Mazingira gani ya hatari uliwahi kufanya mapenzi?

Mama Mzungu

Senior Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
191
Points
500

Mama Mzungu

Senior Member
Joined Jun 20, 2016
191 500
Kwa mara ya kwanza nakumbuka ilikua 2012 niko form 4 mwezi wa 5 tunafanya discussion kwenye nyumba ya mdada mmmoja hivi tulikua mtu 5 boys 2 girls 3. Asa siku ya tukio ilikua jmosi usiku wenzangu hawakuja tukawa wawili na huyo demu, tumeanza kusoma nikaona mwenzangu ananilegezea macho tu, anauliza maswali ya kijina mara anipige kdgo, mda a kuondoka akanisindikiza ile natoka getini kwao akanishika bega nikajaribu bahati yangu mzee nikala mzigo ila alikua anapiga mayow mpaka nikawa najistukia, tokea siku hiyo tukawa tunapeana tamu siku mojamoja.

Siku nyingin ilikua nimemaliza advance ile kurufi home nikakuta kuna kademu kageni kameamia kitaani kwetu dada aje alikua mwalimu yeye anashinda na mtoto, tulizoeana asa siku tukio aliniomba vocha nikamwambia njoo uchukue akagoma akadai nimpelekee, nikapeleka nilipofika nikamwomba nimkumbatie nilimmic kakubali kuja kushtuka vitambaa vya makochi viko chini na katoto ka dada ake kanamuuliza mamdogo mbona ulikua unalia???

Cku nyingine kalikua ni kademu fulani hivi nilikua namfundisha hitory alikua form two, axa ku nmemfundisha akasahau kitabu, akanipigia simu usiku kana saa 3 hiv kua kasahau kitabu anakuja kuchukua alipokichukua akaomba nimsindikize ila kwao sio mbali ni mwenfo wa dk 3 hiv, nikaona kananiuliza ninavyomsindikiza itakuaje akitukuta wifi yake (demu wangu) nikamwambia sina labda awe yeye, nikapiga kimoja kwe manyasi afu nilipoteza na jero langu kwenye manyasi
Aisee nimepata shida kuisoma.
 

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
5,056
Points
2,000

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
5,056 2,000
Kwa mara ya kwanza nakumbuka ilikua 2012 niko form 4 mwezi wa 5 tunafanya discussion kwenye nyumba ya mdada mmmoja hivi tulikua mtu 5 boys 2 girls 3. Asa siku ya tukio ilikua jmosi usiku wenzangu hawakuja tukawa wawili na huyo demu, tumeanza kusoma nikaona mwenzangu ananilegezea macho tu, anauliza maswali ya kijina mara anipige kdgo, mda a kuondoka akanisindikiza ile natoka getini kwao akanishika bega nikajaribu bahati yangu mzee nikala mzigo ila alikua anapiga mayow mpaka nikawa najistukia, tokea siku hiyo tukawa tunapeana tamu siku mojamoja.

Siku nyingin ilikua nimemaliza advance ile kurufi home nikakuta kuna kademu kageni kameamia kitaani kwetu dada aje alikua mwalimu yeye anashinda na mtoto, tulizoeana asa siku tukio aliniomba vocha nikamwambia njoo uchukue akagoma akadai nimpelekee, nikapeleka nilipofika nikamwomba nimkumbatie nilimmic kakubali kuja kushtuka vitambaa vya makochi viko chini na katoto ka dada ake kanamuuliza mamdogo mbona ulikua unalia???

Cku nyingine kalikua ni kademu fulani hivi nilikua namfundisha hitory alikua form two, axa ku nmemfundisha akasahau kitabu, akanipigia simu usiku kana saa 3 hiv kua kasahau kitabu anakuja kuchukua alipokichukua akaomba nimsindikize ila kwao sio mbali ni mwenfo wa dk 3 hiv, nikaona kananiuliza ninavyomsindikiza itakuaje akitukuta wifi yake (demu wangu) nikamwambia sina labda awe yeye, nikapiga kimoja kwe manyasi afu nilipoteza na jero langu kwenye manyasi
Muandishi na wewe umemaliza au upo chuo?
 

PTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
6,901
Points
2,000

PTER

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
6,901 2,000
Niliyoyafanya mimi hayapaswi kusimuliwa ngoja nikae kimya.
Nyuchi isikie harufu tu ikiwa ndani ya nguo ikifunuliwa akili yote kwisha habari yake
 

G Sam

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
7,604
Points
2,000

G Sam

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
7,604 2,000
Ngono mbaya sana...Juzi hapa nipo kijijini kwenye msiba kwenye kigiza cha saa mbili usiku nikamchukua demu mmoja nikatoka naye ile anakaribia kwao nikaangusha pale pale njiani nikala mzigo kilikuwa ni ki njia chembamba..Aisee akapita baharia mmoja akaniruka mgongoni na akaendelea na safari zake kama hajaona kitu. Nilipomaliza kila nilipokuwa nakumbuka nikawa nacheka mwenyewe! Dah yule baharia aliniruka mgongoni na akaendelea na mwendo wake wala hakugeuka kuangalia! Nilimpa salute yule jamaa aisee.......Dah kweli ngono ni ulevi mbaya sana!
 

Spider

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2011
Messages
1,425
Points
1,250

Spider

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2011
1,425 1,250
Ngono mbaya sana...Juzi hapa nipo kijijini kwenye msiba kwenye kigiza cha saa mbili usiku nikamchukua demu mmoja nikatoka naye ile anakaribia kwao nikaangusha pale pale njiani nikala mzigo kilikuwa ni ki njia chembamba..Aisee akapita baharia mmoja akaniruka mgongoni na akaendelea na safari zake kama hajaona kitu. Nilipomaliza kila nilipokuwa nakumbuka nikawa nacheka mwenyewe! Dah yule baharia aliniruka mgongoni na akaendelea na mwendo wake wala hakugeuka kuangalia! Nilimpa salute yule jamaa aisee.......Dah kweli ngono ni ulevi mbaya sana!
kumbe ni wewe ndiyo nilikuruka aisee...dah.
 

Lubebenamawe

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
1,262
Points
2,000

Lubebenamawe

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
1,262 2,000
Ngono mbaya sana...Juzi hapa nipo kijijini kwenye msiba kwenye kigiza cha saa mbili usiku nikamchukua demu mmoja nikatoka naye ile anakaribia kwao nikaangusha pale pale njiani nikala mzigo kilikuwa ni ki njia chembamba..Aisee akapita baharia mmoja akaniruka mgongoni na akaendelea na safari zake kama hajaona kitu. Nilipomaliza kila nilipokuwa nakumbuka nikawa nacheka mwenyewe! Dah yule baharia aliniruka mgongoni na akaendelea na mwendo wake wala hakugeuka kuangalia! Nilimpa salute yule jamaa aisee.......Dah kweli ngono ni ulevi mbaya sana!
Jamaa alijua mnatimiza masharti ya sangoma ndiyo hakuwasumbua.
 

yellow eyes

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2018
Messages
1,470
Points
2,000

yellow eyes

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2018
1,470 2,000
Na wewe pia n baharia
Ngono mbaya sana...Juzi hapa nipo kijijini kwenye msiba kwenye kigiza cha saa mbili usiku nikamchukua demu mmoja nikatoka naye ile anakaribia kwao nikaangusha pale pale njiani nikala mzigo kilikuwa ni ki njia chembamba..Aisee akapita baharia mmoja akaniruka mgongoni na akaendelea na safari zake kama hajaona kitu. Nilipomaliza kila nilipokuwa nakumbuka nikawa nacheka mwenyewe! Dah yule baharia aliniruka mgongoni na akaendelea na mwendo wake wala hakugeuka kuangalia! Nilimpa salute yule jamaa aisee.......Dah kweli ngono ni ulevi mbaya sana!
 

Swet-R

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2018
Messages
1,876
Points
2,000

Swet-R

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2018
1,876 2,000
Nshafanya sehemu hatarishi mara kadhaa, lakini hii hadi nikiikumbuka sijui najionaje,
Nilikua na mahusiano na mdada mmoja hivi mme wake ni mtu mzima kiasi ambae ni boss wangu, sasa walikua jubilee ya miaka kumi ya ndoa yao tukaenda kijijini kwao kusheherekea, siku mbili baada ya sherehe mchana na mme wake yupo nje na watu wengine, mdada kanipigia simu njoo nyumba kubwa nikaenda akaniambia ana hamu ya kugegedwa nikamwambia tuende wapi sasa akasema hapahapa, nilishtuka kidogo kwa mazingira yaliyokuwepo akaanza kushushq pichu nikasema ngoja nimhudumie fasta, dk tano tayari kishapiz na bado akataka apate cha pili, anakuja kupata cha pili tumetumia zaid ya dk 15 akaridhika, lakini wakati wote huo mi akili yangu ilikua kwenye milango ya nyumba kusikiliza kama kuna mtu anakuja, ila nyumba ilikua kubwa sana na ina milango kama minne hivi hadi ufike tulipokua.
Baada ya kutoka pale nilijiona mjinga sana kukubali tufanye kule ndani hata mzee niliona sana aibu kumwangalia.
Hii lazima ni mdada na mume mchaga
 

Forum statistics

Threads 1,352,622
Members 518,156
Posts 33,064,461
Top