Mazingira gani ulifanya mapenzi kwa mara ya kwanza

Machozi ya Simba

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
2,931
Points
2,000

Machozi ya Simba

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
2,931 2,000
Binafsi nakumbuka sikuwa na geto wala pesa ya guest...Nakumbuka miaka ya 2007 nikiwa nina miaka 15 sekondari kuna watoto wakali nilikuwa nasoma nao tuition na moja wao nlikuwa namuelewa sana..Siku ya kwanza nlimtongoza zile swaga za "nikinywa maji nakuona kwenye glasi" mtoto akachomoa ila siku ya pili ilibidi nitumie chips mayai strategy kumlainisha na tulivoenda tuishen nakumbuka mtoto alikaa dawat moja na mimi so nkaanza kumuandikia vile vi mesej vya kwenye vikaratasi mtoto akanielewa...Basi tuishen ilivoisha ilikuwa zamu yake kufagia na kufunga mlsngo so nikabaki naye.

Nisiwe muongo jamani, Nlimgegeda chini ya sakafu na uzuri ni kwamba naye ilikuwa mara ya kwanza, Alipiga kelele sana but hazikusaidia kunifanya niache;);)Kuanzia siku hiyo huo ndio ulikuwa mchezo wangu wa mimi na my first lady kwa wiki 2 mfululizo kila tukitoka tuishen...Nashukuru tu hakuwa siku zake mbaya maana ningekuwa baba mtoto.

JE MARA YAKO YA KWANZA KUFANYA MAPENZI ULIKUWA MAZINGIRA YAPI???
 

Tony-stark

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2019
Messages
609
Points
500

Tony-stark

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2019
609 500
Nilikua kwenye ndege, Basi mhudumu akanikubalia tukaenda nyuma kabise ya ndege"**************************************baada ya utam**kuzidi na kuchokaa nikaona ngoja nieegemee pembeni kidogo kumbe nilikua nimeegemea mlango alafu nikabonyeza button ya eject Mara ikawaka taa nyekundu ghafla mlango ukaachia "vuuuup"*********
Nikahisi upepo unavuma kwenye masikio alafu Kwa mbaali nikaona ndege ileeeeeeee sijui Nini kiliendelea aisee.
 

Forum statistics

Threads 1,367,221
Members 521,692
Posts 33,391,643
Top