Maxence Melo: Changamoto za Vyombo vya Habari na kukosa Matangazo

Poisonous

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
42,477
2,000
Huyo meli mbona kama mtumiaji wa kvant
Unaacha Kujadili Hoja ya Msingi unakimbilia katika Mambo binafsi ya Mtu. Miswahili sijui tupoje....Wewe unavyoshinda 24/7 Kunywa Gongo, Mataputapu na Wanzuki kuna Mtu huwa anakuzuia au hata Kukuingilia? Mnaboa..!!!
 

Faana

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
17,697
2,000
Ameshauri Vyombo vya Habari kuwa na Mipango Shirikishi (wamiliki wawashirikishe wafanyakazi wao) katika kupanga hatma ya vyombo vyao ili kila mmoja awe sehemu ya safari kuliko mmiliki kuamini yeye anajua sana kuliko aliowaajiri.
Nimepapenda sana hapa, hili linakwenda mbali zaidi, hata serikali inatakiwa kuwashirikisha sana wananchi wake katika kupanga mipango yake ili kuepuka usumbufu unaojitokeza kutokana na maamuzi mabovu ya baadhi ya viongozi wasiojitambua kama ilivyotokea Dar kwa maamuzi aliyotoa Amos Makala
 

MO11

JF-Expert Member
Mar 23, 2014
18,055
2,000
Jamani, hatuwezi kuzuia maoni ya wadau kuhusu masuala hayo. Ni advertising policy yetu inayotutaka kutoyapokea matangazo hayo
ndo tushashinda walevi
matangazo tunatangaziana wenyewe
sehemu nzuri za kubeti tunaambiana

yaani kipindi cha kwanza 3 - 0
halafu tumebeti magoli mengi kipindi cha pili na NO GG
na tunakula
 

Gulwa

JF-Expert Member
Jun 16, 2008
6,133
2,000
Unaacha Kujadili Hoja ya Msingi unakimbilia katika Mambo binafsi ya Mtu. Miswahili sijui tupoje....Wewe unavyoshinda 24/7 Kunywa Gongo, Mataputapu na Wanzuki kuna Mtu huwa anakuzuia au hata Kukuingilia? Mnaboa..!!!
Kajinyonge
 

KISIWAGA

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
4,151
2,000
Jamii forum inapokea msaada kisiri kutoka kwa watu wenye malengo yasiyofahamika na hili. Maxence Melo kuliongea kwenye uzi wake mmoja wa kuomba msaada kwa jf users
 

STUNTER

JF-Expert Member
Dec 15, 2015
12,913
2,000
JF ikiingia kwenye umiliki wa hisa(public) basi hiyo sera nayo itakuwa imefika kikomo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom