye dushe balaa huku anampigia mume wake kuwa tunahama bar atatukuta kwenye bar nyingine daah uzalendo ukanishika nikaenda park nje ya get la nyumbani kwangu nikajipigia show nzitoo ya bao mbili, tumemaliza akaniambia yule rafiki yako si anajikuta Malaya mbele yangu, kumbe wife wake anajua mpango wote na anajua anamla yule mfanyakazi kitambo. Jamaa akisafiri huwa anahamia kwangu na jamaa hawez kurudi bila mm kujua kwa sababu najua ratiba zote Zaki ofisi, naomba nikaongozee mahari kwao siyo kwa uzinzi anao nifanyia huyu mama nanii
 
jaap

jaap

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2018
Messages
451
Points
500
jaap

jaap

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2018
451 500
Kweli nyege mbaya nilimgonga katibu mmoja Wa Bavicha ofisini kwake
Mwingine tena kwenye korido ya chadema kwenda kwenye ofisi ya Mbowe pale ufipa
We acha tu
Ata Mimi nilimla demu wa bawacha kwenye gari la kampeni jangwani tulijifunika bendera za chama.
 
gwijimimi

gwijimimi

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
7,162
Points
2,000
gwijimimi

gwijimimi

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2011
7,162 2,000
Duuuu hii kali sana
Kweli kabisa jombaa, hata mimi nilimpata wa hivyo. Ilikuwa mshike mshike. Kama hupati muda wa kupumzika, mazoezi na chakula na maji ya kutosha ni shida sana.

Siku ya kwanza tulikesha kabisa, ya pili, ya tatu, ya nne pia! Siku ya 5 nili- act nimesafiri kumbe nilikuwa nimechoka mbaaya! Yaani unajua kukesha!? Kila baada ya siku tatu au nne nilikuwa namwambia nimesafiri.

Alikuwa ananiambia anachoka mwili tu ila moyo wake yupo radhi kupigwa ukuni hata wiki. Nikimwita hakugoma wala kuchelewa!
Sijui tulipotezanaje!!!!????
 

Forum statistics

Threads 1,342,665
Members 514,746
Posts 32,759,259
Top