Maxence Melo LIVE ndani ya 'EATV Hot Mix' akiwakilisha JamiiForums | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maxence Melo LIVE ndani ya 'EATV Hot Mix' akiwakilisha JamiiForums

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Neiwa, Sep 3, 2012.

  1. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 728
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Leo jioni hii kuna kipindi kimerushwa 'Live' EATV kikiendeshwa na Adrian pamoja na Fatma. Kipindo hicho cha dakika 120 uhusisha segment mbali mbali kama habari iliopo moto moto, habari za uchumi, michezo, urembo n.k. Katika moja ya kipengele ambacho wameanza nacho ni kutambua kifo cha Marehemu David Mwangosi ambapo wametoa wasifu wa marehemu kwa ufupi ikihusiana na kazi, familia na maziko yatayofanyika Tukuyu Mbeya.

    Katika section ya web review ndani ya kipindi cha EATV Hot Mix, wamemkaribisha moja wa Jamii Forums Founder Maxence Melo ambae yupo kujieleza sasa na kujibu maswali ya watangazaji.

    Hongera kwa Maxence Melo na wana Jamii Forums, keep on keeping on.
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Wakuu, Max yupo live ndani ya EATV sasa hivi. VIVA JF.
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,599
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    Safi Maxence Melo,
    Go on!! JF mtandao wa habari kamili zisizokuwa na chenga, jumba la breaking news!!! The home of great brains/thinkers!! Home of democracy, freedom of speech and expression!!!
     
  4. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,599
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu, Tupe update ya anayoyasema huko!! Wengine bado tuko nje ya TV
     
  5. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 728
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hahaha! Kaulizwa swali la kizushi, akiambiwa kuwa jamii forums ni sehemu ya kuchafuana ajibu ndio ama hapana!

    Inaelekea Adrian ni member hapa kakazana kutaja MMU, mara PM... Mkuu Adrian tafadhali verify ID yako hapa.
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,071
    Likes Received: 887
    Trophy Points: 280
    Max bana mahela yote haya hunenepi kwa nini mubyazi
     
  7. Jaslaws

    Jaslaws JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,853
    Likes Received: 1,766
    Trophy Points: 280
    Dah!!kumbe tumekula tuzo mauchina,hongereni nyote wana jf.
     
  8. Jaslaws

    Jaslaws JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,853
    Likes Received: 1,766
    Trophy Points: 280
    anasema kala ban anaomb kufunguliwa.
     
  9. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 728
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35

    hahaha! Mimemsoma.
     
  10. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,292
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    hahahahaha nimeipenda hii, lakini JF ina nafasi ya kukata rufaa kama umeonewa, afuate taratibu asitumie TV kuomba kufunguliwa ban yake. au ndio MS?
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Sio fisadi ndo maana hanenepi
     
  12. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kicheko na vigelegele jamani!
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,511
    Likes Received: 35,138
    Trophy Points: 280
    ...Naamini kabisa Maxence Melo hana roho mbaya kama ile thread ilivyoonyesha ya wasiokuwa wanene basi wana roho mbaya...anaonekana ni mtu poa sana.

     
  14. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,599
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    Mkuu kuhudhumia hiki chombo cha JF chenye hits kibao na kumoderate post hapa si mchezo. Yaani huwezi kunenepa. Ila pia kwa mtu ambaye unatumia sana akili na unafanya kazi huwezi kunenepa, check Kagame super President in East Africa, overal, check Marais wote wa nchi zilizoendelea na mawaziri wakuu (Clinton, Bush, Obama, Cameroon, Gordon Brown, to name a few).

    Ni Tanzania tu nchi ya lelemana unakuta miaskari kitambi kule hata vita ikitokea tu hapo nyumbani kwake atakufa presha la kihoro, haliwezi kimbia. Miwaziri inapumua hovyo tu kama imevimbiwa ndo maana vichwa vimelala!!! Kwa afya napenda sana alivyo Maxence Melo. Unene ni ugonjwa!!! Check Jaji Warioba alivyo smart and fit!!!
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    Mkuu jioni saa ngapi tupe muda kamili....
     
  16. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Airtime yenyewe dakika tano tu aaaaagh.
     
  17. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Imeshamaliza kaka.
     
  18. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,664
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Daah nimefurahi kumfahamu huyu kijana ,hakiametoa na anaendekutoa mchango mkubwa kuikomboa na kuelimisha watanzania.hongera sana kijana.
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    The Boss, eti asemalo BAK ni kweli??

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,511
    Likes Received: 35,138
    Trophy Points: 280
    Mhhhhh!

     
Loading...