Mazingaombwe ya kutoroka kwa mshukiwa wa mauaji ya msikitini Mwanza

  • Thread starter Mwanahabari Huru
  • Start date

Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,518
Likes
27,451
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,518 27,451 280
Jeshi la polisi mkoani Mwanza limesema mtuhumiwa wa ujambazi waliyemkamata kwa matukio ya uhalifu yakiwamo ya uporaji maduka ya miamala ya kifedha na mauaji ya watu watatu msikitini, Hamis Juma, ametoroka chini ya ulinzi wa polisi wakati akiwapeleka mlimani kuwaonyesha wahalifu wenzake. Kamanda wa polisi wa mkoa wa Mwanza, Ahmed Msangi amesema mtuhumiwa huyo alikuwa mikononi mwa polisi akiwapeleka mahali walipojificha wenzake katika mlima Kiloleli, baada ya polisi na mtuhumiwa huyo kufika eneo la tukio saa 8:00 usiku, ghafla majambazi waliokuwa wamejificha katika mlima huo walianza kurusha risasi kwa askari ambao walitaharuki na kujibu mashambulizi huku wakimsahau mtuhumiwa aliyewapeleka. ‪#‎Akasepa‬!

MY TAKE;
1. Hii milima si tuliambiwa sasa imesafishwa na majeshi yetu?
2. Polisi waliendaje na mhalifu sugu milimani usiku wa manane?
3. Mhalifu alikuwa anakwenda kuwaonesha polisi wahalifu wenzake, sasa ilikuwaje Polisi hawakutegemea kuwa lazima mapambano yatatokea, unawezaje kwenda kukamata genge la wahalifu kama vile unakamata mbuzi zizini?
4. Kwa hiyo polisi wamempoteza jambazi mkuu na majambazi wasaidizi wote usiku huo!

Enzi za mazingaombwe zimerudi, sasa naanza kumkumbuka pawa Mabula, Pawa Gronda na mapawa wengine waliokuwa wanaambatana na wanamazingaombwe mashuhuri kufanya miujiza mijini na vijijini. Kwamba huyu jambazi ni sawa na yule muuza madawa ya kulevya wa kimataifa, ‪#‎Tuwe_Kizazi_Cha_Kuhoji_Daima‬.

Mtatiro J
 
W

wise-comedian

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,937
Likes
3,206
Points
280
W

wise-comedian

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,937 3,206 280
Lolote baya linapotokea mbio mtandaoni,jema hutalisikia...tutafika kweli endapo kila mtu akikazania kuangalia na kukosoa udhaifu wa mwingine bila kutoa suluhisho mbadala!
 
M

Mpiga Ulimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2016
Messages
706
Likes
335
Points
80
M

Mpiga Ulimi

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2016
706 335 80
Figisu za jeshi la policcm ama kweli mazingaombwe....
 
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,518
Likes
27,451
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,518 27,451 280
Lolote baya linapotokea mbio mtandaoni,jema hutalisikia...tutafika kweli endapo kila mtu akikazania kuangalia na kukosoa udhaifu wa mwingine bila kutoa suluhisho mbadala!
Umesoma thread au unaweweseka?
 
D

Descartes

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
2,769
Likes
1,166
Points
280
D

Descartes

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
2,769 1,166 280
Lolote baya linapotokea mbio mtandaoni,jema hutalisikia...tutafika kweli endapo kila mtu akikazania kuangalia na kukosoa udhaifu wa mwingine bila kutoa suluhisho mbadala!
Na kwanini wasifie tu hata kama kuna matatizo?

Chema lazima kitajiuza. Ila kibaya, kitajitembeza tu ili kionekane....
 
K

kirengased

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
2,361
Likes
1,897
Points
280
K

kirengased

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
2,361 1,897 280
Polisi pamoja na kazi hatari wanayofanya,wajitahidi kushughulikia hili kwa nguvu. Tunaamini wanaweza (tujifunze kuwa positive)
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
6,926
Likes
7,531
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
6,926 7,531 280
Jeshi la polisi mkoani Mwanza limesema mtuhumiwa wa ujambazi waliyemkamata kwa matukio ya uhalifu yakiwamo ya uporaji maduka ya miamala ya kifedha na mauaji ya watu watatu msikitini, Hamis Juma, ametoroka chini ya ulinzi wa polisi wakati akiwapeleka mlimani kuwaonyesha wahalifu wenzake. Kamanda wa polisi wa mkoa wa Mwanza, Ahmed Msangi amesema mtuhumiwa huyo alikuwa mikononi mwa polisi akiwapeleka mahali walipojificha wenzake katika mlima Kiloleli, baada ya polisi na mtuhumiwa huyo kufika eneo la tukio saa 8:00 usiku, ghafla majambazi waliokuwa wamejificha katika mlima huo walianza kurusha risasi kwa askari ambao walitaharuki na kujibu mashambulizi huku wakimsahau mtuhumiwa aliyewapeleka. ‪#‎Akasepa‬!

MY TAKE;
1. Hii milima si tuliambiwa sasa imesafishwa na majeshi yetu?
2. Polisi waliendaje na mhalifu sugu milimani usiku wa manane?
3. Mhalifu alikuwa anakwenda kuwaonesha polisi wahalifu wenzake, sasa ilikuwaje Polisi hawakutegemea kuwa lazima mapambano yatatokea, unawezaje kwenda kukamata genge la wahalifu kama vile unakamata mbuzi zizini?
4. Kwa hiyo polisi wamempoteza jambazi mkuu na majambazi wasaidizi wote usiku huo!

Enzi za mazingaombwe zimerudi, sasa naanza kumkumbuka pawa Mabula, Pawa Gronda na mapawa wengine waliokuwa wanaambatana na wanamazingaombwe mashuhuri kufanya miujiza mijini na vijijini. Kwamba huyu jambazi ni sawa na yule muuza madawa ya kulevya wa kimataifa, ‪#‎Tuwe_Kizazi_Cha_Kuhoji_Daima‬.

Mtatiro J
wapi intelijensia?
 
T

Tanzania Njema Yaja

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Messages
3,057
Likes
2,118
Points
280
T

Tanzania Njema Yaja

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2015
3,057 2,118 280
Lolote baya linapotokea mbio mtandaoni,jema hutalisikia...tutafika kweli endapo kila mtu akikazania kuangalia na kukosoa udhaifu wa mwingine bila kutoa suluhisho mbadala!
Ulitaka wapewe hongera kwa lililo tokea?
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
9,967
Likes
7,550
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
9,967 7,550 280
Hakuna jambazi yeyote aliyepotea

Hata hiyo Jana kamanda msangi alikuwa akizungumza kwa wasiwasi sana hata alikuwa anaogopa kuangalia kamera

Waseme kama mtuhumiwa kafa kutokana na mateso waliyokuwa wakimpa
Au wameamua kummaliza kwa manufaa ya watu fulani

AU
...............
 
M

Mssassou

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2015
Messages
1,540
Likes
237
Points
160
M

Mssassou

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2015
1,540 237 160
Kosa la kiintelejinsia
 
S

saudina

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2016
Messages
630
Likes
323
Points
80
S

saudina

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2016
630 323 80
Jeshi la polisi mkoani Mwanza limesema mtuhumiwa wa ujambazi waliyemkamata kwa matukio ya uhalifu yakiwamo ya uporaji maduka ya miamala ya kifedha na mauaji ya watu watatu msikitini, Hamis Juma, ametoroka chini ya ulinzi wa polisi wakati akiwapeleka mlimani kuwaonyesha wahalifu wenzake. Kamanda wa polisi wa mkoa wa Mwanza, Ahmed Msangi amesema mtuhumiwa huyo alikuwa mikononi mwa polisi akiwapeleka mahali walipojificha wenzake katika mlima Kiloleli, baada ya polisi na mtuhumiwa huyo kufika eneo la tukio saa 8:00 usiku, ghafla majambazi waliokuwa wamejificha katika mlima huo walianza kurusha risasi kwa askari ambao walitaharuki na kujibu mashambulizi huku wakimsahau mtuhumiwa aliyewapeleka. ‪#‎Akasepa‬!

MY TAKE;
1. Hii milima si tuliambiwa sasa imesafishwa na majeshi yetu?
2. Polisi waliendaje na mhalifu sugu milimani usiku wa manane?
3. Mhalifu alikuwa anakwenda kuwaonesha polisi wahalifu wenzake, sasa ilikuwaje Polisi hawakutegemea kuwa lazima mapambano yatatokea, unawezaje kwenda kukamata genge la wahalifu kama vile unakamata mbuzi zizini?
4. Kwa hiyo polisi wamempoteza jambazi mkuu na majambazi wasaidizi wote usiku huo!

Enzi za mazingaombwe zimerudi, sasa naanza kumkumbuka pawa Mabula, Pawa Gronda na mapawa wengine waliokuwa wanaambatana na wanamazingaombwe mashuhuri kufanya miujiza mijini na vijijini. Kwamba huyu jambazi ni sawa na yule muuza madawa ya kulevya wa kimataifa, ‪#‎Tuwe_Kizazi_Cha_Kuhoji_Daima‬.

Mtatiro J
Mkuu, Mtatiro uzi wako unapingana kabisa na wanaharakati wa haki za binadamu kwani polisi wangejibu mapigo hapo kijo bi simba na kundi lake angekuja juu. Tena rejea ktk piint No. 3 ya andiko lako ambapo wanaharakati hao hutaka wahalifu wakamatwe kama kuku hata kama watakurushia risasi.
 
P

Punainen

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
1,157
Likes
763
Points
280
P

Punainen

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
1,157 763 280
Hakuna kitu hapo. Uwezekano mkubwa ni kuwa alikuwa 'mtuhumiwa hewa'
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Daaa bado haijaingi akilini!! Msangi JPM sio JK!! Umebebwa sana !! Kazi kwako!!
 
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2011
Messages
8,435
Likes
5,374
Points
280
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2011
8,435 5,374 280
Lolote baya linapotokea mbio mtandaoni,jema hutalisikia...tutafika kweli endapo kila mtu akikazania kuangalia na kukosoa udhaifu wa mwingine bila kutoa suluhisho mbadala!
Basi soma hata hash tag tu
 
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,854
Likes
3,587
Points
280
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,854 3,587 280
Hii story kama movie vile.. Tunasubiri episode inayofwata.
 

Forum statistics

Threads 1,237,327
Members 475,533
Posts 29,284,682