Maxence civil rights organization

bnhai

JF-Expert Member
Jul 12, 2009
2,335
2,000
Mchango wa Maxence ni mkubwa mno. Tukio la hivi karibuni lituwazue kwamba bwana huyu anapigania haki za kiraia. Kwahiyo ninashauri ianzishwe taasisi yenye jina hilo ili kutambua mchango wake kwenye demokrasia na Uhuru wa kujieleza.
 

Emmanuel R. Ntobi

Verified Member
Sep 23, 2014
689
1,000
Kesho mambo yote yanakwisha, atatoka na hakuna kesi hapo hivyo hakuna haja ya kuwana na foundation.

[HASHTAG]#freemaxcencemello[/HASHTAG]
 

Cannibal OX

JF-Expert Member
Aug 27, 2014
2,772
2,000
Mchango wa Maxence ni mkubwa mno. Tukio la hivi karibuni lituwazue kwamba bwana huyu anapigania haki za kiraia. Kwahiyo ninashauri ianzishwe taasisi yenye jina hilo ili kutambua mchango wake kwenye demokrasia na Uhuru wa kujieleza.
Too Much by Darasa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom