Mazingira gani mabaya ushawahi kupata mpenzi..?

youngkato

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
2,888
Points
2,000

youngkato

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2014
2,888 2,000
Isee nakumbuka nlikuwa hospitali kwenye foleni kuingia kwa daktari nkajikuta nimekaa na mtoto mmoja wa st john ilikuwa ijumaa jioni nikachukua namba, nikampanga siku hiyo kesho yake jioni nkankesha nae lodge ilikuwa mwaka mpya.
Baada ya hapo nkabaki nawaza alikuwa anaumwa nini na nshakula tunda kavu.
Baadae nkaja kuona karatasi ya maabala alikuwa anaumwa typhoid.
Baada ya hapo nkawa nasogezea semista nzima.
Nilikula hasara ya pesa ya gest kama mara nane.
Nlipoona uboya nkatafuta collagemate mpya show ikahamia room za hostel...

NB. Saiv nipo kitaani madem zangu wa chuo waliniacha wote walipoona sina direction ya maisha.
 

clem sayi

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2017
Messages
1,628
Points
2,000

clem sayi

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2017
1,628 2,000
Isee nakumbuka nlikuwa hospitali kwenye foleni kuingia kwa daktari nkajikuta nimekaa na mtoto mmoja wa st john ilikuwa ijumaa jioni nikachukua namba, nikampanga siku hiyo kesho yake jioni nkankesha nae lodge ilikuwa mwaka mpya.
Baada ya hapo nkabaki nawaza alikuwa anaumwa nini na nshakula tunda kavu.
Baadae nkaja kuona karatasi ya maabala alikuwa anaumwa typhoid.
Baada ya hapo nkawa nasogezea semista nzima.
Nilikula hasara ya pesa ya gest kama mara nane.
Nlipoona uboya nkatafuta collagemate mpya show ikahamia room za hostel...

NB. Saiv nipo kitaani madem zangu wa chuo waliniacha wote walipoona sina direction ya maisha.
Teh teh teh :D:D:D
 

mjukuum

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2014
Messages
5,158
Points
2,000

mjukuum

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2014
5,158 2,000
Nilioa December send off ilikuwa November mwishoni
Kuna demu mkali snaa kweli anampita mke wangu nilimwomba anisindikize kwenye hiyo send off

Tulimaliza send SAA sita tulipokuwa tunarudi niliwasambaza wengine makwao huyo she alikuwa Wa mwisho nikamwambia dah unajua siamini kama usiku huu Niko na ww akasema kwann nikasema naomba nikukiss akakubali tukiwa tunaenda kwake maana alikuwa anakaa na Dada yake lkn yeye ndio alikuwa mwenye mawe

Nikasimamisha gari nikamkiss akanikiss dah msisimko wake
Nikamwambia naomba nipack hapo uwanjani akasema we tu dah ndio ulikuwa mwanzo Wa kumega huyo mrembo nilitoka nae sanaaaaaaa kwake tulikuwa tunategeshea akibaki pekee ake maana dadaake nae ni mishe namheshim hakika mpk Leo huko aliko Niko zangu mpakani sasa naitafuta hela
 

Forum statistics

Threads 1,366,096
Members 521,386
Posts 33,360,478
Top