Mazingira gani ya hatari uliwahi kufanya mapenzi?

HB.com

HB.com

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2015
Messages
545
Points
500
HB.com

HB.com

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2015
545 500
Dah! Nilifanya ujinga mmoja ambao mpaka sasa nikikumbuka moyo unaniuma sana.

Kuna Shemeji yangu yaani rafiki na mke wangu alikuwa na mazoea sana na mke wangu kiasi kwamba alikuwa anakuja Mara kwa Mara nyumban hata wakat mwingne mke wangu asipokuwepo kama kuna shida yoyote alikuwa anakuja. Kiufupi alijijengea mazingira kama ni nyumban kwake.

Sasa siku moja mama watoto akawa amesafiri kwenda nyumbani kusalimia akiwa huko mama akaugua ghafla hvyo akakaa kwa mda kidogo kumuuguza.

Sasa huyu Shemeji akawa amekuja nyumbani akaja kuchukua hela ya mchango kwaajili michango ya vikoba vyao maana alikuwa anampelekea mke wangu pindi hayupo.

Basi alivyofika nyumban nikamkaribisha akaingia ndani tukawa tunapiga stori mbili tatu Mara akaanza kuniuliza Shemeji mbona nyumba hujapiga deki mda nikamwambia ndio Shemeji si unajua tena mambo ya wanaume uvivu?!
Basi akaanza kunipigia deki akapiga sebuleni sasa wakati anapiga ile anavyoinama nikaanza kuingiwa na tamaa ukiangalia siku yenyewe ilikuwa jumapili.
Nikamuomba anipigie deki na chumban japo alisita kidogo kuingia chumban lakini nikamuomba naye akakubali.

Alivyoingia tu chumban na mimi nikazama akawa anadeki na mimi kama narekebisha mashuka kitandani, Mara nikapatwa na genye ghafla nikamsogelea na kumshika begani akasimama nikamwambia Shemeji nakuheshimu sana ila kama unavyojua wanaume nmetingwa sana hapa Nina hali mbaya , kama unavyojua mwenzako hayupo.

Nikaona kama anataka kutoka chumban nikamshika Mkono nikamwambia ni suala na kukubaliana tu Shemeji maana zikisikika purukushani watu watajiuliza ulifuata nini chumban kwa rafiki yako wakat hayupo?!?

Nikaona anashusha pumzi Mara kanaongea sio vizuri Shemeji atanionaje rafiki yangu ,akijua itakuwaje?!!

Yeye analalama hvyo mm tayari nachezea makalio na kunyonya maziwa nikaanza kuona anajinyosha kwa kukakamaa, ile kusogeza mdomo wangu mdomoni kwake akanipokea kwa denda la nguvu, kwakuwa alikuwa amevaa sket na blauz ya kitenge nikaibetua tu kwajuu nikaanza kumnyonya k nikakuta anakikandamiza kichwa changu kwenye k yake tukajikuta hao kitandani, nilipiga bao zangu mbili nikamwacha amalizie kudeki, alipomalizia tu. Nikamlete kwenye sofa hapo ndipo nayeye kapagawa akajisahau kama tunaiba

Akawa anatoa miguno hyo huku tunakulana denda akawa anauvuta ulimi wangu mithili ya kutaka kuuchomoa wote..

Nilipomaliza la tatu akaondoka. Ilipofika jion mida ya saa mbili nikakuta ananipigia simu anauliza uko nyumban mimi nikajibu nmetoka akasema rudi haraka nmekuletea chakula nikamwelekeza funguo ilipo ile narudi namkuta ananisubiri nilivyoingia tu ndani na kukaa tukajikuta denda zmeanza tena

Nikapiga kimoja cha fasta akaondoka zake maana wapangaji wenzetu wakawa wamerudirudi .

Kamchezo tulikaendeleza mpaka aliporudi mke wangu ndio tukaacha kurudiarudia.
Coffee
 
Graygregory

Graygregory

Member
Joined
Jul 2, 2017
Messages
74
Points
150
Graygregory

Graygregory

Member
Joined Jul 2, 2017
74 150
Nmekumbuka mbali sana. Kuna demu wa mshkaji wangu alikuaga hanielewi tu, yani hanipendi pendi tu si unajua wanawake anaweza kukuchukia bila sababu? Hadi jamaa ake akawa ananiuliza mbona hamuivi na Anna me najibu sijui.

Basi bwana, Siku moja nmekaa nje home yule dem akapita tulikua tunaishi mtaa mmoja, akanisalimia mambo nkashangaa nkamjibu poa akanambia unaeza kunsindikiza dukani alikua katumwa akanunue gesi nimsaidie kubeba, basi tukaenda nkamuuliza Leo maaajabu umensalmia na tunaongozana acha acheke eti hatukuzoeana tu, story hapa na pale.

Mda wa kurudi sijui shetani gani aliniingia mpaka Leo hua sielewi, si nkasema ngoja nitest kuomba? Kila navoomba sijibiwi demu yupo kimya si tumefika njian Kuna uchochoro na giza kiaina dem akasema eti kachoka tupumzike kidogo kulikua na msingi flan hvi tukakaa pale, nikaomba kidogo tu kushika paja mtoto anaguna kwa chini nkasema Tayari basi bhana nilipandisha sketi tu chupi nkasogeza pembeni nilitafuna yule mtoto hadi akawa anansifia huku kwa jamaa ake alikua anasema hanielewi na hanisalimii.

Tulimaliza tukabeba gesi nkamfkisha mpaka kwao nkasepa Baadae kama week jamaa ake akawa ananambia mbona Anna anakuulizia sana siku hizi na anasema nkusalmie nkamwambia nilimsaidia kubeba gas basi. Kimbembe kilikujaga siku ya bday ya mshkaji Niko na dem wangu na ye yupo anakomalia nikampe vitu madem bhana.. sema skufanya ajizi tulipotea kwa dk kadhaa tukaenda kupiga cha fasta kimoja halafu kila mmoja akarudi kwa mtu wake.

Walikujaga kuachana yule dem akasepa kwa dadaake dodoma. Nshampanga soon nna safari ya dodoma lazima nikagegede
 
Noah de voxser

Noah de voxser

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2017
Messages
748
Points
1,000
Noah de voxser

Noah de voxser

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2017
748 1,000
Duh.!
Kumbe huu Uzi bado upo tu?
Ngoja nitupie updates
Tarehe 7 mwezi huu mida ya saa 6 mchana nikiwa bandani kwangu ninapouziaga majeneza akapita manzi mmoja mke wa askari polisi huwa amezoea kunitania jina flani la utani!
Basi katika kutaniana nikamwita bandani kwangu akaja japo akawa anasita kuingia ndani (maana wanawake wengi wanaogopaga majeneza)
Basi tukapiga story mbili tatu akasema kuna rafiki wa mumewe kafiwa na mtoto hivyo yeye na mumewe wako kwenye msiba ila yeye alirudi nyumbani mara moja kuchukua charger ya simu
Basi nikaanza kumsifia kisha nikawa namtomasa nilipoona analegea nikamvuta mkono mpaka bandani kuna chumba pembeni ambako nahifadhi majeneza nikamwinamisha nikaanza kumtia ila kabla hata dakika tatu kuna watu wakawa wanabisha hodi nje nilipochungulia nakuta ni mme wa huyu dada akiwa na watu wengine kama wanne halafu nje wamepaki gari nikajua hili ni fumanizi!
Ukweli nilisita kutoka nje nitafute mbinu ya kufanya hapo demu anatetemeka kwa woga wa fumanizi ikabidi nimwingize kwenye jeneza mojawapo halafu niegeshe mfuniko pembeni kidogo ili asije kukosa hewa!
Baada ya hapo nikatoka nje kama sijui kinachoendelea nafika jamaa wanaulizia bei ya jeneza yaani nilijikuta nacheka peke yangu kumbe hawa jamaa wametoka msibani kuja kununua jeneza na hawajui kama mke wa afande yuko humu!
Niliwauzia jeneza walilochagua kisha wakaondoka nikarudi chumbani kula mzigo japo demu hakuwa na mzuka tena ukizingatia hofu ya fumanizi + kuingizwa kwenye jeneza akiwa hai!
Yaani mpaka leo kila tukionana anacheka sana maana lilikuwa tukio la aina yake
CHAI
 
Joowzey

Joowzey

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2015
Messages
9,179
Points
2,000
Joowzey

Joowzey

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2015
9,179 2,000
Nmekumbuka mbali sana. Kuna demu wa mshkaji wangu alikuaga hanielewi tu, yani hanipendi pendi tu si unajua wanawake anaweza kukuchukia bila sababu? Hadi jamaa ake akawa ananiuliza mbona hamuivi na Anna me najibu sijui.

Basi bwana, Siku moja nmekaa nje home yule dem akapita tulikua tunaishi mtaa mmoja, akanisalimia mambo nkashangaa nkamjibu poa akanambia unaeza kunsindikiza dukani alikua katumwa akanunue gesi nimsaidie kubeba, basi tukaenda nkamuuliza Leo maaajabu umensalmia na tunaongozana acha acheke eti hatukuzoeana tu, story hapa na pale.

Mda wa kurudi sijui shetani gani aliniingia mpaka Leo hua sielewi, si nkasema ngoja nitest kuomba? Kila navoomba sijibiwi demu yupo kimya si tumefika njian Kuna uchochoro na giza kiaina dem akasema eti kachoka tupumzike kidogo kulikua na msingi flan hvi tukakaa pale, nikaomba kidogo tu kushika paja mtoto anaguna kwa chini nkasema Tayari basi bhana nilipandisha sketi tu chupi nkasogeza pembeni nilitafuna yule mtoto hadi akawa anansifia huku kwa jamaa ake alikua anasema hanielewi na hanisalimii.

Tulimaliza tukabeba gesi nkamfkisha mpaka kwao nkasepa Baadae kama week jamaa ake akawa ananambia mbona Anna anakuulizia sana siku hizi na anasema nkusalmie nkamwambia nilimsaidia kubeba gas basi. Kimbembe kilikujaga siku ya bday ya mshkaji Niko na dem wangu na ye yupo anakomalia nikampe vitu madem bhana.. sema skufanya ajizi tulipotea kwa dk kadhaa tukaenda kupiga cha fasta kimoja halafu kila mmoja akarudi kwa mtu wake.

Walikujaga kuachana yule dem akasepa kwa dadaake dodoma. Nshampanga soon nna safari ya dodoma lazima nikagegede
Namba yake tafadhal
 
Samboko

Samboko

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2011
Messages
4,319
Points
2,000
Samboko

Samboko

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2011
4,319 2,000
Nmekumbuka mbali sana. Kuna demu wa mshkaji wangu alikuaga hanielewi tu, yani hanipendi pendi tu si unajua wanawake anaweza kukuchukia bila sababu? Hadi jamaa ake akawa ananiuliza mbona hamuivi na Anna me najibu sijui.

Basi bwana, Siku moja nmekaa nje home yule dem akapita tulikua tunaishi mtaa mmoja, akanisalimia mambo nkashangaa nkamjibu poa akanambia unaeza kunsindikiza dukani alikua katumwa akanunue gesi nimsaidie kubeba, basi tukaenda nkamuuliza Leo maaajabu umensalmia na tunaongozana acha acheke eti hatukuzoeana tu, story hapa na pale.

Mda wa kurudi sijui shetani gani aliniingia mpaka Leo hua sielewi, si nkasema ngoja nitest kuomba? Kila navoomba sijibiwi demu yupo kimya si tumefika njian Kuna uchochoro na giza kiaina dem akasema eti kachoka tupumzike kidogo kulikua na msingi flan hvi tukakaa pale, nikaomba kidogo tu kushika paja mtoto anaguna kwa chini nkasema Tayari basi bhana nilipandisha sketi tu chupi nkasogeza pembeni nilitafuna yule mtoto hadi akawa anansifia huku kwa jamaa ake alikua anasema hanielewi na hanisalimii.

Tulimaliza tukabeba gesi nkamfkisha mpaka kwao nkasepa Baadae kama week jamaa ake akawa ananambia mbona Anna anakuulizia sana siku hizi na anasema nkusalmie nkamwambia nilimsaidia kubeba gas basi. Kimbembe kilikujaga siku ya bday ya mshkaji Niko na dem wangu na ye yupo anakomalia nikampe vitu madem bhana.. sema skufanya ajizi tulipotea kwa dk kadhaa tukaenda kupiga cha fasta kimoja halafu kila mmoja akarudi kwa mtu wake.

Walikujaga kuachana yule dem akasepa kwa dadaake dodoma. Nshampanga soon nna safari ya dodoma lazima nikagegede
Kama mshikaji wako yupo humu ashakujua mkuu
 
Unskilled

Unskilled

Member
Joined
May 29, 2019
Messages
28
Points
45
Unskilled

Unskilled

Member
Joined May 29, 2019
28 45
OFISI YA WALIMU miaka kadhaa nyuma niliwahi kufanya mapenzi ndani ya ofisi ya waalm kipnd iko niko form five afu nilikua HP so niikua nimeenda prepo nikaomba funguo nikaingia stuff ilinianipange ratiba gafla akaja mwanafunzi mwenzangu nikawanamtania chuchuzake ilekugusa tu kumbe ndo ugonjwa wake mtoto akijilaza kifuani nikaziamtaa paap
Mtot akawatayari lkn akasema bila kondom ngumu haniamn so nikapiga hesabu kondom zipo domitory nafanyaje?
Nikatoke dirishani upande wanyuma ya ofisi nikajamlangoni nikapiga kufuli kw nje afu nikatoka nduki km hussein bolt kwenda kuchukua ndom narudi nakuta ananisubiri mzee nikavaa kondom kisha nikaingia vitani dk kumi na tano ziitosha kumaliza kuvunja sheria za shle, nchi na sheria za mungu it was so sweet like i was questioning the lady " i give u so swt.....she replies oooooh yeah" lakn ofisini kwangu ( student gvt office huko ndo nimegonga wanafunzi kibao wengn sahz niwaalimu huwanawauliza ukikuta mti anfanya mapenzi darasn utamfny nn wanaishia kucheka
Habari zenu wana jukwaa? Ni sehemu gani hatarishi uliwahi kufanya ngono? Mimi ni hospital, nilimgegeda nurse ninayefahamiana nae.
 
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
6,423
Points
2,000
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
6,423 2,000
Nmekumbuka mbali sana. Kuna demu wa mshkaji wangu alikuaga hanielewi tu, yani hanipendi pendi tu si unajua wanawake anaweza kukuchukia bila sababu? Hadi jamaa ake akawa ananiuliza mbona hamuivi na Anna me najibu sijui.

Basi bwana, Siku moja nmekaa nje home yule dem akapita tulikua tunaishi mtaa mmoja, akanisalimia mambo nkashangaa nkamjibu poa akanambia unaeza kunsindikiza dukani alikua katumwa akanunue gesi nimsaidie kubeba, basi tukaenda nkamuuliza Leo maaajabu umensalmia na tunaongozana acha acheke eti hatukuzoeana tu, story hapa na pale.

Mda wa kurudi sijui shetani gani aliniingia mpaka Leo hua sielewi, si nkasema ngoja nitest kuomba? Kila navoomba sijibiwi demu yupo kimya si tumefika njian Kuna uchochoro na giza kiaina dem akasema eti kachoka tupumzike kidogo kulikua na msingi flan hvi tukakaa pale, nikaomba kidogo tu kushika paja mtoto anaguna kwa chini nkasema Tayari basi bhana nilipandisha sketi tu chupi nkasogeza pembeni nilitafuna yule mtoto hadi akawa anansifia huku kwa jamaa ake alikua anasema hanielewi na hanisalimii.

Tulimaliza tukabeba gesi nkamfkisha mpaka kwao nkasepa Baadae kama week jamaa ake akawa ananambia mbona Anna anakuulizia sana siku hizi na anasema nkusalmie nkamwambia nilimsaidia kubeba gas basi. Kimbembe kilikujaga siku ya bday ya mshkaji Niko na dem wangu na ye yupo anakomalia nikampe vitu madem bhana.. sema skufanya ajizi tulipotea kwa dk kadhaa tukaenda kupiga cha fasta kimoja halafu kila mmoja akarudi kwa mtu wake.

Walikujaga kuachana yule dem akasepa kwa dadaake dodoma. Nshampanga soon nna safari ya dodoma lazima nikagegede
Eric shigongo
 
radika

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
17,498
Points
2,000
radika

radika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
17,498 2,000
Mtoni aisee siku zile nilimtoa dem kwao alitoka na mdogo wake wa miaka kama 7 hiv wa kike ili wasijue kama kaenda kufanya ujinga nilienda nao had mtoni kuna mto mbeya mbalizi unaitwa mto mbalizi basi ilifika saa tatu usiku nipo nao tu ilibidi dogo tumwambie atangulie mbele kidogo halafu bonge la giza dem nilimchezea sana mwenyewe akavua chupi na kulala kwenye majani japo vi mbigili vilikuwa vinachoma hatukuwa na namna nilipiga zangu bao moja safi maana kumuacha ilikuwa ngumu aliloa sana mdogo wake kumbe anatuchek tu daa noma sana dem kufika kwao saa nne usiku toka saa moja jion alivyotoka kesho yake nakutana nae kavimba sana kwa kichapo halafu ndo dem niliemtoa bikra alitoka kumaliza darasa la saba tu mwaka 2001 namgonga mtoni ilikuwa 2002 mwez wa 9

Farida.
 
L

lokiyo

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
1,744
Points
2,000
L

lokiyo

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2010
1,744 2,000
Nmekumbuka mbali sana. Kuna demu wa mshkaji wangu alikuaga hanielewi tu, yani hanipendi pendi tu si unajua wanawake anaweza kukuchukia bila sababu? Hadi jamaa ake akawa ananiuliza mbona hamuivi na Anna me najibu sijui.

Basi bwana, Siku moja nmekaa nje home yule dem akapita tulikua tunaishi mtaa mmoja, akanisalimia mambo nkashangaa nkamjibu poa akanambia unaeza kunsindikiza dukani alikua katumwa akanunue gesi nimsaidie kubeba, basi tukaenda nkamuuliza Leo maaajabu umensalmia na tunaongozana acha acheke eti hatukuzoeana tu, story hapa na pale.

Mda wa kurudi sijui shetani gani aliniingia mpaka Leo hua sielewi, si nkasema ngoja nitest kuomba? Kila navoomba sijibiwi demu yupo kimya si tumefika njian Kuna uchochoro na giza kiaina dem akasema eti kachoka tupumzike kidogo kulikua na msingi flan hvi tukakaa pale, nikaomba kidogo tu kushika paja mtoto anaguna kwa chini nkasema Tayari basi bhana nilipandisha sketi tu chupi nkasogeza pembeni nilitafuna yule mtoto hadi akawa anansifia huku kwa jamaa ake alikua anasema hanielewi na hanisalimii.

Tulimaliza tukabeba gesi nkamfkisha mpaka kwao nkasepa Baadae kama week jamaa ake akawa ananambia mbona Anna anakuulizia sana siku hizi na anasema nkusalmie nkamwambia nilimsaidia kubeba gas basi. Kimbembe kilikujaga siku ya bday ya mshkaji Niko na dem wangu na ye yupo anakomalia nikampe vitu madem bhana.. sema skufanya ajizi tulipotea kwa dk kadhaa tukaenda kupiga cha fasta kimoja halafu kila mmoja akarudi kwa mtu wake.

Walikujaga kuachana yule dem akasepa kwa dadaake dodoma. Nshampanga soon nna safari ya dodoma lazima nikagegede
anaitwa nani?
 
johrobby

johrobby

Member
Joined
Jan 7, 2017
Messages
76
Points
125
johrobby

johrobby

Member
Joined Jan 7, 2017
76 125
nlmla dem nyuma ya library af tukakutwa na wazr wa nidham kdgo2 nfkuzwege chuo
 
Unskilled

Unskilled

Member
Joined
May 29, 2019
Messages
28
Points
45
Unskilled

Unskilled

Member
Joined May 29, 2019
28 45
uyo atakua nodondosageee!
Ukiona nimekataa ujue nimekubariii gukaka ngwangu
Mtoni aisee siku zile nilimtoa dem kwao alitoka na mdogo wake wa miaka kama 7 hiv wa kike ili wasijue kama kaenda kufanya ujinga nilienda nao had mtoni kuna mto mbeya mbalizi unaitwa mto mbalizi basi ilifika saa tatu isiku nipo nao tu ilibidi dogo tumwambie atangulie mbele kidogo halafu bonge la giza dem nilimchezea sana mwenyewe akavua chupi na kulala kwenye majani japo vi mbigili vilikuwa vinachoma hatukuwa na namna nilipiga zangu bao moja safi maana kumuacha ilikuwa ngumu aliloa sana mdogo wake kumbe anatuchek tu daa noma sana dem kufika kwao saa nne usiku toka saa moja jion alivyotoka kesho yake nakutana nae kavimba sana kwa kichapo halafu ndo dem niliemtoa bikra alitoka kumaliza darasa la saba tu mwaka 2001 namgonga mtoni ilikuwa 2002 mwez wa 9
Farida.
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
8,358
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
8,358 2,000
Hii story imeniamshia maruani aiseeh
Dah! Nilifanya ujinga mmoja ambao mpaka sasa nikikumbuka moyo unaniuma sana.

Kuna Shemeji yangu yaani rafiki na mke wangu alikuwa na mazoea sana na mke wangu kiasi kwamba alikuwa anakuja Mara kwa Mara nyumban hata wakat mwingne mke wangu asipokuwepo kama kuna shida yoyote alikuwa anakuja. Kiufupi alijijengea mazingira kama ni nyumban kwake.

Sasa siku moja mama watoto akawa amesafiri kwenda nyumbani kusalimia akiwa huko mama akaugua ghafla hvyo akakaa kwa mda kidogo kumuuguza.

Sasa huyu Shemeji akawa amekuja nyumbani akaja kuchukua hela ya mchango kwaajili michango ya vikoba vyao maana alikuwa anampelekea mke wangu pindi hayupo.

Basi alivyofika nyumban nikamkaribisha akaingia ndani tukawa tunapiga stori mbili tatu Mara akaanza kuniuliza Shemeji mbona nyumba hujapiga deki mda nikamwambia ndio Shemeji si unajua tena mambo ya wanaume uvivu?!
Basi akaanza kunipigia deki akapiga sebuleni sasa wakati anapiga ile anavyoinama nikaanza kuingiwa na tamaa ukiangalia siku yenyewe ilikuwa jumapili.
Nikamuomba anipigie deki na chumban japo alisita kidogo kuingia chumban lakini nikamuomba naye akakubali.

Alivyoingia tu chumban na mimi nikazama akawa anadeki na mimi kama narekebisha mashuka kitandani, Mara nikapatwa na genye ghafla nikamsogelea na kumshika begani akasimama nikamwambia Shemeji nakuheshimu sana ila kama unavyojua wanaume nmetingwa sana hapa Nina hali mbaya , kama unavyojua mwenzako hayupo.

Nikaona kama anataka kutoka chumban nikamshika Mkono nikamwambia ni suala na kukubaliana tu Shemeji maana zikisikika purukushani watu watajiuliza ulifuata nini chumban kwa rafiki yako wakat hayupo?!?

Nikaona anashusha pumzi Mara kanaongea sio vizuri Shemeji atanionaje rafiki yangu ,akijua itakuwaje?!!

Yeye analalama hvyo mm tayari nachezea makalio na kunyonya maziwa nikaanza kuona anajinyosha kwa kukakamaa, ile kusogeza mdomo wangu mdomoni kwake akanipokea kwa denda la nguvu, kwakuwa alikuwa amevaa sket na blauz ya kitenge nikaibetua tu kwajuu nikaanza kumnyonya k nikakuta anakikandamiza kichwa changu kwenye k yake tukajikuta hao kitandani, nilipiga bao zangu mbili nikamwacha amalizie kudeki, alipomalizia tu. Nikamlete kwenye sofa hapo ndipo nayeye kapagawa akajisahau kama tunaiba

Akawa anatoa miguno hyo huku tunakulana denda akawa anauvuta ulimi wangu mithili ya kutaka kuuchomoa wote..

Nilipomaliza la tatu akaondoka. Ilipofika jion mida ya saa mbili nikakuta ananipigia simu anauliza uko nyumban mimi nikajibu nmetoka akasema rudi haraka nmekuletea chakula nikamwelekeza funguo ilipo ile narudi namkuta ananisubiri nilivyoingia tu ndani na kukaa tukajikuta denda zmeanza tena

Nikapiga kimoja cha fasta akaondoka zake maana wapangaji wenzetu wakawa wamerudirudi .

Kamchezo tulikaendeleza mpaka aliporudi mke wangu ndio tukaacha kurudiarudia.
 
Samboko

Samboko

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2011
Messages
4,319
Points
2,000
Samboko

Samboko

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2011
4,319 2,000
Niongeze kingine.....
Kuna kamchepuko niko nako, kana wivu wa kufa mtu, ikitokea tumezinguana kuna rafiki ake hua anampigia au sms kuhusu mimi kumzingua huyo rafiki mara zote humshauri aniache,
Siku mchepuko kamtumia hadi picha yangu akimwambia huyu ndio mme wa mtu anaenifanya nikonde, rafki ake akamwambia "mwanaume mwenyewe m'baya ivo afu anakutesa mrembo km wewe" mchepuko akamjibu "wee hujui tu, nampenda kufa" (hayo yote nilijua maana nimetrack wasap wa mchepuko wangu)
Siku rafiki ake akanipigia simu kuuliza km tunaweza kuonana tuongeee, nkamwambia sawa, kumbe tunafanya kazi eneo moja tukakubaliana tukitoka kazini tuondoke wote,
Kanipigia mida ya saa 1 jioni baada ya yeye kufunga biashara yake, mida hiyo nilikua stoo nilikua na kazi nafanya huko nkamwambia aje stoo nikimaliza tuondoke wote,
Baada ya kuja na kutambuana stori zikaanza na masihara mengiii huku akilaumu kwanini namfanyia ivo rafiki ake, nkamwambia ana wivu sana kitu kidogo ananuna, wakati tunatoka stoo tunashuka ngazi mara akaanza kulalama ziwa linamuwasha akafikia hadi kulitoa nje ili alikune vizuri, mimi huku mnara ushasoma saa nyingi afu nimemkalia kwa mbele, akaanza kucheka ovyo sana huku anauliza shemeji ndo nini hivyo? Nkamwambia wee mtu mzima na hapa siwezi kushuka tena chini mpaka ipoe akawa anacheka tu, nkamwambia aishikeshike ili ipoe haraka kadri anavyozidi kuishika ndio inazidi kukomaa, nkamfungulia zipu nkaitoa mwenyewe akajiongeza akaitia mdomoni na wazungu kawameza wote,
Baada ya hapo anauliza na yeye namwachaja ivo? Nikashika mguu mmoja juu akashikilia machuma ya ngazi shughuli ikaanza baada ya kuona anapiga sana makele nkamrudisha kwenye kordo karibu na stoo yangu nkamalizia kazi,

Wakati tunaondoka anaanza kuulizia kwanini namtesa rafiki ake, nkamwambie wee mjumbe mwenyewe ushauwawa tuachane na hizo habari...
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
9,661
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
9,661 2,000
Niongeze kingine.....
Kuna kamchepuko niko nako, kana wivu wa kufa mtu, ikitokea tumezinguana kuna rafiki ake hua anampigia au sms kuhusu mimi kumzingua huyo rafiki mara zote humshauri aniache,
Siku mchepuko kamtumia hadi picha yangu akimwambia huyu ndio mme wa mtu anaenifanya nikonde, rafki ake akamwambia "mwanaume mwenyewe m'baya ivo afu anakutesa mrembo km wewe" mchepuko akamjibu "wee hujui tu, nampenda kufa" (hayo yote nilijua maana nimetrack wasap wa mchepuko wangu)
Siku rafiki ake akanipigia simu kuuliza km tunaweza kuonana tuongeee, nkamwambia sawa, kumbe tunafanya kazi eneo moja tukakubaliana tukitoka kazini tuondoke wote,
Kanipigia mida ya saa 1 jioni baada ya yeye kufunga biashara yake, mida hiyo nilikua stoo nilikua na kazi nafanya huko nkamwambia aje stoo nikimaliza tuondoke wote,
Baada ya kuja na kutambuana stori zikaanza na masihara mengiii huku akilaumu kwanini namfanyia ivo rafiki ake, nkamwambia ana wivu sana kitu kidogo ananuna, wakati tunatoka stoo tunashuka ngazi mara akaanza kulalama ziwa linamuwasha akafikia hadi kulitoa nje ili alikune vizuri, mimi huku mnara ushasoma saa nyingi afu nimemkalia kwa mbele, akaanza kucheka ovyo sana huku anauliza shemeji ndo nini hivyo? Nkamwambia wee mtu mzima na hapa siwezi kushuka tena chini mpaka ipoe akawa anacheka tu, nkamwambia aishikeshike ili ipoe haraka kadri anavyozidi kuishika ndio inazidi kukomaa, nkamfungulia zipu nkaitoa mwenyewe akajiongeza akaitia mdomoni na wazungu kawameza wote,
Baada ya hapo anauliza na yeye namwachaja ivo? Nikashika mguu mmoja juu akashikilia machuma ya ngazi shughuli ikaanza baada ya kuona anapiga sana makele nkamrudisha kwenye kordo karibu na stoo yangu nkamalizia kazi,

Wakati tunaondoka anaanza kuulizia kwanini namtesa rafiki ake, nkamwambie wee mjumbe mwenyewe ushauwawa tuachane na hizo habari...
Mjumbe kaliwaaa mamaee... Aisee
 

Forum statistics

Threads 1,315,073
Members 505,130
Posts 31,847,156
Top